Huawei cà khịa mạnh Samsung và Apple trong lễ ra mắt Mate 30 | 30 Pro

cuhiep
22/9/2019 13:32Phản hồi: 556
556 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Anh Sung đáp trả gọn nhẹ đúng trọng tâm nhỉ, còn anh Apple thì chả cần bận tâm. Huawei như kiểu làm trò cười cho thiên hạ.
Mắc mệt. Giờ này mà còn tai thỏ. Qua năm sau là nhìn quê liền.
hình này giống dùng flash vậy nhỉ, ở ảnh thiếu sáng ánh sáng hắt từ trái qua, vậy mà qua ảnh đủ sáng ánh sáng vẫn hắt từ trái qua (bóng chân chàng trai cầm đàn đổ bóng lên chân kia). rồi có thêm ánh sáng mạnh làm đổ bóng chàng trai đó lên cái lều nữa
bobo19966
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Metalcore0310 làm như samsung ko lấy dslr ra quảng cáo tính năng cam ko bằng 😃))) hãng nào chả quay qc TVC bằng DSLR, chuyện đó chả có gì lạ, còn đối vs ảnh trên, là so sánh quay VIDEO low light ở cam góc siêu rộng, đương nhiên cái cam góc siêu rộng của note 10 cùi thấy bà, cảm biến bé tý, thấu kính dỏm, lại ko lấy nét đc, nên quay ra cái cảnh tối thui là đúng rồi 😃))))
@bobo19966 Ok. Huawei cái gì chả nhất nên khỏi cần bưng bô nhở. Chỉ được cái mị dân là giỏi =)))
nathai
TÍCH CỰC
5 năm
@mouse_gaga Con Kabm là seeder của hw mà. Xem profile 99% là viết bênh hw là biết 😆 Nhận tiền chủ thì phải nâng bi chủ thôi chứ sao giờ
@bobo19966 cầm chụp chưa hay xem nó quảng cáo rồi chém
Ko biết các bác thế nào chứ m thích hãng nào thì mua hãng đó thôi , gần chục năm m vẫn chung thành Apple Mấy năm nay gặp khó khăn ko có đk lên đời nên vẫn e 6 thôi . Cộng 1 e Nokia 105 tiện ll cũng thử thay đổi rồi nhưng e vẫn về máng lợn cũ .trc E từng thử em huawe p10 công nhận cảm biến vân tay nhạy nhanh thật . Ss e ko có đk mới thử a50 mượn thôi nhưng cảm biến vân tay chậm nhiều lúc phải đặt lại mấy lần , chắc tại để dưới màn hình
Kabm
CAO CẤP
5 năm
@Gia-an Huawei nó tiến kinh lắm, chỉ mới nhảy lên hàng top từ năm ngoái thôi nhờ camera hàng đầu. Nếu muốn thử nghiệm HW thì cứ cố lấy hàng mới nhất.
@Gia-an Kaka. Samsung thì cứ flagship mà xài bác ạ.
@Gia-an Sam thì ko nên xài mấy con tầm trung, S hoặc Note mà quất thôi 😃
@Kabm cam toàn quảng cáo, blind test xếp bét bảng vì hình ám vàng mất chi tiết mà bảo đứng đầu? đứng đầu từ dưới dếm lên ah?

https://www.phonearena.com/news/Huawei-P30-Pro-vs-Galaxy-S10-vs-iPhone-XS-Blind-Camera-Comparison_id115163

blink test lòi bản chất xạo ke ra ah?
Sịp Rách
ĐẠI BÀNG
5 năm
Thằng nào cũng đi cà khịa đối thủ hết mà
fancy90
CAO CẤP
5 năm
Cà khịa cực mạnh
Lol chụp đêm có bóng???
KMIL307
TÍCH CỰC
5 năm
@Bông Hoa Sen Mình thích có bóng thì mình cho bóng vào thôi mà 😁:D
@KMIL307 Design by DSLR in 7:30 am :D
TungRivals
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ok, cho về nhất nhé, ông thích thế nào cũng được 😆
Chung Tu Phi
ĐẠI BÀNG
5 năm
Liệu có quá chênh lệch vậy không!
Hoànght
ĐẠI BÀNG
5 năm
Giờ cho cũng éo ai xài mà khà khịa dề ?
luoilalu123
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Hoànght cho thì xài nha bạn giởn hoài :v
@luoilalu123 Ý ông đó là ko xài nhung vẫn xin rồi đem bán nha 😁
@luoilalu123 Cho tôi cũng không xài.
Singh
TÍCH CỰC
5 năm
Nếu Huawei của nước khác mà không phải TQ thì mình sẽ mua!
Vì nó có camera quá ngon và nhiều thứ khác!
Nhưng, nếu huawei của nước khác thì các công nghệ cao cấp đó sẽ không có trên mẫu đt của họ. Vì nó vi phạm luật do ăn cắp trí tuệ sáng chế.
Còn nếu có thì giá sẽ khá cao. Do trả tiền bản quyền và không được chính phủ trợ giá!
Kabm
CAO CẤP
5 năm
@Singh nó ăn cắp của hãng nào thế, mình chẳ thấy Samsung, iphone có cái cam nào bằng hết!😁

Hay bạn bảo nó ăn cấp của Leica và Porsche?!
nathai
TÍCH CỰC
5 năm
@Kabm Con Kabm là seeder của hw mà. Xem profile 99% là viết bênh hw là biết 😆 Nhận tiền chủ thì phải nâng bi chủ thôi chứ sao giờ
@Kabm Ăn cắp cái nào thì thông tin đầy đấy. Mày là người trung cẩu hả.
Singh
TÍCH CỰC
5 năm
@Kabm Khi nào trí thông minh của bạn phát triển thì bạn mới biết thế nào là ăn cắp bản quyền!
Nhưng để mình ví dụ cho bạn mau hiểu:
- bạn qua nhà hàng xóm, ăn cắp 1 gói mì tôm. Về bạn bỏ thêm trứng, hay làm mì tôm xào! Thì đó vẫn là mì tôm bạn ăn cắp! Nếu không có gói mì tôm ăn cắp đó. Thì bạn không làm ra được mì tôm xào trứng!
Thân bạn trẻ!
VL bọn HW. Doanh số bán hàng thì méo giống ai
Anh Sam sẽ lo lắng thôi chứ apple có ios riêng rồi sợ gì. Ngta dùng apple vì cái ios nhiều hơn
Samsung:”vâng chúng tôi có hệ điều hành và app dịch vụ google chính chủ”
Apple:”chúng tôi không bị chính phủ mỹ cấm túc về mọi mặt, hệ điều hành chúng tôi đã và đang rất thành công trên toàn thế giới” =]]
Hai Sheenby
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cái quan trọng là doanh số để đánh giá sản phẩm đó có thành công hay không.
Các cụ nói, hũu xạ tự nhiên hương. Tốt thì chẳng cần khoe nó cũng tự tốt được.
Cũng là hãng tàu mà sao mình gét thằng huawei kinh khủng, gét cái tội chôm chỉa công nghệ, làm đủ trò gian
@nguyenquan1505 Trong các hãng đt TQ, mình ghét nhất thằng Oppo, sau đó đến thằng HW này. Giờ chắc nhiều người vẫn chưa quên cái phốt lấy ảnh chụp từ DSLR sau đó kêu ảnh chụp từ máy của nó ra 😆)
@Metalcore0310 Nó toàn nổ với bốc phét thôi. Mong nó sập mịa đi cho khỏe. Muốn thêm 1 hãng nữa nổi lên, nhưng k phải là trung quốc
@nguyenquan1505 Mong nó sập ngay thì khó lắm b. Vụ này cứ phải để cho a Trump giải quyết 😁
@Metalcore0310 Tại dân nó cũng đông. Mà bọn tung của mị dân ghê lắm. Nên nó chết ở đâu chứ k chết trên sân nhà đâu. Dân nó có dùng google, fb,... đâu
Không có chị google chống lưng là không ngồi chung mâm dx đâu mà ở đó cà khịa
Anonymousss
ĐẠI BÀNG
5 năm
Rồi sao ??

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119