Hướng dẫn hack tất cả game Android bằng GameKiller

ApkVL
4/7/2014 9:13Phản hồi: 165
Hướng dẫn hack tất cả game Android bằng GameKiller
Hướng dẫn sử dụng GameKiller. Cách hack GameKiller cho Andoird.
Tải GameKiller mới nhất.
Mình xin chào các bạn, sau đây mình sẻ hướng dẫn các bạn cách hack hầu như tất cả các game Offline của Android cũng có một số game Online hack được nhưng rất ít. Bạn cũng đã từng chơi game cho Androidrồi chứ nhỉ cũng sẻ có những game quá khó nếu như không đủ tiền nâng cấp thì sẻ không qua được màn chơi đó khiến bạn phải nạp tiền vào để nâng cấp mua kim cương hoặc mua vàng, nhưng bạn biết đó ^^ . Đâu có ai nạp vào và lên bác thông thái Goolge tìm ngay cách hack game đó liền , hehe . Thôi không dài dòng nữa vào thẳng vấn đề chính luôn nha.

Để cần hack được game trên Android bạn sẻ phải sử dụng phần mềm GameKiller : http://bit.ly/1p3R6hS .
Yêu cầu máy các bạn đã được ROOT để cấp quyền cho ứng dụng nha.
Sau đây mình xin lấy một game cũng rất là nổi tiếng ra làm ví dụ cho các bạn xem nha đó là Fishing Diary .
Có thể tải xuống game Fishing Diary đó tại đây bằng ứng dụng Mobegenie (2MB )
Rồi bắt tay vào làm thôi nào . Đầu tin các bạn bật ứng dụng GameKiller lên nha.

Đây là giá trị của mình nha mình có 525 vàng nên mình sẻ tìm kiếm con số 528 trong ứng dụng GameKiller nha các bạn.

Các bạn nhập 528 vào ô search nha sau đó các bạn nhấn nút tìm kiếm. Nó sẻ hiện ra một khung hỏi bạn chọn loại tìm kiếm nào các bạn cứ chọn là AUTO IDENTIFY nha . Bây giờ các bạn vào game Fishing Diarythay đổi giá trị vàng của các bạn đi nha.

Rồi đó các cậu mình đã thay đổi giá trị vàng của mình thành 539 vàng . Bây giờ các bạn bật ứng dụngGameKiller lên rồi nhập giá trị vàng của các cậu vào ô search nha sau đó nhấn nút tìm kiếm .

Bây giờ nó đã tìm ra các giá trị vừa thay đổi trong game, có lẻ hơi nhiều với game này có tới 5 giá trị chứ máy game khác có thể là 3 hoặc 2 giá trị ah. Nếu bạn chưa chắc ăn thì có thể thay đổi giá trị vàng và search lại thì có thể giá trị tìm được sẻ giảm xuống đấy. Nhưng đối với mình đã làm quen thì chọn đại một cái rồi thay đổi hen xui , khỏi phải mắc công search lại hehe.

Quảng cáo

Mình đã chọn bừa giá trị thứ 2 để thay đổi các bạn chỉ cần nhấn vào giá trị đó thì đó sẻ hiện lên cho các bạn thay đổi. Chú ý dòng Value nha đó là giá trị bạn có thể thay đổi đấy, bây giờ các bạn có thể thay đổi giá trị bao nhiêu tùy các bạn nhưng mình khuyên nên thay đổi ít thôi :p.

Như các bạn đã thấy mình đã thay đổi số vàng trong game thật tuyệt vời nhỉ các bạn cũng có thể thay đổi vỏ sò trong game này, luôn cũng được chỉ cần làm như các bước trên để thay đổi vỏ sò.

Chúng các bạn thành công, nếu có thắc mắc gì hãy cứ góp ý mình sẻ hướng dẫn cho các bạn tận tình, cuối cùng là mong các bạn hãy luôn ủng hộ Website của mình nha :p.

Cảm ơn các bạn đã đọc bài viết của mình 😃.

Quảng cáo

Nguồn : Game cho Android
165 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

có ai xài chưa?
ApkVL
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Phan Trần Thành Lợi hỏi câu buồn ghê, phần mềm nổi tiếng mà cậu 😔
ApkVL
ĐẠI BÀNG
10 năm
up cho mọi người 😃
@ApkVL Pi j the nay
bạn hướng dẫn mình hack Fast & furious 6 đi. mình thấy trên youtube nó hack dc, nhưng mình k lam dc. mình xài sámung S3 đã root, root cheker báo ok. nhưng khi tải gaemkiller về no báo root privilege is needed
Mình search, GK hiện Done! nhưng không thấy giá trị...!
game nào cũng thế =.=" thớt khắc phục dùm mình được không?
ApkVL
ĐẠI BÀNG
10 năm
@7458963210qw câu giống bạn kia rồi chắc s3 nó chưa hỗ trợ 😁
@7458963210qw zenphone 5 cũng gặp gặp tình trạng tương tự ! hic hic
sao mình dùng nó kêu root .... needed là sao, rõ ràng là rooted rồi mà ????????
ApkVL
ĐẠI BÀNG
10 năm
@HùngZeus chắc do xung đột rồi bạn có thể tải bản thấp hơn coi còn bị không 😁
@ApkVL Có thể hack được game hải tặc bắn cá 2015 ko vậy ad
heomap2402
ĐẠI BÀNG
10 năm
thử hack shadow fight 2 coi đc k bạn, mình làm mãi vẫn k đc, dò ra đc mã r, lúc chỉnh tiền cái nó chuyển hết về 0 luôn
ApkVL
ĐẠI BÀNG
10 năm
@heomap2402 Shadow thì xài Freedom nha cậu 😁
Phần mềm này hack lằng nhằng hơn freedom. Bác chủ giật tít hack mọi game nghe "hot" quá. Cám ơn bác đã chia sẻ cho mn
ApkVL
ĐẠI BÀNG
10 năm
@PrisonBreak1908 hầu như các game 😁:D
app gamekiller chỉ dung được trreen nhũng máy chạy 4.3 trở xuống thôi còn những máy nào chạy 4.4 không sài nổi đâu.
@phamvuhonghai Máy mình 4.4.2 vẫn chạy được nhé 😃 !!!
guanlong
ĐẠI BÀNG
10 năm
còn cái phần mềm có hình cờ lê trên màn hình là cái gì thế bác?
ApkVL
ĐẠI BÀNG
10 năm
@guanlong là GameKiller đó cậu 😁
guanlong
ĐẠI BÀNG
10 năm
ko, ý mình là cờ lê cơ, còn game killer là hình chìa khóa mà 😃
ApkVL
ĐẠI BÀNG
10 năm
@guanlong là cái nào cậu mình có thấy cái cờ lê nào đâu 😕
@ApkVL Là gamehaker đó bạn
@guanlong Phần mềm đó là gamehacker bác ạ
Vãi. Cài máy báo virut.
ApkVL
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Lamnguyen.3gs Vâng ... virut đó cậu đừng cài 😃
Thớt thử hack game Summoner Sky War xem đc ko giúp e vs...e mày mò hack đá mà cứ hack xong rồi sử dụng đá là nó lại trở về chỉ số lúc chưa hack
@Mèo Say Nắng Summoner war Mình Chỉ hack được ATK, Speed, Def thôi
@hanovo_recovery Chỉ mình với
@Mèo Say Nắng Ban dung xxassistant ket hop voi xprivacy. Xxassistant la app co chua plugin mod game nay. Xprivacy la mot modul cua xposed, dung no de game khong phat hien ra minh dang dung mod
@hanovo_recovery Bạn có link 2 ph mềm đó ko
@Mèo Say Nắng Link xxassistant http://iandrohacker.blogspot.dk/2014/07/app-xxassistant-v117-android-app.html
Huong dan minh vua lam ne
Ko có link Xprivacy à thím
@Mèo Say Nắng Ban tai xposed ve va cai dat. Roi vao phan modul chon cai xprivacy. http://repo.xposed.info/module/de.robv.android.xposed.installer
tuse7en
ĐẠI BÀNG
10 năm
sài freedom là nhanh nhất, ko phải làm gì hết, hỗ trợ nhiều, online thì khó chứ còn game nào off mà có thanh toán qua google play là nó quất đc hầu hết các game, ko chỉ game mà còn cả phần mềm
@tuse7en Mình xài freedom hack đá nhưng chỉ đc chỉ số ảo thôi...hack xong dùng tới nó lại hiện chỉ số thật
tuse7en
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Mèo Say Nắng mình ko hack mấy cái đó nên ko biết mình toàn dùng để mua bản quyền thôi, với lại freedom vốn dĩ là dùng để hack bản quyền phần mềm + hack tiền thông qua hệ thống thanh toán google play thui, mà chơi mà cứ hack chỉ số tùm lum thì chỉ vài bữa là chán
Freedom khong dung duoc cho summoners war nhe
Help !!!
Mình root máy rồi. Nhưng nó lại kêu cần root. Làm sao bây giờ. Mình dùng galaxy ace 3
Android 4.4 thi khong cai duoc
@ngothanhtuan1221 Mình Android 4.2 ╯︿╰

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019