hướng dẫn chạy xe tay côn .

anh-hung-nup
4/12/2018 15:36Phản hồi: 16
Nội dung như tiêu đề ạ ^^ tình hình là mình thích chạy tay côn lắm mà giờ mua xe không biết chạy sao . Không biết ở các đại lý hay có chỗ nào hướng dẫn chạy xe tay côn không ạ 😔:(:(:(:(:(:(
16 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

xem trên youtube, hay cách nhanh nhất là xem bạn bè ai có côn tay thì nhờ họ tập cho, xưa mình cũng nhờ thằng bạn chạy con ex135 dạy, chạy 10' là biết chạy luôn. Mà chạy được thì dễ chứ xử lý trong phố đông ng mới khó.
anh-hung-nup
ĐẠI BÀNG
5 năm
@meodihia_cool cảm ơn bác, điều đau lòng nhất là đám bạn toàn xe số với xe ga thôi :mad:
Gary Trịnh
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chạy thử ex hay mấy em win cho quen côn tay thôi ạ. Bác mà biết lái ô tô số sàn nữa thì càng giống. Đi tầm 15-20p là quen thoai
anh-hung-nup
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Gary Trịnh cũng muốn vậy lắm bác ơi có điều chúng bạn lại kg có ai, kiểu quen sơ sơ thì ngại sợ phiền họ 😃
Mua đi bác, tui cũng chưa chạy bao giờ mà đi mua ex150 nè, lấy xe ra khỏi hãng 5p là chạy đc. Dễ lắm
anh-hung-nup
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Dallas - Texas để gom lúa thử theo bác xem sao :v
@anh-hung-nup Qua tết mua cho rẻ bác, giờ đang lên giá
anh-hung-nup
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Dallas - Texas cảm ơn bác đã nhắc nhở 😁
Mua đi bác, đợt trước mình cũng chỉ tìm hiểu qua mạng, vẫn quyết tâm chọn côn tay dù run chết mẹ. Ngày đầu đúng là bách nhục mà chỉ sau 1 - 2 ngày là ngon hết 😁.
anh-hung-nup
ĐẠI BÀNG
5 năm
@_MyLoveIsWinter_ cảm ơn bác, nghe bác chia sẻ em có thêm tý tự tin :D
trung hiangf
ĐẠI BÀNG
5 năm
@_MyLoveIsWinter_ Bác còn đỡ.e mua xe về mà ko dám chạy.để cả tuần ở nhà.mỗi lần đi làm về nhìn con xe bực hết người.mà lôi đi sợ chết máy giữa đường nó tông cho thì khổ
@trung hiangf Hehe, sợ lắm chứ mà phải liều thôi. Cũng sợ, mà chạy 1 ngày là quen à. Giờ động tới xe số với xe ga mình mới thấy sợ ấy, cảm giác ko làm chủ hoàn toàn chiếc xe như xe côn tay.
trung hiangf
ĐẠI BÀNG
5 năm
@_MyLoveIsWinter_ Bác nói đúng.đã chạy côn tay rồi thì ko muốn chạy tay ga với số tự động nữa.xảm giác m làm chủ đc chiếc xe của m.mà cảm giác vê ga bóp côn đá số nó cũng phê lắm bá ạ
KKaizz
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cứ mua về xong là tự khắc biết đi 😆
tan xuan ngo
ĐẠI BÀNG
5 năm
mua đi là chạy được. số 1 số 2 dễ chạy nhất. bóp côn vô số 1 đừng lên ga nhả côn từ từ là sẽ tự đi sau khi có trớn rồi lên ga lên số bt. nguyên tắc khi chạy côn là côn ra rồi hẳn ga lên nha. đừng lên ga trc nẹt chạy lá bố là tốn kém lắm. đi đường kẹt xe thì cứ về số 1 hoặc 2 bóp nhả bóp nhả là xe tự đi rồi.
anh-hung-nup
ĐẠI BÀNG
5 năm
@tan xuan ngo cảm ơn bác đã hướng dẫn 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019