HTC tổ chức sự kiện vào ngày 20/3, ra mắt HTC 11?

ART+
15/3/2017 20:6Phản hồi: 65
HTC tổ chức sự kiện vào ngày 20/3, ra mắt HTC 11?
Trang Facebook của HTC Đài Loan đã đăng tải hình ảnh thông báo sự kiện diễn ra vào ngày 20/3 sắp tới đây, với thông điệp "HTC sẽ mang đến cho bạn điều ngạc nhiên không ngờ". Không rõ là HTC sẽ làm gì ở buổi lễ ngày 20/3, chúng ta hãy cùng mong đợi đó là HTC 11 hoặc thiết bị Vive VR thế hệ mới.

HTC đã từng chia sẻ họ sẽ tập trung nhiều hơn vào phân khúc điện thoại cao cấp, và có thể HTC 11 sẽ là thiết bị tiếp theo sau U Ultra mà tập đoàn Đài Loan hướng đến. Với Vive VR thế hệ mới, HTC xác nhận sẽ ra mắt một chiếc kính thực tế ảo cho di động, thay vì chỉ cho máy tính.

Tinh Tế sẽ cập nhật thông tin liên quan đến sự kiện ngày 20/3 của HTC, các bạn hãy cùng chờ xem HTC sẽ làm gì bất ngờ.

65 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bkpro185
TÍCH CỰC
7 năm
Giá vẫn hoang tưởng thì chết sớm đi nhé
Louisch129
TÍCH CỰC
7 năm
@bkpro185 Ko có nhiều tiền để sống mới phải chết sớm em ạ. 1 con đt flagship 18tr bây giờ là điều hoàn toàn bình thường. Hãng nó ko chết đc đâu, đứa nào ko có tiền mới chết thôi ;)
@bkpro185
Khó chết lắm thiếm ơi.Những CEO của các hãng công nghệ đó ng ta có học vị cao, kinh nghiệm và cái đầu lớn nên ng ta biết ng ta đang làm gì và làm thế nào để tồn tại, nên chuyện sống chết ng ta tự biết hết chứ đâu cần tới dân đen VN tiên liệu"gớm".BB và nokia cứ nói nó chết chứ dễ gì chết.Huốn chi một htc giàu kinh nghiệm vậy.Mà kệ đi cái đó ko qt cái chính là mai mốt có nhiều bài so sánh các thứ mà nó làm tốt hơn các flagship kia thì mới đáng nói chứ đúng ko hihi.
@bkpro185 Vãi thiếm. Haha
@Cu Quyền Bb chết thật rồi còn gì mà dễ với chả k dễ.
Không còn sự háo hức như xưa...
Nói chung là vẫn không có gì đáng kể.Vì em.vẫn là cô gái xấu xí, ế, không có gì mà vẫn chảnh chọe làm giá 😁 HTC = Hãy Từ Chối
Trừ khi em nhận ra mình giống như SONY , hạ giá một xíu và chịu khó đổi mới thiết kế :D
Vẫn luôn có 1 tình yêu cho em, nhưng em phải bớt chảnh chọe cao giá đi 😃
Conyzoides
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thư mời đẹp nhỉ.
Về với đội của sony đi e
Sao CHplay lắm ứng dụng rác thế nhỉ?!
Rất thic htc.nhug gia cao quá
Con chip 820 với cấu hình năm ngoái bố còn bán giá 18.5 triệu thì 835 chắc bán 21 triệu giống Iphone 7plus quá
@hypous Chip 820 còn đỡ, con U Play chạy chip Helio P10 mà định giá 11,5tr :eek:
hungletan
ĐẠI BÀNG
7 năm
@shinichi_11_11 HTC ảo tưởng sức mạnh về giá cứ nghĩ mình là siêu nhân gao
Để koi có gì hot :cool:
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se 
T chờ htc ocean ?
autumnman
TÍCH CỰC
7 năm
@Anh Ngọc Gm Pin htc10 đc mấy h on scrn hả bác
@autumnman 1 tiếng dùng bt 12%. Lướt fb load data liên tục thì 15%
autumnman
TÍCH CỰC
7 năm
@Anh Ngọc Gm Wow pin tốt quá bác!
@autumnman
Uh bạn. Chơi game chắc 4h-5h thôi. Còn dùng bt k bị nóng máy
chitienthu
TÍCH CỰC
7 năm
Hóng 11 cải tiến ngon từ 10, bản thân con 10 cũng rất ngon nhưng giá cao và qc kém quá nên lẹt đẹt ở vn. 11 ra mà đổi mới theo hướng viền mỏng ,835, ram 4-6,64 gb,type c, ip68, nhôm nguyên con, cam ngon giá mà 12.999.000 thì ..... chắc em hoang cmn tưởng rồi.
Hoang Tưởng không ngờ nè 😃
Giá tốt như hổi 10 thì được, 2 con U gần đây nản quá
lại phải hóng.
z[H.U.Y]Zz
ĐẠI BÀNG
7 năm
Giá tầm 18.990.000 là đẹp...
về sản phẩm thì ko bao giờ chê HTC nhưng giá thì chỉ có Tây nó mới đỡ đc !
thanh niên ảo tưởng chết cmmd, ngày xưa mê htc bn thì h ghét bấy nhiêu.
duyson_88
TÍCH CỰC
7 năm
@zenki1 con "ruồi" này dùng được máy htc nào mà comment kinh điển luôn :v nhiều thành phần giống con " ruồi " này hay có cái tít là trước kia dùng htc, bala bala . haha
@duyson_88 từ M9 trở xuống chưa máy nào mình chưa dùng nhé b, mà thôi mình k thể kéo bản thân xuống trình độ với ng vô văn hoá như bạn được, thế nhé chào quyết thắng. khinh.
Dự là không có gì đột biến...
Cho con đại dương cua HTC

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019