Hướng dẫn hạ cấp Iphone 4s từ IOS 9.3.5 về IOS 6.1.3

hienproqb272
8/8/2017 10:10Phản hồi: 502
502 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

witara
ĐẠI BÀNG
6 năm
Máy mình đã làm được rồi. Cũng chỉ tạo 3 file nhưng đã thành công. Cảm ơn chủ pic nhé.
E làm đc rồi, công nhận nhanh mượt 😃 Nhưng mà hoài niệm thôi hehe
NNang
ĐẠI BÀNG
6 năm
Các bác cho e hỏi iphone 4s 16gb sảm xuất tháng 4 năm 2014 ko có shsh thì có về dc ko ah thank các bác
@Nlang Làm đc bác ạ 😁
hoanghak37b
ĐẠI BÀNG
6 năm
Có bác nào ở hà nội hay bắc ninh làm ok ko
4s 8g xuất xưởng tháng 11/2015 có cơ hội về ios 613 ko mn? có bác nào làm đc ko ạ???
@truongphi1 Chưa thấy ai làm được hết bác ơi. Thấy nhiều máy ip 4s 8gb trước 2015 thì vẫn hạ được dù lúc xuất xưởng chạy ios 7.
phucld1985
ĐẠI BÀNG
6 năm
mình ko tài nào bật được 4 cái nút đó sang màu xanh. Đã thử nhiều lần tắt máy khởi động lại
NNang
ĐẠI BÀNG
6 năm
@phucld1985 Bạn ko bật dc , thử kiểm tra đt của bạn có kết nối intenet ko , và kiểm tra xem itune có nhận máy dt của bạn ko nhé ,
phucld1985
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Nlang itunes và internet mình căng đầy bạn à. có gì đó sai sai mà mình đọc kỹ và làm theo hướng dẫn
phucld1985
ĐẠI BÀNG
6 năm
E đã làm theo và thành công. Thanks bác. Lúc đầu có hơi lấn cấn tí nhưng mọi việc đã êm
vumappp
ĐẠI BÀNG
6 năm
@phucld1985 Làm sao jb 6.1.3 vậy bác? Giúp mình với
phucld1985
ĐẠI BÀNG
6 năm
@vumappp Jr ios 6 có chỉ đầy trên google mà bạn. Ios đời cao thì khó chứ ios 6 nầy lâu rồi mà
@phucld1985 B hạ về 6 thì baseband là 3.4.03 hay 6.0.00?
phucld1985
ĐẠI BÀNG
6 năm
@nvidiafanndth image.jpg
đã làm gần xong. đên bước cuối cùng ân restore thi hiện lên cái bảng màu đen rồi vụt tắt, giờ ko biết phải làm sao luôn. ai giúp minh với
mình 4s lock có chạy dc ko bác nào thử chưa 😁
@nvidiafanndth maf kiếm dc con sim ghép active dc con 4s lock khó phết bác e thử cỡ 10 con sim ghép rồi toàn cắm vào như chưa cắm :D chúng nó toàn kêu máy e hỏng sim , sang 1 thằng nó có con sim ghép quái gì ý nó cắm vào cái là active dc ngay cơ mà giá đắt :D
@chả có tên Thế thì b cứ về ios 6 xong qua mượn nó mà activate làm máy nghe nhạc :D
@nvidiafanndth Nay e đi active rồi 50k con này e xác định dùng nghe nhạc thôi về 6 dùng nhanh vãi
@chả có tên 4s ios6 là nhất rồi. Máy e chỉ để chơi, cài mấy game gta, infinity blade vẫn chiến ngon.
Có ai bị lỗi này ko. Lúc Build IPSW tới 40% là bị thế này. Bấm continue là đứng lun.

Đã cài Net Framwork mới nhất

Sent from my iPhone using Tapatalk
nguyên nhân bước cuối cùng cái bảng đen hiện ra rồi vụt tắ là do cục pin lỗi nha các bác
NNang
ĐẠI BÀNG
6 năm
@quythu Ko phải đâu bạn , bạn chờ vài phút đợi máy tính với điện thoại liên kết với nhau qua cái kloader rùi ấn restore là dc àh cứ chờ ấn vài kaafn ko sao đâu
không thêm nguồn này được các bác ơi http://repo.tihmstar.net/
NNang
ĐẠI BÀNG
6 năm
@chả có tên Vấn đề sim ghep mình potay chưa xài bao jo cả , có nhiêu tiền chơi máy wordl bấy nhiêu tiền ko chơi lock bác ah phức tạp lắm
@Nlang à e chỉ để nghe nhạc thôi bác ko dùng bất kỳ tác vụ gì khác thấy 4s lock rẻ nên mua 😁
NNang
ĐẠI BÀNG
6 năm
@chả có tên Uh smatphone bây giờ nó bão hoà rùi nhìn ẻng nào cũng nhi ẻng nào , androi hay ios cũng nghịch chán rùi , tớ cũng mói cưới e 4s chưa active để về 6.1.3 xài nghe gọi với nghe nhạc , đọc báo vậy với hoài niệm tí vẫn thích kaaa , chứ iphone X jo chạy 6.1.3 cũng mua đó kaaaa
@Nlang e xài android là chính nhòm qua cái ios từ 7 trở lên cái hiệu ứng thật sự là ko thể nhuốt nổi về dc 6 tuyệt vời thật
NNang
ĐẠI BÀNG
6 năm
Còn bác nào muốn jailkbreak thì kiếm bản posixspwn 1.0.5 với cái ituné 10.7 jailbreak cho con 4s này chuẩn ok nhé ko lỗi lầm ji , e làm trên cả win 7 , 10 64bit ok hết
@Nlang giờ sài cách này đc k bạn
bây giờ còn làm được k ae.ai giúp với.k sài đc app KDFU
NNang
ĐẠI BÀNG
6 năm
@bu0nviai Làm bình thường bạn nhé tớ vừa làm xong
có bác nào dính vấn đề jailbreak như e ko e cứ jail xong nghịch lung tung cydia một thời gian là ko tài nào vào được cydia nữa lại phải jail lại nay jail chục lần rồi
@chả có tên cach này còn sài được k bạn
NNang
ĐẠI BÀNG
6 năm
@chả có tên Oshit bạn phá máy mà jail cả chục lần trên ngày thì mình potay cài lung tung feng vào nó xung đột nhau lỗi là bt
@Nlang bản ios nào là pin trâu nhất vậy bác @Nlang e chỉ dùng con 4s để nghe nhạc nên chỉ cần pin được lâu thôi 😁
NNang
ĐẠI BÀNG
6 năm
@chả có tên 6.1.3 hơi tù tí nếu ko jailbreak thì pin vô đối nghe gọi nghe nhạc nhé bác
cafebibi51ct
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đánh dấu
hauphan55
ĐẠI BÀNG
6 năm
cho mình hỏi ngu 8.4.1 xuống 7.1 dc ko vậy mấy bác máy đã jb 4s.
@hauphan55 Có shsh mới xuống đc.
cho mình hỏi, mình đã làm xong hết các bước thì lại bị treo itunes ạ? máy lên hình itunes + cáp sạc. cắm kết nối itunes thì nó bắt nâng lên 9.3.5 luôn không cho về....
@Hoàng Bá Ạo mình cũng bị như bạn. giờ còn không restore về được 9.3.5 luôn, restore xong khởi động lên là lại treo cáp + itunes. Có ai ở Hà noi không giúp mình với, xin hâụ tạ !
hoanglam2003
ĐẠI BÀNG
6 năm
thanks bạn nhiều nha phải nói là hạ 1 cách dễ dàng luon thanks nhiều nhiều
lehman1
ĐẠI BÀNG
6 năm
b thớt cho cái link jb 4s(máy chữ Hàn nhưng đã lên QT) 16G, ios 935 với

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế