Hướng dẫn chi tiết Copy Nhạc và Video vào iPhone

Lexus350
28/11/2008 8:52Phản hồi: 266
266 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

zxuxxuz
TÍCH CỰC
11 năm
Hu hu vẫn không được hủ thớt ạ. Hay tại máy của em chưa cài Qicktime ? Em đang dung itunes 11.0.3
cách copy nhạc thì vẫn như trên nhé.còn copy video đuôi mp4 thì cứ kéo thả video đó vào chung vs playlist nhạc trong itune rồi ấn vào tên IP của mình->chọn mục Video....sẽ có hết các video mình đã kéo vào.bh chỉ cần đánh dấu và sync nữa thôi 😆
Có ai xài IOS 7 chỉ mình đi, không tìm được file video mặc dù nó nằm một đống trong ip và cái ipod trên IOS 7 k có biểu tượng video!

Thua bác "Chim Cút Gay" này qua!
bạn ơi sao mình k thấy cái cột bên trái mà có divices ý bây giờ làm thế nào để thấy đc cái cột đấy
Sao m bakup dữ liệu mà đơii lâu thế nhie
cảm ơn chủ topic, nhưng converter lâu quá 😔
Cảm ơn bạn Lexus 350 rất nhiều
tr4usut
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ai không copy được thì chuyển qua Android. Cắm phát cóp luôn như USB 😃
Cho hỏi các bác thường xem phim trên IPAD của các bác bằng phần mềm gì? Phần mềm nào xem được cả phụ đề nhé các bác!
Nếu chỉ coppy nhạc , game ..... , video .... thì theo mình iTools là nhanh nhất và cũng khá dễ dùng
Aaaaaaa
hdt193
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nhiều video copy cứ bị lỗi là sao thớt ơi
jlovec
TÍCH CỰC
10 năm
http://www.tinhte.vn/threads/itools-2013-build-0922.2178786/
dùng cái này cho nhanh. chả phải hướng dẫn nhìn cũng làm đc. 😁
itunes làm gì cho đau đầu
mình muốn tải video về máy mình làm theo cách của bạn nhưng khi ấn vào ô 15 Free Video to iPhone Converter thì nó lại báo là class not registered là sao hả b
hq123s
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình chép nhạc vào cái máy iphone 3g 16g mà sao bị lổi này. Bác nào biết chỉ dùm e với..............
Gấp Gấp lắm ....
e chèn file nhạc đã cover rồi nó báo như thế này là làm sao ak?
Huhu, mình cop hoài vào itunes mà chẳng thấy cso hiện tượng gì, chuyển qua itools thì nó báo là un un gì đó, kết luận là chẳng đc, ai biết chỉ giúp mình cách cop video vào iphone với😔
@Nhokkoy bác dow thêm cái phần mềm này nữa thì mới cop được video vào itunes link đây
https://www.apple.com/quicktime/download/
dow về cài đặt xong thì cop như bác cop nhạc thôi lưu ý là video đuôi mp4 bác nhé ;)
Chủ topic ơi, nếu khi đồng bộ iphone với itunes ma nó hiện ra mục nâng cấp ios thì sao, mình sẽ click nút check for update hay nút restore, giúp mình với
@Otbaymau91 no
2 nút đó đều rất rễ die cho ip
Vậy phải làm thế nào ạ. Vì em syns iphone này trong PC khác, nên khi đồng bộ lại để tải nhạc thì nó cứ đứng im ở bước 2 luôn không bik thế nào. Có bạn bảo tắt mục nâng cấp ios nhưng em chẳng bik tắt lam sao hết. Giúp em với
NgHungTb
ĐẠI BÀNG
10 năm
Tình hình là mình cũng không làm được, Bạn nào ngồi trên máy rảnh điều khiển qua teamview copy Video hoặc ảnh hộ mình phát. Mình cài cả itool và itunes mà ko tài nào up vào được .... thanks
@Hungtb2014
@Batung1709 bác dùng ifunbox quá đơn giản luôn.hj.sẽ biến iphone thanh usb luôn.hj. cóp phim vào đó xem tốt. nếu định dạng flv bác tải cái oplayer là xem gần như tất cả các định dạng.hì

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019