Hướng dẫn cách cài JAF trên WIN7

donam91
19/9/2010 22:12Phản hồi: 81
81 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sao mình check vào Use INI nó ko có 5320 cable vậy ................?
Là do file INI của bạn nó không chỉ đường dẫn cho Cable của máy 5230 đó mà.

bạn dùng file này xem, khá đầy đủ đó click here
down về cho vào C:\progame files\OEA..\JAF chép đè vào nhé.
â2k có rùi bạn, tks nha. mà mình flash xong nó chỉ hiện ra 1 chữ done , còn lại nó ghi '' failed.... aborting.... ( ko nhớ nữa ). màn hình đt nó hiện ra dòng chữ local mode. mình tháo pin ra lắp lại khởi động thì bình thường. mà có cảm giác ko ổn hic
Cái đó là khi Mod các bác ấy bỏ đi một cái thành phần gì đó để tiết kiệm một chút thôi (hôm trước mới đọc mà quên rồi 😁), không sao đâu bạn cứ dùng bình thường.
àk, máy mình nó bị thêm cái này nữa, ngay cái nút trở về bấm ko ăn mà nó nhảy lên trên, bây h phải làm sao đây ........ hic
cheekydown
ĐẠI BÀNG
12 năm
hình như jaf k hỗ trợ win 7 32bit nhỉ?
Mình đang dùng Win 7 32bit đây chạy ngon bạn ah`
cheekydown
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình cài rồi chạy đến lúc tìm nó k tìm đc bó tay.com
bạn nói rõ hơn một chút đi, nếu được thì chụp cái hình lên xem thế nào
sao làm theo video đó mà ko thấy rm-588 vậy giúp mình với.thank
cheekydown
ĐẠI BÀNG
12 năm
thì mình đi đến được lúc tìm đt mà tìm k ra
Mấy hum rùi bận không mò vào diễn đàn được, không biết bạn đã chạy được chưa?Nghe tả thì hình như bạn dùng X6 nên khi tích vào ô ini thì không tìm thấy điện thoại ?
Ko chọn đc bên cổng FBUS, muốn chạy cho những máy ko có cổng USB thì làm sao T_T
Bạn nào chưa làm được thì vào đây tham khảo nhé...:
theduy0606
ĐẠI BÀNG
12 năm
thanks bác chủ!
tai sao k tim thay model 5230. help me
vào chỉnh lại cai file All_JAF_PKEY_Emulator_v10.0(Win7).exe đã copy .là ok thôi
help mình với!! mình cài đặt bt hết rồi nhưng đến chạy PKey nó lại bao "Can't creat winscard.dll"
@yen.trannghia mình thấy đơn giản nhất là bạn cài JAF 2 lần.....lần đầu cài vào thư mục program file và lần 2 cài vào program file (x86) là chạy phe phe......
djcheat
TÍCH CỰC
12 năm
Mọi người giúp mình với :-ss, vừa rồi 5800 của mình vừa rồi mình flash máy bằng cock firmware, nhưng máy die, sau đó mình dùng JAF + navifirm để chạy lại firmware, nhưng khổ nỗi máy mình là red mà chạy nhầm bản black, có cách nào chạy lại bản red không? lúc flash bản black mình ngồi tại tiệm net, win xp 32 bit nên dùng được JAF dễ dàng, còn bây giờ mình xài win 7 64 bit thì cài JAF không được, vậy mình có thể dùng Phoenix để flash máy hay không ? ai giúp mình với :-ss

ai rành thì inbox cho mình nha, thanks mọi người trước.
@djcheat down bản black về rồi dùng phoenix flash lại bình thuờng thôi, phoenix dùng tốt cho windown 7...có gì pm yahoo thewind1992 mình chỉ tận tình cho.......(miển đừng spam 😁)
các bác xem e cái lỗi này với
Các bạn không cài được trên win7 64bit thì làm như sau: Làm đúng theo hướng dẫn của chủ Topic. Nhưng mà bắt buộc phải cài cả trên Program File và program file (x86). Sau đó thì chạy cái file All_JAF_PKEY_Emulator_v10.0(Win7) trong folder Program File (x86) là được thôi.
concaloc
ĐẠI BÀNG
10 năm
cám ơn
vantho9x
TÍCH CỰC
10 năm
@concaloc bác có jaf không ạh, mình lên mediafire tải toàn link die hết , nản toàn tập
pkpro19
ĐẠI BÀNG
10 năm
up xin link
concaloc
ĐẠI BÀNG
10 năm
bác cho em cái yh em gửi cho ạ
😁:D:D;)
@concaloc gửi cho em được không bác.e đang cần gấp
haogianglangtu_vboy@yahoo.com
hoặc