Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hướng dẫn Down FW, Update và cứu Phone bị dead bằng Phoenix (Videos)

Meo Meo 2020
20/2/2012 11:52Phản hồi: 744
744 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Có bác nào giúp mình cứu em N73 đc ko? Up ROM toi cm rồi.

Sent from my D6502 using Tinhte.vn mobile app
The Dragon
ĐẠI BÀNG
9 năm
nokia n70 bị dead do downgrade có làm theo cách này được không ạ? hic 😔
mihn lam theo ban nhung xay ra loi ngat ket noi no hien ra ban j do . no keu retry 2 3 lan xong minh lam theo den khi thanh cong thi no ko khoi dong . vay la sao ban co bi gi ko
help me...mình đã chép đúng dzô đưởng dẫn nokia/phoenix/product nhưng vẫn "not regonize"
Untitled 1.png
Untitled 2.png
empty.cad
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình bị lỗi này.
Nhưng không thấy Tab Option đâu cả
@empty.cad Có thể là Frimware của bạn không đúng đấy 😃
0909096248
ĐẠI BÀNG
9 năm
@empty.cad Fimware bị thiếu
Topic bị dropped lâu rồi bạn @empty.cad ơi. Tự xoay xở lấy thôi. Em Nokia của mình chết ngóm rồi.
toanndt93
ĐẠI BÀNG
9 năm
sao lại ko có option nhỉ @@ , nhớ ko nhầm , phải xóa file màu đỏ : tên như nó thông báo ở trên đó
Em cám ơn Bác nhiều 😃
@anhcong_sos bác ơi, giúp mình cái vấn đề này với. Máy mình E72 máy tính và ovi nhận điện thoại nhưng phoenix ko nhận. Ko thể flash room đc
tuanlargo
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Chithanh1213 đã nhận máy tính chắc chắn phoenix phải nhận trừ khi seach product không đúng RM-XXX của máy
mấy bác cho mình hỏi em 603 nhà mình sao cứ bật nguồn hiện logo nokia xong 3 lần là tắt lun ạ.mình đã flash bằng phonix thì báo đếm ngược , flash bằng Bét thì báo done nhưng vẫn khong ăn thua ạ.fw mình tải về là RM-779_113.010.1506.xin mọi người giúp ạ.có phải bị phần cứng ko ạ.
xin cảm ơn.
chuotlang94
ĐẠI BÀNG
9 năm
các bác cho em hỏi lỗi này là sao ???
chuotlang94
ĐẠI BÀNG
9 năm
Tiện thể luôn cho e hỏi lỡ update lên phiên bản cao hơn nhưng không có tiếng việt nên muốn về lại bản thấp hơn thì làm thế nào

lỗi như thế này thì tính sao các pro máy e đang hỏng mà mầy mò cả đem không ra hjx mong các pro giúp e với nha
Orbit85_1
TÍCH CỰC
9 năm
Bác nào ở Hà Nội mà rảnh thì cafe up hộ mình fw tiếng việt cho con 8800 arte với. Mình xin hậu tạ 1 thẻ điện thoại gọi là cho vui vẻ 😁
@Orbit85_1 bác
đã ắp đc tiếng việt chưa ??
ban oi . cuu minh voi. minh muon lay tai lieu trong may nokia 603 . ma man hinh den thui , lam sao day
mình cũng bị giống bạn làm 4 ngày rồi chạy hoài cũng hk xong
ai biết xin chỉ giáo giúp
@nguyenhuuloc1982 cái này e dã khắc phục đc là nâng fw của nó lên ăn ngay bác ak
Bác nào cho em hỏi, con 5230 của e cắm vào pc thì phoenix nó k nhận, pc suite 7. cũng k nhận, caì đi cài lại rồi vẫn vậy, giờ e phải làm sao? Hay là phải dùng đúng cáp usb của nokia mới đc? :c

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019