[HƯỚNG DẪN] Cài đặt ứng dụng/trò chơi cho iPAD (iPhone) đã Jailbreak

dohoa911
31/1/2012 7:24Phản hồi: 125
125 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

zinzinzu
ĐẠI BÀNG
12 năm
chỉ chơi với ipad thôi ak mấy huynh???
ip3 thì sao???
File .ipa down về bị lỗi, dẫn đến không cài được.
Đây là tình trạng thường thấy khi down trực tiếp từ iPad trên AppStorevn hay HipStore. Mình rảnh thì toàn down và cài từ PC.
Chưa hiểu câu hỏi của bạn 😁. Topic này chơi được tuốt.
không biết lý do gì mà tui cài iTools (con thỏ) vào mà nó không thấy biểu tượng đâu mỗi lần cắm ipad iphone vào là phải mở file lên rồi cài tiếp chiều nay cắm máy ipad vào, itunes không lên thỏ cũng chẳng nhận không hiểu vì sao? ipad mới chạy lên 5.xx , còn iphone vẫn như thường vậy thì bị gì mấy bác

Dùng itools để back up app đã cài vào ipad, ko hiểu sao một số game nhẹ như fruit ninja thì back up được còn có game như FIFA 12 (hơn 1G) cứ được hơn 90% thì lại báo failed vì error gì đó. Thế là do lỗi gì hả bạn? khi mở itools ra nó cứ yêu cầu mình dùng bản beta, có nên không?​
mình đang chơi trò TRibez được một thời gian thì bỗng nhiên khi truy cập ứng dụng nó vào rất chậm, sau đó k vào đc nữa huhu 😔(
mà các ứng dụng và game khác vẫn vào bình thường huhu, k biết thế nào nữa :((
chi tiết, dễ hiểu. tks
phuochau
ĐẠI BÀNG
12 năm
chân thành cảm ơn cho 1 bài viết vô cùng hữu ích
Nếu tải về dạng file nén, tải ra có nhiều thư mục và file thì cài sao ạ!
Xin cảm ơn!
thanks bạn nhiều.
Cho em hỏi là em dùng Installous và hipstore download ứng dụng về và cài đặt thì ok rồi, nhưng tại sao khi vào trong Appstore chính thức của Apple vẫn thấy có bản cập nhật cho phần mềm đã cài bằng Installous và Hipstore? Vậy có nên cập nhật không? Vậy nếu cài lộn xộn cả Appstore và 2 cái kia thì khi update làm sao nhớ cái nào cài lậu, cái nào cài chính thức? E tìm mà chả thấy ai hỏi hic😔
Lỡ tay xóa mất Cydia khi máy đã chạy Jailbreak song , giờ phải làm sao đây
@hoadainhan70 xoa mat thi cop lai thoi
Cài bằng cổng USB rất khó chơi , không hiểu vì PC của tớ hay là vì lỗi gì , thỉnh thoảng mới nhận Ipad
Ban cho hoi: Toi vao cac muc cua categories trong Installous deu bi bao loi API error va khong co ung dung nao het. Giup toi cách khắc phục với
Máy iphone 4 của mình dạo này cứ vào facebook là out ra
giúp mình với
xin cảm ơn bạn rất nhiều, đã cung cấp cho anh em thấy tầm nhìn. Nhưng cho mình hỏi thêm 1 câu nữa được không. Khi cài .ipa thì có upadate bằng apple id của mình như bình thương như khi cài bằng id từ app store ko?
Tuyệt vời,Thanks you so much😃
tui ko cài được các đuôi ipa ở đây, cứ đến lúc cài nó báo failed thôi. extract được rồi khi cài thì failed, nản quá. anh em giải thick giùm
cswt
ĐẠI BÀNG
11 năm
rất đầy đủ, thanks
đánh dấu lãnh thổ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119