HTC tiết lộ về sản phẩm sắp ra mắt ngày 20/10, có phải là One A9?

Duy Luân
13/10/2015 22:18Phản hồi: 55
HTC tiết lộ về sản phẩm sắp ra mắt ngày 20/10, có phải là One A9?
HTC vừa đăng lên Twitter một đoạn video tiết lộ về sản phẩm mà hãng chuẩn bị giới thiệu vào ngày 20/10 tới đây. Trong clip có xuất hiện cảnh một hoang mạc, đá, nước mưa trên nhạc nền bí ẩn. Chưa rõ dụng ý của HTC là gì, liệu có phải hãng đang nói đến chuyện sản phẩm mới sẽ có độ bền cao không, hay lại đang ẩn dụ về một thứ khác? HTC được cho là sẽ ra mắt chiếc One A9 hoặc A9 tại sự kiện sắp diễn ra, máy có ngoại hình khá giống iPhone, cũng có vỏ nhôm nguyên khối, màn hình 5,5" Full-HD, RAM lên đến 4GB và bên trong là con chip MediaTek Helio X20 10 nhân. Thiết bị được đồn là sẽ chạy Android 6.0 ngay khi bán ra.

Nguồn: Twitter
55 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

My 3D
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ảnh ko đẹp lắm nhỉ
Không biết sản phẩm HTC bán ra ở các tỉnh khác thế nào chứ mình ở Vĩnh Long và cũng quen biết nhiều bạn bè vậy mà tìm đỏ con mắt không thấy ai dùng đt HTC cả cho dù chỉ là 1 máy.
@Duong Quoc Thong Vậy à,mình hà nội bạn ơi. HTC mình ra phố hàng Mã hỏi mua vài cái về đốt cho người nơi 9 suối,mọi người ở đó còn nói rằng ở đây không sản xuất điện thoại di động HTC nhé,mua iphone đi cho sành điệu!
linhkangta
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Duong Quoc Thong BẠN BÈ MÌNH CÓ 4,5 HTC
hoanbnhbg
TÍCH CỰC
9 năm
chừng nào bỏ cái logo mặt trước chiếm chỗ đi thì nhìn còn đc chứ thiết kế htc có đẹp thế nào nữa thì k bù lại đc sự bảo thủ đó... ;)
thanthequyen
ĐẠI BÀNG
9 năm
One m7 vẫn là đẹp nhất đối với em. Tệ mỗi cái cam =_=
HTC liệu có sống nổi không nhỉ hay sẽ sụp đổ sau dòng này?
Hãng nào cũng nâng cấp cấu hình, rồi tăng giá, ng dùng cần trải nghiệm thực tế
Làm viền màn hình nhỏ lại giùm là đẹp
dknyxdie41
TÍCH CỰC
9 năm
10 nhân rồi ah. Cứ tưởng 8 rồi lên 16 luôn chứ
có khi ra xong rùi bye lun 😁
Mình ko biết con Chíp này như thế nào nhưng cây Ram 4G là ok...
những khắc nghiệt đó là thể hiện đức hi sinh của các bà mẹ Việt Nam anh hùng năm xưa
điện thoại này là dành riêng cho Việt Nam vào ngày Phụ Nữ Việt Nam
Mặt tr'c còn chữ HTC thì dẹp tiệm luôn đi nha!
HTC,SONY,MOTOROLA thấy bảo là sắp bán mình hoặc không sản xuất điện thoại di động Android nữa đó. Buồn cười thật đó cho loài người! Cũng là điện thoại di động chạy Android,mà cái hãng sản xuất HTC là hãng sản xuất đầu tiên mà chẳng phát triển được và bị người dùng không quan tâm đến. Còn thằng Xiaomi thì vài năm là nó chiến được ngôi đầu bảng về sản phẩm Android...hài vãi!
@gauto988 Bạn nhầm rồi! Phong là gió! Văn là những điều ta cần giãi bày nói ra cho người khác biết được mình đang nói cái gì. Văn cũng có thể hiểu là đang nói hoặc đang viết..
Trong trường hợp này mình chắc chắn là Văn phong tức là Chém gió trên tinhte!
@ngoayvachoc Mình có nói đang dùng từ hán việt đâu 😁
monkey_kaka
ĐẠI BÀNG
9 năm
@ngoayvachoc =)) Xiaomi sắp đi xuống rồi bạn ơi, rẻ thì không bền, ông bà ta dạy ko có cái gì bền rẻ đẹp đâu, Xiaomi chỉ đc cái rẻ thôi =))
@monkey_kaka Ứ tin!
Dòng One đẹp nhưng đã gây ra sự nhàm chán rồi, hãy tạo 1 thiết kế bất ngờ như đã từng làm với One cho chúng tôi nhé.
Từ M7 trở đi là bắt đầu cải lùi
CaoTienToan
ĐẠI BÀNG
9 năm
@benchimto HTC muốn giữ thiết kế đã làm nên thương hiệu của mình thôi bạn ah 😁
A9 nghe đồn chạy chip Snap 615, RAM 2GB mà? Nhưng cũng không hi vọng HTC ra máy này. Mong HTC ra máy nào đột phá.
@gauto988 A9 có thể lên tới 3GB RAM lận bạn, nhiều nguồn tin hiện nay cho biết rõ lắm 😁
Sau lần này HTC cũng lại sẽ tuyên bố xem xét rút khỏi thị trường di động nếu ko có lãi vào năm sau.
Hi vọng không phải là giống iPhone 6 như đã từng....lộ 😁
HAIBOSS07
ĐẠI BÀNG
9 năm
HTC cứ đi theo con đường này thì rồi cũng phải bán mình thôi 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119