HUAWEI ASCEND D1 QUAD XL U9510E, ROM R0OT.. ( cập nhật rom tiếng việt 4.1 )

tunguyenviethung
27/3/2013 4:26Phản hồi: 695
695 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

LEMINHMAN22
ĐẠI BÀNG
11 năm
dinh mua em nay nhung khong biet o dau ban nua.
cac bac nua em nay o dau the
LEMINHMAN22
ĐẠI BÀNG
11 năm
uhm.hien nay gia em nay khoang may chai vay????
ở HCM mình chỉ biết co 2 nơi là Hnam và Mai nguyên thôi làm ăn uy tín bác lên web nó check là thấy, các chỗ khác có khi rẻ hơn mình không biết, giá mình mua Hnam 5tr6 hơi mắc thì phải, có chỗ nào chừng 4.5 - 5tr thì ngon.
Mình mua ở thanhcongmobile.com, giá 5,4tr. Chắc rẻ hơn bên hnammibile rồi.
Gửi từ HUAWEI U9510E của tôi
xixixi2222
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mua ở đây nè , hi

Sent from my mobiistar touch LAI 504 using Tinhte.vn
http://www.lazada.vn/Huawei-Ascend-D-Quad-XL-IPS-LCD-45-8MP-8GB-Trang-46474.html giá là 5109
http://tiki.vn/dien-thoai-huawei-ascend-d-quad-xl-u9510e-p64454.html?ref=c25.c1113.c1260. giá 5400
Các bác mún rẻ, hiện lazada đang tặng voucher 200 khi mua hàng trên 900k bằng app lazada trên play store, nhanh chân lên nhá kẻo hết =))
@hermes_liva Mới mua được 10 ngày mà giờ giảm hơn 500k rồi,tiếc thật. Không biết còn giảm xuống nhiêu nữa? Chắc đợt này nó thanh lý cho hết tồn kho để ra con D2 thì phải.

Gửi từ HUAWEI U9510E của tôi
LEMINHMAN22
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình mới mua e này hồi trưa.o vienthongnam gia 5tr590. Máy đẹp.thích ghê. Nghe nhạc phê hêt ca ng.maˋ e nnày gio hàng hiem lăm.kiếm muốn khùng.ác bác so sánh e này với h kph one hd4 thư.
LEMINHMAN22
ĐẠI BÀNG
11 năm
Con D2 sắp ra mới đã.gom lúa hốt e này.
Bác nói hay nhỉ mình mới mua thấy tốt thì lên tạo nick giao lưu tư vẫn mọi người ko dc ah.? Bác thử nghĩ xem mình có rảnh hơi ko di bịa ra làm gì có dc xu nào ko? .... chán thật, ma mình nói sai khi màn con samsung nó ko đẹp bằng ah mà bác nói mình xạo? Màn con samsung nhìn chữ mờ hơn ko nét bằng nhe! Bác chắc chua dc cầm con note2 hả? thik thì liên lạc mình cầm 2 con ra cho bác xem ok?
Thôi con huawei nay chan lắm bác đừng xài nhé. Bác ko xài mình còn mừng!
Các bác trên kia xài rồi thấy mình nói sai hay bịa điều gì mình xin Dell nick và xin lỗi bác ngay lập tức.
lmh_kt08
ĐẠI BÀNG
11 năm
đã bán chuẩn bị mua D2. Nhưng nói chứ con này màn hình ko rực rỡ dưới nắng nhưng độ mịn của nó ai mà chê nữa chắc khó tính lắm 320ppi còn gì. Pin thì ngon ai chưa dùng wa xin đừng phán. ai chê dày thì cũng ko trách. nhưng so với mấy con pin dung lượng cao của lenovo hay gionee thì nó đâu có dày bằng. cầm thấy cũng gọn bưng mà. ai ít tiền mua máy này là ok lắm rồi. chê lên chê xuống cũng phải xem túi tiền, và hoàn cảnh làm việc nữa.
í
Bac nói chí lí. So về độ dày thì con note2+ cuc mugen 6400 của mình là vô địch hehe.
xixixi2222
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thấy con này quá tốt với tầm giá đó chứ , ai kiếm con nào giá 5tr5 so sanh voi em nó thử coi , nó dày vì nó là phiên bản pin dung lương cao , muốn mua mỏng thì con u9508 đó , pin em này phải nói trâu cực kì , trình mặc đinh theo máy nghe nhac xem phim mở chuc năng am thanh vòm nghe bằng loa ngoài quá tuyệt , 2 mic chống ồn , camera bsi chụp đêm tốt , còn gì tốt hơn với giá đó chứ .

Sent from my mobiistar touch LAI 504 using Tinhte.vn
mình thấy camera em này phải down thêm phần mềm camera360 xài thì tạm ổn ok chứ camera gốc mình thấy chưa hài lòng lắm khi chụp thiếu sáng 😃
LEMINHMAN22
ĐẠI BÀNG
11 năm
Con này xài quả tốt.mình thi thích độ dày của nó.nói thật chư´ Dt mỏng chẳng thích.các bác phải so sánh gia´ thành nhe´.ss not bao nhiêu? Gấp đôi con này.đi so sánh bây bạ.hãy so sánh con nào = gia với nó ma ngon hơn cháu xin đi = đầu.
Có bạn nào xài ROM B551 ko? Cái "notification panel" sao ko enable lên được vậy hichic
@tatsuya8x b551 cảm giác mượt nhất đó, mình có tham khảo cách fix của bọn XDA nhưng mình vẫn chưa fix được. Lên đây đọc hết trang xem bạn có làm được ko nhé. http://forum.xda-developers.com/showthread.php?p=36727802
@tatsuya8x đã fix dc lỗi này rồi, chờ rảnh rỗi up hướng dẫn cho
hamden
ĐẠI BÀNG
11 năm
mới gia nhập, mình thấy anh em up rom nhiều cũng có lỗi. mún lên 4.1 mà ngại bị lỗi. vẫn đang dùng 4.0.4 nguyên thủy. không biết bao giờ mới lên 4.1 hay 4.2
Mình fix được rồi, thanks 😃
xuandai
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình mới ra nhập, chào anh em D1
@xuandai Giá nhiêu thế bạn?

Nathan
@xuandai Welcome bác có nhà mới ;)

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
xuandai
ĐẠI BÀNG
11 năm
@nathan118 Mình mua trên Lazada, link đây http://www.lazada.vn/catalog/?q=D+quad&baseUrl=&submit=
Giờ mình mới biết em nó xài cục pin li-po hehe thảo nào pin ngon vãi :p

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
hamden
ĐẠI BÀNG
11 năm
mình xài android gốc 4.0.4 sạc đầy xài được 20 tiếng.duyệt web chơi game ầm ầm @@. không biết chừng nào lên 4.1 hay 4.2 đây. nó ko có cái diễn đàn cho huawei nhỉ 🤔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019