Hướng dẫn cách cài JAF trên WIN7

donam91
19/9/2010 22:12Phản hồi: 81
81 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình cũng bị lỗi này bạn cài được chưa? nếu được thì pm t vào nick yahoo nha " coldboy.dhtn " thanks!
minh cung bi loi nhu the nhung cai vao van k dc ban ak chi giup minh voi tks ban nhieu !

---------- Post added at 12:18 PM ---------- Previous post was at 12:16 PM ----------

minh cung bi loi nhu the nhung down cai do ve cai cung chua ban ak toan ra cai nay ERROR: Not supported Windows version ban biet chi giup minh tks
@anhquang698 attach All_JAF_PKEY_Emulator_v10.0.exe ra chỗ nào đó set thuộc tính cho file bằng cách nhấp chuột phải chọn
Prooerties / chọn thẻ Compatibility / check vào " Run this program in compatibility mode for" chọn windown sp 3 /
bên dưới dòng privilege level / check vào "run this program a an administator/sau đó apply
ok. giờ vào thử xem được không nha.

các bạn giúp mình nhe ..😔 sao nó không hiện mấy cái này vậy....
br0™
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cài trên win 7 nhưng ko set thuộc tính này, vẫn cài bình thường.
Cho mình hỏi sau khi cài có chạy đc bình thường ko ?
binhnhox
ĐẠI BÀNG
13 năm
các bác nào win7 lưu ý:
sau khi cài mở JAF lần đầu nó sẽ báo cái error đó.bác cứ click ok nhé.nó sẽ mơba3nf JAF PKEY ra.nếu hok dc thì tắt JAF mở lại.lúc trước e dùng Win7 Utimate cũng bị vậy.giờ chuyển qua Home thì nó lại hok báo error nữa
caobang200
ĐẠI BÀNG
13 năm
thanks nhìu nha,:devil:
ProReturn
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình thì bị như thế này, ai giúp dùm được không ?
Mình down đi down lại biết bao nhiêu bản Jaf, thực hiện biết bao nhiêu hiệu chỉnh mà cứ bị lỗi này. Thiệt bực ....!
Mình cài được rồi, cảm ơn bạn chia sẻ..
dragonman
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hi ace các lỗi trên mình đều gặp và đã khắc phục thành công và Flash ngon lành.MÌnh dùng win 7 ultimate 64bit. Cách thức fix lỗi thế này : set các thuộc tính và cài đặt như chủ topic nêu, sau đó ở trong 2 thư mục Program files và Program files (x86) đều phải có các folder " ODEON/JAF và NOKIA/Phoenix". các folder này có sau khi các bạn cài đặt phần mềm" JAFSetup_1.98.62.exe và Phoenix_Service_Software.exe".Có nghĩa là trong 2 program file đều có ODEON và Nokia như thế lúc chạy sẽ ko báo lỗi không tìm thấy file. Sau đó các bạn set lại thuộc tính của folder ODEON và file "All_JAF_PKEY_Emulator_v10.0(Win7).exe". Vậy là chạy flash ok, khi chạy các bạn chạy file" All_JAF_PKEY_Emulator_v10.0(Win7).exe" Vào program file mở JAF lên- Progam files hay Program files (x86) đều được. Có gi ko hiểu ace cứ pm mình sẽ giải thích. 😃
djcheat
TÍCH CỰC
12 năm
@dragonman Bạn có thể add yahoo và hướng dẫn lại cho mình không, cảm ơn rất nhiều.
photoshop90
ĐẠI BÀNG
12 năm
@dragonman tks bác
Bác giống em. Em cài Jaf 2 lần là ok. 1 lần vào Program...X86 và 1 lần vào Program
Cài được rồi , tks chủ top 😁
Đánh dấu:....
angiosper
ĐẠI BÀNG
12 năm

Cho hoi loi nay lam sao khac phuc vay, minh lam theo dung la luc an yes la giu phim mo nguon nhung no hien ra cai nay. lỗi error reading phone init data. Mong moi nguoi chi giup. Cam on
Thanks vì đã chia sẻ
Kinh nghiệm của mình là giờ chỉ chơi với Phonix và chỉ chơi với Firmware mới nhât thôi. Bỏ qua JAF.=))
Em thì xài Phoenix đúng một lần, còn lại toàn dùng JAF, dùng Win7 chạy phà phà 😁
Em dùng cả JAF lẫn Phoenix. Mỗi phần có ưu nhược riêng tùy người dùng!
Cá nhân Em vẫn khoái Phoenix hơn.
Sao trong cái Nokia ko tìm thấy Phoenix thế nhỉ?
tốt nhất là các bạn nên tắt phần mềm diệt virut đi thì mới cài đc

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019