Huawei Mate 20 Pro thường xuyên lỗi camera, anh em có bị?

neoluong
12/11/2018 8:28Phản hồi: 251
251 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nhiều cam quá ko connect hết. ae chịu khó mang BH vậy
Ko biết reset xong có bị tiếp không mod không nói rõ. Nếu bị tiếp thì đem ra đổi máy để xem Heo Quay xử lý ntn rồi update lên bài đi mod.
Đọc comment thì có vẻ như cáp nối camera với main của chủ thớt bị lỗi, nên đi bảo hành
hoanghaitb1
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình dùng không bị, chỉ có điều là khi chuyển cam góc 0,6 thì ko được mượt cho lắm
Ítomoto
ĐẠI BÀNG
5 năm
@hoanghaitb1 Tôi dùng mate 20 cũng vậy chuyển sang cam góc rộng có hiện tượng giật không được mượt mà lắm
hoanghaitb1
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Ítomoto Chắc lỗi phần mềm thôi bác, đợi update, nay mới có 2 cái update mới mà e chưa test thử chưa
HEOGOLD
TÍCH CỰC
5 năm
20 Pro ngon lắm... Ước gì dc sở hữu mate 20 pro
@HEOGOLD Bán p20p đi các thêm mua m20p
TonyWu
CAO CẤP
5 năm
bác Thớt bị xui thôi, đâu phải cả trăm máy bị, mà chưa gì sao lên trang chủ rồi, trong khi iphone mới quá xá lỗi kìa.
@TonyWu Các cụ có câu đẹp khoe xấu che mà bạn nói itinhte :p đưa lên á
@TonyWu lỗi gì vậy thanh niên ? Đang có 1 lỗi với đt mình đang dùng nè, iPhone XMax nó nhanh quá khiến mình theo mệt quá, haha...
@TonyWu Xs max lúc mới ra bị lỗi bật màn sạc mới vào pin cũng đc tt đăng còn j. Còn lại có thấy j nữa đâu mà đăng
😁:D sài nhiều mắt quá cũng khổ
kien2810
TÍCH CỰC
5 năm
Đang dùng bt và ko thấy bị.

Mà nếu bị thì đem ra chỗ mua đổi máy mới trong 3 nốt nhạc.
ngotatto
TÍCH CỰC
5 năm
Thấy nhiều người bảo bị hở sáng. Mình ko bị
kingofpoker
ĐẠI BÀNG
5 năm
Không bị
Máy em không bị như bác
Note9 của mình cũng thỉnh thoảng bị lỗi
revention
TÍCH CỰC
5 năm
Cách đây hơn 1 năm, cũng tin truyền thông + reviewer mua cho mẹ mình con nova 2i. Đầu tiên thấy máy khá ngon so với số tiền mình bỏ ra. Sau 1 thời gian mẹ mình xài chỉ có FB, youtube thì lúc đấy một đống lỗi phần mềm xuất hiện.
1. Mỗi lần update firmware là đảm bảo tự cào một đống app rác vô máy.
2. Lâu lâu đang xài tự nhiên loa nhỏ ko thể nghe đc dù đã chỉnh max volume. Phải reset mới hết.
Đấy chỉ là một số lỗi mình gặp. Do ko xài nên ko biết còn lỗi phần mềm nào ko.
Đối với máy flaship mình chưa xài qua nhưng nếu cầm hơn chục triệu ra mua mà cứ sợ lỗi thế này thì......
KIRA1573
TÍCH CỰC
5 năm
@revention con mate9 cũ đưa nhỏ em xài hôm nay cũng bị cái vụ loa nhỏ y như bạn nói, mà lạ cái mình xài hơn năm chả thấy bị 😁 a huawei này cũng hãm, update phần mềm theo imei, hên xui tới ai thì người đó update, firmware mới ra cả vài tháng nay rồi vẫn chưa up dc :D
mà các anh toàn chém tào lao ,nào đảm bảo máy xài k chậm, đơ, từ khi lên android 8 mấy hiện tượng như vậy xuất hiện ngày càng nhiều, thêm mấy cái phốt gần đây nữa nói thật h chả tin dc lời a huawei nói nữa :D
vanduc
TÍCH CỰC
5 năm
Huawei cứ đầu tư vào tinhte như Bphone thì đã ko bị cho lên trang nhất
Của mình chưa thấy bị. Chắc cũng có thể là chưa tới lượt. Bữa giờ cũng chụp kha khá tấm rồi.
Theo mình room có vấn đề . Mình thường hay cài room cũng gặp phải lỗi này
Flagship mà sao bị vậy
Lỗi này chắc do phần mềm và chúng ta sẽ chờ đợi bản cập nhật tiếp theo😃
@thanhhoangc Hôm nay thấy 2 bản cập nhật phần mềm rồi. Ko biết chủ top có cập nhật chưa, và có khắc phục được vấn đề không nữa

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019