Huawei Mate 20 Pro thử độ bền: màn hình dễ vỡ, mặt lưng bền, khó xước

Didu
26/11/2018 4:30Phản hồi: 109
109 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Màn hình quan trọng chứ mặc lưng toàn mặt áo
Vo_manh
TÍCH CỰC
5 năm
@Mr. Lịch Lãm Tùy cái anh bạn ơi, giơ cái mặt lưng cong thay mắc như quỹ. Chưa kể như con IP8+ trở lên thì nó liền vào mặt lưng, vào hãng thay cả cụm chứ ở đó mà mặt áo
màn amoled của samsung s9 bị đốt vẫn khôi phục đc mà nhỉ
e này tụt giá hơn tụt quần
@vn_ninja Thấy giá máy cũ vẫn 15, 16 củ, ko kèm đồng hồ lúc mua được tặng, ko tụt như tụt quần đâu bác.
Không rõ như nào. Con mate20pro của mình dễ bị xước răm, đút túi quần 2 hôm mà đã xước 3-4 vết xước răm nhỏ rồi
Mate 20 Pro năm ngoái?! P20 Pro chứ! @Didu
Nhìn em nó bị hành sát tội quá ! nỡ lòng nào mà ác với em nó như vậy
Lovetech36
TÍCH CỰC
5 năm
Đao long quá.huhu
Xuvangau
ĐẠI BÀNG
5 năm
Thích nhất là cái màn hình và camera không bị xước
dpcngt
TÍCH CỰC
5 năm
Thử ám xanh chưa, thử mấy cái vớ vẩn này làm j!?
@dpcngt Lỗi ám xanh chỉ xuất hiện ở màn của LG hàn quốc sản xuất. Còn của BOE sản xuất thì ko nhé. Mình nhận máy đầu màn LG sau 10 ngày dùng bị ám xanh và hở sáng viền màn. Đc đổi ngay cái khác. Màn BOE nên giờ ngon rồi.
dpcngt
TÍCH CỰC
5 năm
@NguyênLongyb Không phải cứ LG là bị đâu bạn, mình được cái hẹn hơn 10 ngày rồi ko có máy để đổi
@dpcngt Sao chán thế nhỉ. Mình có 3,4 ngày là nó gửi máy cho rồi ý
dpcngt
TÍCH CỰC
5 năm
@NguyênLongyb Hôm nay mình ra cả Trung tâm bảo hành cũng kô có máy, bỏ 2 xịch mà rước bực vào người thế này
Haoneymar
TÍCH CỰC
5 năm
Có đủ tiền sẽ mua
Máy kiểu này lỡ cấn cái bể màn mà cũng có mấy đứa tâng bốc
Huawei vượt Apple xong giờ đú khô máu với Samsung. Samsung vừa nhá con Galaxy Flex xong tuần sau Huawei cũng đăng cái ảnh dựng tao cũng sẽ có Huawei Flex, Samsung giới thiệu Infinity O xong đang sản xuất sau 1 tuần Huawei cũng la lên tao cũng sẽ có Infinity O.
https://m.gsmarena.com/huawei_will_try_and_beat_samsung_to_the_first_infinityo_smartphone-amp-34390.php
kẻ ác nhân chuyên phá điện thoại
Phamhoon
ĐẠI BÀNG
5 năm
ước mơ của bao ae mà nỡ đạp vậy sao
Xài nâng như nâng trứng hứng như hứng hoa mà xước mịa cái mặt camera lưng và các cạnh camera rồi. Chán kinh. Review rất kô thực tế.
dpcngt
TÍCH CỰC
5 năm
@justbenice Ngoài lỗi màn hình xanh thì ko có gì để chê em này. Mình bao g dùng ốp, dán, từ mồng 4/11 đến giờ chưa 1 vết xước
Vẫn không bằng được flagship của SS nhở? :3
Vẫn đang sử dụng mate 20 pro, sóng sánh ngon lành cành đào, pin good, chỉ tiếc là không cài được ghi âm cuộc gọi.
thg.1812
TÍCH CỰC
5 năm
@huyphong7722 Tự động mà, chắc bác ko biết chỗ nó lưu rồi.
Trong phần gọi điện thiết lập dc ghi âm tự động tìm dc tất cả file đã ghi đấy. Rất ngon.
(Mình dùng Mate10, Mate20 chắc sẽ tốt gấp đôi. 😃
@thg.1812 Làm gì có ghi âm cuộc gọi trên mate 20 pro bro, cài app vào đi chăn nữa cũng không có âm thanh, android 9 pie bó tay nhé. Tụi XDA còn khóc ròng kìa
dpcngt
TÍCH CỰC
5 năm
@huyphong7722 Mình tiếc nhất vụ này khi bỏ SS
chenyoung
TÍCH CỰC
5 năm
Tình hình là vừa đổi từ S7 E sang XS Max. Lần đầu dùng IP và cũng là lần cuối. Cảm nhận một sự thụt lùi
SPL
TÍCH CỰC
5 năm
Hôm qua cho em P20 Pro lên đường rồi, xài gần 1 tuần (mua lướt 10,6 full box, quốc tế, còn BH 27/5/19) để lấy em Mate 20 Pro mới 100% (BH 2/12/19) fullbox giá 16.5tr 😁 Công nhận cầm đẹp hơn Note 9, XS Max một bậc, chụp ảnh thì các em kia chưa đủ tuổi :D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019