Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

HTC tiết lộ về một thứ "nhỏ" sắp xuất hiện trong hôm nay, đăng ảnh chụp gợi ý về One mini

Duy Luân
17/7/2013 22:41Phản hồi: 63
HTC tiết lộ về một thứ "nhỏ" sắp xuất hiện trong hôm nay, đăng ảnh chụp gợi ý về One mini

Tài khoản Twitter của HTC Anh Quốc mới đây đã tiết lộ rằng họ sẽ có tin tức "nhỏ" để giới thiệu vào Thứ 5 (tính theo giờ địa phương, tức khoảng trưa hoặc chiều nay theo giờ Việt Nam). Hãng nhấn mạnh vào chữ "nhỏ" (little), đồng thời cho đăng tải bức ảnh mà bạn thấy ở đầu bài viết. Trong ảnh là một chiếc máy trông rất giống với HTC One nhưng phần viền nhựa dày hơn, khớp với những hình ảnh rò rỉ về chiếc HTC One mini trong thời gian qua. Như vậy, có thể nói rằng thời điểm HTC One mini xuất hiện đã rất gần. Thiết bị này được cho là sẽ sử dụng màn hình 4,3" độ phân giải HD 720p, vi xử lí hai nhân Snapdragon 400 và RAM 2GB. Máy cũng có hai loa BoomSound và camera Ultrapixel 4MP giống HTC One. Tinh tế sẽ tiếp tục cập nhật những tin mới nhất liên quan đến thiết bị này.

63 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tuyệt vời, mình chờ em này lâu lắm rồi 😃
@nhoxprohcm Mình cũng thế :v
Chắc là sẽ ra mắt One mini rồi !

Còn nhớ cách đây vài năm, lúc đó mình đang dùng Nokia 6300. Được thằng bạn cho mượn cái HTC HD2 vọc thử ,nhìn màn hình nó to khổng lồ ,xem phim,lướt web quá đã...

Thế mà bây giờ , 4,3 inch đã là mini rồi,nhanh thật.
Đúng là , chuyện đó đâu ai ngờ 😁

...
vinhbao1989
ĐẠI BÀNG
11 năm
vâng ,bây giờ là thời của Mini 😃
Thế là giá trị của chính con siêu phẩm Htc One chính htc đã làm giảm giá trị.
Biết thê bữa offline One htc mình sẽ hỏi luôn.
dungdepzai
ĐẠI BÀNG
11 năm
Giá rẻ sẽ cố làn 1 em.rất kết thiết kế của one cả loa và camera
ngon nhỉ, chiến lược kinh doanh như SS
One nhỏ lắm rồi, nhỏ hơn One nữa màn hình bé tí chán lắm, ý kiến cá nhân thôi
o070o
TÍCH CỰC
11 năm
@vampire007 màn hình FullHD 4.7inch mà "nhỏ lắm rùi" .... chắc bạn toàn xài màn hình 6 inch trở lên quá.
giá mà tốt sẽ làm 1 con cho gấu 😁
PS: sẽ đã hơn nếu làm bằng nhôm :D
boanh86
TÍCH CỰC
11 năm
@o070o bạn ấy sài máy tính bảng đẻ gọi đó mà
@vampire007 mình thấy cái Avatả của bạn hình như " màn hình cũng có 3.5 " thôi ak. con mini này cũng 4.3 đấy bạn. cái avatar và câu phát biểu của bạn có vẻ trái ngược wa'. ( YKCN lun =]] )
@nickdowload Ah, cái đấy là iPhone đời đầu đó bạn, chụp từ cuối 2008 rồi. Avar tinhte ko cần fai thay đổi theo chiếc điện thoại hiện thời chứ 😆 mình dung màn hình S3, Note quen rồi, bữa mua giúp người thân One có dùng thử 3 ngày thấy nhỏ lắm. mà với 4,7' như One FHD ko có sự khác biệt gì với HD cả. Ấn tượng thiết kế thôi, còn lại không có gì nổi bật.
Vấn đề vẫn cứ là cái giá 😁
Nhìn cái hình kia thì One Mini là chắc rồi không có gì phải đoán nữa
4.3" Thì gọi là mini,cách đây 4 năm mình dùng con G1 thì màn hình lúc đó cũng thuộc top khủng,thời thế thay đổi,gió đổi theo luôn,haizz,5 năm sau không biết ra sao nữa.
4.3" mà mini cái nỗi gì @@
@viet2uyen 7.9" nó vẫn mini đấy thôi.
@Elbyn Thanh bạn so sánh điện thoại với máy tính bảng @@
Sao bạn không so sánh máy tính bảng với laptop hay laptop với TV cho nó xứng!
luan1567
ĐẠI BÀNG
11 năm
thực ra chả hãng nào muốn làm đt trên 5" cả. chỉ làm theo phong trào. show công nghệ là chính. nên doanh số k như mong đợi => phải ra mini: vừa tay vừa túi tiền :p
PS: đây chỉ là cảm nhận của riêng em, xin đừng gạch đá tội em
think pad
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đúng cái mình cần nhưng chờ giá. Vài tháng sau khi ra hàng chắc sẽ mua đc. HTC bao giờ giá cũng ngất ngưởng.
khue.3096
ĐẠI BÀNG
11 năm
Màn 4.3 HD ram 2G có vẻ thú vị hơn sam mini
tồt, ko phải dép lào là tốt rồi , mốt dép lào nhìn đến chán ​
Sao ko ra luôn HTC buom S luôn HTC ơi
hoaiqua
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Scorpius DLord Ra rồi nhưng chưa bán ở VN.
hóng one mini giá 6 củ là hốt liền
closecat
ĐẠI BÀNG
11 năm
@quangq10 nằm mơ mà 6 củ cho chú nhé, bèo phải chục củ 😁
ntkien0502
ĐẠI BÀNG
11 năm
@quangq10 6 củ chắc năm sau rớt giá mới có bác àh. nghe nói cao hơn Desire 600 đó
@quangq10 ko có đâu bác ơi. ít nhất cũng 9 cũ mà em đoán chắc cũng hơn 10 cũ. đấy bác xxem 😆
@quangq10 HTC ko bao giờ có chuyện giá 6 củ cho bạn mua đâu. One mini cấu hình khá tốt chỉ tiếc sử dụng snapdragon 400 chứ ko phải s4 pro nếu con này giá tầm 8 triệu thì ok còn tầm 11 hay 13 củ thì pp cho nhanh
Stuart
TÍCH CỰC
11 năm
Rối quá, chán dép lào rồi hả trời. "Theo tình tình chạy, chạy tình tình theo....."
tuyenkthn
TÍCH CỰC
11 năm
vẩn thích em nhỏ thế này thôi. vừa văn và đủ dùng, bỏ túi ko cấn, làm việc giải trí chéch mail cũng vừa đủ, giải trí, xem fim ko quá tệ. Đang dùng con 4.7 in thấy hơi to và thao tác 1 tay khó quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019