Hướng dẫn cài đặt + sử dụng Rainmeter

THKN
11/8/2010 7:36Phản hồi: 57
57 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bạn oi, lam the nao de thay doi icon tren destop the? minh chi doi dc may cai nhu: my computer, recycle bin, network thoi, con Google Chrome, Firefox, IE ... thi ko doi dc.
Mail: lananhtt93@gmail.com
will
TÍCH CỰC
12 năm
Từ đó tới giờ chỉ sài desktop trống trơn, kg chế biến gì cả. buồn buồn ngịch chơi trên con X61 cùi bắp và thành quả là đây:
@will b ơi. làm ơnm chỉ cho e cách làm đc cái màn desktop như của b đc k a. e cài
Rainmeter rồi mà k đc như của b. 😔 nhìn cái của b phê quá. E xin cái hình nền luôn nhé. tks b
mình rất thích làm cho destop được như bạn nhưng mình làm mãi không được bạn có thể hướng dẫn cụ thể hơn không,nếu bạn rảnh thì có thể cài hộ mình được không,khi nào bạn vào mạng thì bạn nt vào yahoo cho mình được không nick yahoo của mình là me_oi_condoi2002,mình thành thật cảm ơn bạn
có ai hộ mình làm với,mình không biết làm kiểu gì cả

Không làm được thì đừng ý kiến vớ vẩn nha , động não xíu đi . Ghét nhất mấy cái thể loại ngồi phán như thánh đó
@THKN anh ơi cho em hỏi cái dock anh làm sao để có mấy cái link như google , fire fox , yh vậy
đơn giản các bạn chỉ cần edit link trong thư mục skin của nó là ok thôi . Còn những bác nào cảm thấy mình tài rùi thì té hộ . Up bài cho những người chưa biết làm chứ ko pải cho mấy thánh phán này phán kia nha
mr.heosua
TÍCH CỰC
12 năm
người ta tốt người ta úp cho còn bày đặt này nọ làm nhưu thế là đúng rồi cài cái rainmeter ra xong dơ skin về cop ra mục uses my document rainmeter sin thế là xong mấy bố này .... vãi
dẹp lắm, mình đã test, thanks
Bac oi cai nay choi tren win 7 dc ko bac
TRên win7 cũng được cậu ah
bác chủ thớt, còn skin nào đẹp nữa hg za, up cho minh xin vai cai nua đi
edit link ntn ạ, e muốn các biểu tượng destop giống kiểu máy MACbook í, thay đổi link ở đau hả bác
híc mình không cài được máy mình dùng là máy dell pc win xp
laphai
ĐẠI BÀNG
11 năm
bac oi lam sau dow duoc skin moi nua
Sản phẩm của mình đây
cho m xin skin cua pic 1 di thoi' !!!
mình chọn cái itunes như hình dưới, mà ko biết làm sao cho nó liên kết vs file nhạc, ai biết code chỉ mình vs
code thì tự mình làm thôi bạn ak. mỗi máy đều khác nhau mà.
stevenfun
ĐẠI BÀNG
11 năm
cảm ơn bạn
mantht
ĐẠI BÀNG
11 năm
Lấy RSS thời tiết + tin tức kiểu gì vậy bác

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế