Huawei Mate 20 Pro có gì để đấu lại với loạt flagship Android trên thị trường?

MinhTriND
5/11/2018 7:40Phản hồi: 263
263 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Trong mấy con ra mắt năm nay thì có con oPPO Find X là mình thích nhất vì đẹp
huyetma91
ĐẠI BÀNG
5 năm
Em thấy hTC U12+ là ngon nhất vì đang sử dụng nó
doccoloi
ĐẠI BÀNG
5 năm
Hóng test chống nước cho mate 20 pro, mình thích đi bơi tắm biển
Mình thấy trong mấy cái điện thoại năm nay thì mình thích huawei Mate 20 Pro nhất vì ki
Anh Duy98
ĐẠI BÀNG
5 năm
Không biết các bạn thế nào chứ mình thích samsung Galaxy Note 9 vì vì đang xài 😆
@Anh Duy98 Thêm đc quả pin ngon hẳn và thêm cn cho Spen. N8 pin ẹ k thể tưởng.
Namhle
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình là mình thích oPPO Find X nhất 😁 thiết kế sáng tạo
Thị trường năm nay vui đấy, về phần mình, mình thích samsung Galaxy Note 9 do vì đang rất hạnh phúc với Spen của Note 9. Lêu lêu bọn không có bút :p
Trc mình dùng cả android (galaxy a5 2017) và ios (6s 64gb) mà thấy ios tù túng quá, cái gì cũng cần đám mây, share yếu làm mình khó làm việc với khách. Vậy là quyết định bùng luôn tậu Note 9 làm việc rất tiện với s-pen. Do làm văn phòng giấy tờ chỉnh sửa, ghi chú hàng ngày và bộ nhớ phải khủng để chụp hồ sơ thì iphone đúng là ko đáp ứng dc.
ilovevietnan
ĐẠI BÀNG
5 năm
Không rõ anh em và các bạn thế nào chứ mình thích samsung Galaxy Note 9 vì t thich
vndtdd
TÍCH CỰC
5 năm
Không rõ anh em và các bạn thế nào chứ mình thích huawei Mate 20 Pro vì ngon
CM11
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình thích oPPO Find X nhất vì đẹp
Mình thấy trong mấy cái điện thoại năm nay thì mình thích samsung Galaxy Note 9 nhất vì màn hình coi full, chơi game dễ.
MrNghiaIT
TÍCH CỰC
5 năm
Không rõ anh em và các bạn thế nào chứ mình thích huawei Mate 20 Pro vì cấu hình cao, giá hợp lý, vân tay trong màn hình
Trong mấy con ra mắt năm nay thì có con hTC U12+ là mình thích nhất vì đẹp
Lê.M.Đức
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình thấy trong mấy cái điện thoại năm nay thì mình thích samsung Galaxy Note 9 nhất vì đang dùng
Giá cao mua ss cho an toàn.
vkat_nguyên
ĐẠI BÀNG
5 năm
mình thích con huawei Mate 20 Pro vì không tai thỏ,giá hợp lý. Anh em khác thì sao nhỉ?
buonban2u
TÍCH CỰC
5 năm
Trong loạt điện thoại mới thì mình thích HTC nhất vì best P/P sai nhe nhanh, dep
Luando
ĐẠI BÀNG
5 năm
Trong mấy con ra mắt năm nay thì có con lG V40 ThinQ là mình thích nhất vì nghe nhạc ngon

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019