Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hướng dẩn giúp đăng ký gói cước FCU cho sim 3G mobi

Ngô Anh Duy
9/4/2012 12:16Phản hồi: 72
72 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

động não một chút là được à.tôi đang xài gói này đây,hết 2g rồi vẫn dowload 300-400kb/s buổi sáng ,buổi tối thì hên xui.
Ai cho em hoi, sim 3g mobifone tk chinh co 60k, tkkm co 70k co dang ky duoc fcu khong? Thks cac bac
được chứ.tổng tk 130k-120k sau 2g free còn 10k.
oài mình cũng gặp trường hợp tương tự nè,tháng trước mình có đk gói FCU,lần đầu nó trừ luôn 120k.dùng thoải mái tẹt ga đến hơn 1 tháng cơ mà mãi không báo hết.xong đến hôm mùng 2/11 vừa rồi mình mình vào web trên ipad báo cần nạp thêm tiền.mình nạp 120k rồi tiếp tục soạn tin DK FCU gửi 999 nhưng nhận đc thông báo:quý khách đang sử dụng gói cước FCU còn dung lượng miễn phí nên không thể đăng kí gói FCU.quý khách có thể gia hạn/DK để tiếp tục sử dụng gói cước FCU sau khi hết dung lượng miễn phí.Không thể vào web và báo cần nạp thêm tiền rồi sao lại còn bảo còn dung lượng miến phí.sau đó mình vào 3g và kt tài khoản thì thấy cứ trừ dần,trừ dần trong số 120k mình nạp hôm qua.chả hiểu cái gì cả
@phuong_jojo to
@phuong_jojo FCU giờ khi đăng kí thành công thì không bị trừ tiền trong tk ngay đâu. Nó sẽ trừ dần 120k trong khi bạn sử dụng. 😁
Ôi,rối tung cả lên,ông nói gà bà nói vịt,chả hiểu ra sao cả.mình DK(dấu cách)FCU gửi 999 cho rùi.dẫu sao cũng THKS các sh
Hảy tẩy chay hàng tung cua
Mấy a chị cho em hỏi,e xài 3g cho ipad,lúc đầu lên chi nhánh đang kí thong tin,tên tuổi,kình tự mất hết hơn cả 30p,về xài dc 2 tháng với gói cước 120k trong 1 tháng ko gì phàn nàn (đã dc nhân viên cài gói cước sẵn - chỉ cần tới tháng nạp tiền thôi),mỗi lần kiểm tra TK đều có 2 dòng : số tiền - hạn dùng ; dung lượng - hạn dùng
Do mấy lần e cho người bán tiền vào thì ko vấn đề j,lần này người nhà quên nên mua card về cho e,e lại nạp ko dc,gọi tổng đài hỏi thử sao,thì lại bảo là sdt e ko có thực,ko ai xài..e điên quá,nghĩ lúc đầu cầm cmnd ra cho nv nó làm thủ tục hết mà giừo nói ko ai xài là sao?xong e đành tháo sim ra bỏ vào dt và nạp như sim bt..
Bỗng nhiên tháng này e nạp 150k,và số dư tháng trước là 9k,tức tổng 159k...e thấy nó trừ dần dần,ko trừ 1 lèo 120k như lần trước,e kiểm tra TK thấy chỉ có 1 dòng :số tiền - hạn sử dụng thôi,Data đã mất...e nghĩ chắc nó trừ dần hết 120k thôi,vậy mà mới 1 ngày tới bây giờ e kiểm tra thì nó trừ thẳng tay luôn,nghĩ số dư sẽ còn 39k,giờ chỉ còn 20k,vậy là sao mn?e hơi bị ức chế về việc này đấy ạ.
paganini
ĐẠI BÀNG
10 năm
hình như FCU Có ba gói mà các Bác
FCU 200
FCU 120
FCU 70

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM