[Hướng Dẫn]Chơi Game PS4 miễn phí offline qua mặt Sony

khoasol
8/6/2014 23:16Phản hồi: 3
[Hướng Dẫn]Chơi Game PS4 miễn phí offline qua mặt Sony
Chào các bạn,
Hôm nay mình chia sẽ cho các bạn chơi game ps4 miễn phí online và offline cùng bạn bè và người thân của mình.
Cách này chỉ áp dùng cho các bạn có game ps4 digital redeem code.Mình ví dụ game ở đây là fifa nhé.
Còn làm sao mua được game digital redeem code thì các bạn xem hướng dẫn bài trước nhé.

1.Bạn có 1 account để mua game fifa14+ plus để online.
Ví dụ:fifa14muagame@yahoo.com

Bạn sẽ dùng account này để mua game,ko dùng account này để chơi game nhé

2.Bạn tạo thêm 1 account khác để chơi game online.
Ví dụ:fifa14online@yahoo.com
Bạn sẽ dùng account này để chơi game online cùng bạn bè.

--------------------------

3.Bạn ko dùng account mua game fifamuagame@yahoo.com để chơi game mà gửi account này đến bạn bè của bạn.
Các bạn của bạn sẽ login bằng account này để chơi online với bạn.
Bạn có thể gửi cho 5 người cũng dc....Ví dụ:bạn A,B,C,D,E
---------------

Nào bắt đầu cùng online nhé.

Quảng cáo

Hiệp 1: fifa14online@yahoo.com vs fifa14muagame@yahoo.com(bạn A)
Nếu A thua thì A logout ra....Để B login in vào chơi tiếp.

Hiệp 2: fifa14online@yahoo.com vs fifa14muagame@yahoo.com (bạn B)
---

Cứ thế nhé....các bạn thay phiên nhau đá online.5 bạn có ps4 có thể cách xa nhau khác tỉnh thành trong Việt Nam hoặc thậm chí bên nước ngoài cũng dc.

Đó là cách chơi online miễn phí nhé.
Giơ mình sẽ hướng dẫn tiếp ...Chơi offline.

Trong khi chờ đợi fifa14online@yahoo.com vs fifa14muagame@yahoo.com (bạn B) đá online.

Quảng cáo

Các bạn còn lại C,D,E có thể chơi offline luyện tuyệt chuyên trước khi vào online chiến đấu.
Các bạn Login vào PSN,chơi game rồi tắt internet.
Thế là các bạn có khoảng 1 tiếng để luyện tuyệt chuyên dc rồi.
Thế là thời gian quá đủ để chơi offline trong khi chờ đợi vào chơi online.

Hy vọng mọi ngườ dc choi game PS4 với chi phí thấp nhất và online cùng bạn bè trên mọi miền đất nước dc miễn phí

Nguon: trungs4.tk
3 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chơi kiểu này chán lắm, game nào yêu thích thật sự thì mua trên store bằng psn card hoặc mua đĩa chơi online, chơi cả tháng mới hết 1 game, riêng game đá bóng thì cứ mua đĩa hay mua trên store, các game khác mua đĩa trên amazon cũng khá rẻ, giảm giá nhìu, ai ở mỹ nhờ mua dùm đem về chơi cho khoẻ, còn ko nhờ mua psn card rồi tự mua trên store.

Mình mua game bằng cách này khá nhiều, đĩa có, digital cũng có, cũng dc 30 game hay trên ps4, mua máy ps4 thì mua bản 500gb, ra hàng mua thêm ổ 2.5 1tb về thay. Lấy ổ 500gb làm hddbox hoặc lắp vào laptop hay để dành, bán lại. Vì mua bản 1tb cũng phải thêm 1tr6 . Tính ra làm như cách trên dc lợi 1 ổ 500gb, rao bán cũng dc 7-800k.
cách này giờ còn sài dc không vậy bác?
cách này chỉ dành cho bạn nào muốn thử game trước khi mua chính thức thôi chứ ps4 chơi nên bỏ tiền ra mua game thì vẫn thích hơn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019