Huawei Mate 20 Pro có gì để đấu lại với loạt flagship Android trên thị trường?

MinhTriND
5/11/2018 7:40Phản hồi: 263
263 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Khác chứ, chữ i thường và lờ thường. Hehe
nomadkcb
TÍCH CỰC
5 năm

Có màn hình cong ám viền kỳ diệu 😁:D:D
wavetau88
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình là mình thích samsung Galaxy Note 9 nhất 😁 spen hỗ trợ công việc tốt.thiết kế liền lạc và thương hiệu tạo lòng tin người dùng hơn
Gió To Quá
ĐẠI BÀNG
5 năm
với tầm tiền này ko bao giờ mua huawei và mình cũng k bao giờ mua con android nào dùng chip ko phải snapdragon
uno chan
ĐẠI BÀNG
5 năm
Thị trường năm nay vui đấy, về phần mình, mình thích huawei Mate 20 Pro do nhiều tính năng cao cấp
Hôm qua ghé Vivo city trải nghiệm Mate Pro. Phải công nhận là trình độ chế tác của Huawei đã được nâng cấp. Vấn đề là thương hiệu thôi. Cầm máy 22 triệu mà có thương hiệu Heo Wei thì cũng phân vân!
kuramaoct
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình thích samsung Galaxy Note 9 nhất vì cân bằng giữa tất cả các yếu tố
FangNote
ĐẠI BÀNG
5 năm
Không biết các bạn thế nào chứ mình thích samsung Galaxy Note 9 vì thích mỗi note mặc dù 40mp+21 củ khá tốt
buonban2u
TÍCH CỰC
5 năm
mình thích google Pixel 3 XL va HTC
Mình là mình thích hTC U12+ nhất 😁 thích phong cách của HTC
Chu Phi 88
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình thấy trong mấy cái điện thoại năm nay thì mình thích samsung Galaxy Note 9 nhất vì vẫn khoái cái bút và không tai thỏ
giờ dùng cấu hinh để đè người
dqminhtt1
TÍCH CỰC
5 năm
Phân khúc cao cấp thì chẳng có máy nào đáng mua cả, giờ chỉ đợi xem con Mate 20 Pro nó hữu dụng đến đâu với cả tá công nghệ mới như vậy
Note8 đã có rồi nên không muốn nâng lên note9 làm gì. Có mua thêm máy nữa để xài thì chỉ chọn HTC U12+ chứ không quan tâm đến mấy cái khác
Linhbi001
ĐẠI BÀNG
5 năm
mình thích con huawei Mate 20 Pro vì camera ngon, mặt lưng trông hấp dẫn, màn hình to, và đặc biệt pin rất trâu. Anh em khác thì sao nhỉ?
luviet
ĐẠI BÀNG
5 năm
Không rõ anh em và các bạn thế nào chứ mình thích samsung Galaxy Note 9 vì thương hiệu uy tín, nhiều công nghệ tích hợp đặc biệt là bút Spen vô cùng tiện dụng. Thiết kế khá đẹp. Thời lượng sử dụng pin tốt, màn hình rất đẹp, camera rất tốt. Nói chung đây là sản phẩm đáp ứng rất tốt đối với nhu cầu của cá nhân.
kingking7
ĐẠI BÀNG
5 năm
mình thích con oPPO Find X vì ấn tượng thiết kế. Anh em khác thì sao nhỉ?
tl.law
ĐẠI BÀNG
5 năm
tôi vẫn chưa đủ can đảm để khoát lên người cái điện thoại thuần Tàu, luôn bị thế giới kỳ thị về gián điệp thế này, chưa kể thương hiệu 😔
Red Man
TÍCH CỰC
5 năm
Mình là mình thích samsung Galaxy Note 9 nhất 😁 1
dophihong
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình thấy trong mấy cái điện thoại năm nay thì mình thích huawei Mate 20 Pro nhất vì tguiv

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019