Hub USB này chặn hết dữ liệu ra vào, dùng cổng sạc USB công cộng không lo bị hack nữa

P.W
2/12/2019 16:8Phản hồi: 91
91 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

XBlue
CAO CẤP
4 năm
ai rãnh mà hack với sợ bị hack, nghe viễn vông thật
Giải pháp và ý tưởng hay
Mấy bố có cái usb sinh học cũng nên cẩn thận nhé! Chứ cứ vác đi nhìn thấy lỗ là muốn cắm là nguy hiểm lắm, nhiều virus.
babakuy
ĐẠI BÀNG
4 năm
Cắt 2 dây data là xong chứ gì, vãi data block
giờ dùng cái gì cũng đầy những nguy hiểm, tốt nhất dùng mạng của mình, sạc của mình
Cần thiết với số lượng ít người dùng thôi
thiệt sự mà nói thì hầu hết bọn có tiền và dữ liệu lại k quan tâm tới mấy trò này 😁
seudaudo81
ĐẠI BÀNG
4 năm
Chả phải hub hiếc gì, mua cái dây sạc USB TQ nó còn ko có 2 dây dữ liệu, chỉ có mỗi 2 dây nguồn thì có mà ăn cắp vào mắt. Cắm nó vào máy tính chỉ báo sạc, ko báo nhận thiết bị.
h mình làm cái này giá 4$ thì có ai hứng thú ko nhỉ?
@ho xuan phu Vẫn đắt cụ nhe
@Osmopure giá với số lượng nhỏ là thế, sll thì dễ nói chuyện hơn kk. bọn tây nó bán 7$ đấy 😆, trong khi mình chắc chắn bọn nó sẽ đặt sx bên tàu với giá chưa đến 1$.
@ho xuan phu Thì lấy số lượng để có giá phù hợp chứ bán cao quá thì số lượng lại quá thấp
Nguyenbao04
ĐẠI BÀNG
4 năm
nên mua
hoahoa999
ĐẠI BÀNG
4 năm
Nghe có vẻ hay nhưng mà ko nhiều lúc cần phải sạc qua laptop/pc
Quá rẻ cho khả năng của nó
Thấy nhiều nơi sạc công cộng nó có sẵn đầu dây micro usb/ usb type c/ lightning luôn chứ k lộ cổng usb cái A để mọi người cắm dây vào, và cái hub này ko dùng đc trong trường hợp đó
ngocbankt
TÍCH CỰC
4 năm
Thấy có vẻ nguy hiểm cho cái dt của mình, đi đâu cũng xài wifi chùa, , chắc hạn chế lại
Chưa đến 200k. Qúa rẻ
Đối tượng khách hàng là gì nhỉ, bán cho ai mua
cẩn thận không chính nó cài hack luôn 😆
knnhubi
TÍCH CỰC
4 năm
ÚSB thì chỉ cần cắt 2 dây data đi, để lại 2 dây sạc là dc, cần gì chíp.
hoaquynh34
TÍCH CỰC
4 năm
nếu sợ ổ sạc công cộng đến vậy thì lấy dây sạc cắt hết dây data đi rồi dùng băng keo đen quấn vài vòng là xong, đẹp gọn đỡ lỉnh kỉnh
Đi nhiều thì nên sắm 1 cái đề phòng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019