Hướng dẫn dùng laptop phát wifi cho điện thoại. 100% thành công.

itvn87
4/3/2012 19:24Phản hồi: 187
187 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tinhtevn43
ĐẠI BÀNG
11 năm
dung fan mem connectif.....da ket noi xong. connectify hostpot
hôm nay em cài cái đó nhung nó báo nhập key các bác ak, có bác nào hỗ trợ em với.....có key không cho em xin cái, em đang rất cần, thks....
duongcongtu
ĐẠI BÀNG
11 năm

Có ai chỉ em lỗi này là bị gì không vậy? Hồi trước thì em không cần làm bridge connect, giờ em vô thấy web nào cũng làm từng bước rồi có bridge connect, em mở wifi lên rồi chỉnh theo như vậy thì nó hiện vậy, cả làm bước add-hoc trước rồi vô đây làm nó cũng hiện như vậy. Mà có ai cho em biết, lúc trước em tạo được wifi nhưng em nghĩ bây giờ bộ nhớ mấy lần trước cũng còn, giờ mình tạo nửa nó không cho hay là có cách nào xóa nó không, giờ em không mở wifi bằng laptop được. Vẫn kết nối wifi oki! 😔 Sử dụng mạng bt hết.
nếu dùng USB 3G thì sao hả bạn?
@nguyennhi thì vẫn phát dc bình thường
duongcongtu
ĐẠI BÀNG
11 năm
@nguyennhi ủa là sao? Bạn hỏi mình hả... dùng USB 3G mà phát wifi thì tốn tiền rùi, với lại mình chưa thử, hồi trước mình cũng thử, nói chung là đợt trước làm oki. Giờ ko làm được, modem thì thử rùi, còn giờ Dcom chưa thử.
hêhe làm được rồi thanks bạn nhé
sao tim` thay nhung ma kg dung duoc nhi
có anh chị nào có key của connectify ko ạ, e ko cài được cái đó gì hết. mong mọi ng giúp e sớm nha!
sao máy mình ko tim thấy wifi nhỉ ?
dungkk93
ĐẠI BÀNG
11 năm
cho e đặt gạch 😃
Bạn ơi sao mình làm ko thiếu bước nào vào IP vẫn thấy mạng kết nối đc như ở điện thoại lại ko vào đc mạng là sao bó tay 😔
Loay hoay với cái bridge connection mãi mà k được, cài connectify của bác được rồi ngon quá :X
ducthanguct
ĐẠI BÀNG
11 năm
thank chủ thớt cái này dễ nhưng không phải ai cũng biết hehe
ducthanguct
ĐẠI BÀNG
11 năm
@hecmantop có dễ bằng dùng virtural router ko? mình đã cài đủ cách, chỉ có cái này la đc và dễ sử dụng
khicon_9
TÍCH CỰC
11 năm
bác thớt còn đó ko nhỉ mình dùng lap win 7 bị thế này tính sao
bước tạo network bridge xong thì biểu tượng mạng lại có cái dấu chấm than maùu vàng. khi xoá cái network bridge đó đi thì lại có mạng lại
Phone memory N8 của em trên laptop nó cứ báo full, trong khi PC suite báo vẫn còn free. Trên màn hình dt nó cứ hiện cái tn chớp chớp báo full. Bực mình quá, hard reset rồi mà vẫn không hết
kieuqtoan
TÍCH CỰC
11 năm
mình thu wifi xong phát được không ạ?
hay chỉ phát từ mạng dây
haizz, mình down cái connec về phát nhanh hơn bạn à, gì
minh lam roi van ko dc
laptop thi nhan duoc con dt thi khong
thanks mình phát cho iphone ok rồi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp