Hướng dẫn h@ck game Infinity Blade theo ý muốn đây

Bống Vespa
15/12/2010 17:23Phản hồi: 191
191 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

elvisphong
ĐẠI BÀNG
13 năm
không hiểu sao mà đánh tới bloodline 21 thì nó không cho lên nửa. Giết xong con boss thi nó lại quay lại bloodline 21 lại. Không lên tiếp được nửa. Đả thử vài lần đều bị như vậy.. AE có ai bị giống mình không?
Tui đến bloodline 3x mà , làm gì có vấn đề gì đâu ?
File hack chuẩn của mình đây AE chép vào là chiến thôi
View attachment Hack Game.rar
Chép 2 file này vào đường dẩn. ( private/var/mobile/Applications/XXX/Documents (XXX là tên game, dùng ifunbox thì các bạn có thể chuyển sang chế độ xem icon tìm cho dễ)
lên được đến 40 nếu chưa update lên 1.1
bản update đây Link
nếu update lên được 45, nhưng mà đánh đi đánh lại vẫn mấy con quái, chán phèo, chỉ có mỗi level là tăng lên ^^
elvisphong
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình phải chơi lại từ đầu thì ok. Đánh tới bloodline 45 rồi. Đang chờ update phiên bản mới chứ h đánh đi đánh lại mấy con quái đó chán phèo :adolf:
Nó up lên bảng 1.1 rồi hack hết đc rồi có bác nào hack đc bảng 1.1 không các bác
up lên cho ai chưa biết hack nào !
benha123
ĐẠI BÀNG
13 năm
Sao em cài mà k thấy hiện cái đĩa như trong hướng dẫn vậy ....
benha123
ĐẠI BÀNG
13 năm
chỉ với bác ơi ......................
sao mình chẳng thấy Private đâu cả ! mún hack chả biết sao hack cả ! mà ra đc 1 file .bin và .bak rồi nhưng không biết copy vào đâu
tuantq1911
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bạn xem lại bài của chủ topic nhá... có hướng dẫn rất rõ ràng rồi...
//private/var/mobile/Applications/XXX/Documents cái này làm sao ạ 😕😕 em k hỉu gì hết
bạn ơi bản 1.2 có hack dc ko vậy bạn
vàng thì nhiêu cũng được nhưng vấn đề là ko hack đc máu, sức tấn công, mana và phòng thủ =.= bác nào giúp e với
Chú chỉ em cho em cách h@ck máu + mana + dmg + dè dc k ạ 😃😃😃
bdt1
ĐẠI BÀNG
13 năm
e thấy trò này chẳng hay j cả.down về chơi dc có tí. chả trí tuệ j.toàn chém giết. đồ họa ngon mà cách chơi nản qa@@(i kiến riêng e😁)
tranduduc
ĐẠI BÀNG
13 năm
trong topic có bác nào có bản hack 1.2 không vậy , 1.2 nó không cho hack sức mạnh nữa rồi hix hix , ai có cách hack sức mạnh thì post lên với
tranduduc
ĐẠI BÀNG
13 năm
up chi lên topic nào pà kon
tranduduc
ĐẠI BÀNG
13 năm
upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp
tks bác chủ thớt nhá. đang nghiền game này😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019