Hướng dẫn Jailbreak iOS 9.3.5 cho các thiết bị chip 32-bit

7/8/2017 8:58Phản hồi: 362
362 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

up. xin nhờ chuyên gia giải đáp giúp ạ..
ngotamca
ĐẠI BÀNG
6 năm
mình gặp lỗi là mặc dù báo jaibreak thành công, nhưng ko thấy cyndia, mà quan trọng hơn là Wifi bị mờ đi ko mở lên được, reset dòng 2 cũng ko hết 😔 giờ ko có wifi ko làm được cái j khác hết :(
Sau khi cố gắng restore lại thì giờ chính thức ko làm đc gì luôn, vì ko có wifi để xác thực mật khẩu icloud lúc reset nên giờ cũng chả reset hay làm đc j nữa luôn
chjcken8182
ĐẠI BÀNG
6 năm
@kaka3001 bạn cắm vào itunes login nhé
Mr.Pisces
ĐẠI BÀNG
6 năm
chấm.
bk110303
ĐẠI BÀNG
6 năm
Hôm nay em lôi con ipad mini ra làm thử, cài phoenix xong, nhưng khi tiến hành jaibreak xong thì không thấy cydia, vào lại phoenix thì nó chỉ như này, mong các bác chỉ giúp, em đang cần jb để về lại ios 8, em chân thành cám ơn IMG_20180113_172200.jpg
Amarkong
ĐẠI BÀNG
6 năm
Kg thể về 6.1.3 con 4s được
Ai biết chỉ giùm mình lỗi này với:

https://tinhte.vn/threads/huong-dan-jailbreak-ios-9-3-5-cho-cac-thiet-bi-chip-32-bit.2715961/

Hướng dẫn Jailbreak iOS 9.3.5 cho các thiết bị chip 32-bit

Theo Phoenix Jailbreak, thì hiện tại chúng ta đã có thể Jailbreak semi- untethered cho các thiết bị dùng chip 32- bit chạy phiên bản iOS 9.3.5. Cho anh em nào chưa biết thì Semi-untethered Jailbreak tốt hơn tethered một chút…
tinhte.vn

Tình hình mình có em ipad 3 chạy 9.3.5. Mìn muốn hạ xuống 6.1.3 nên đã jailbreak 1 lần mà hạ xuống bị treo táo nên đã lên lại 9.3.5. Mình tiếp tục jailbreak nhưng đến khi mở phoenix lên thì không có dòng chữ "Prepare For Jailbreak". Mới cài phoenix xong thì có "Kickstart Jailbreak". Mình kick vào thì nó tự reset. Không có cydia luôn. Mình mở lên thì nó mất hẳn dòng "Kickstart Jailbreak"..
Ai biết nó bị sao chỉ em vs. E đã xóa sạch máy 2 3 lần rồi mà vẫn bị vậy @@
Hoặc ai biết jailbreak cho ios 9.3.5 với hạ 6.1.3 chỉ em với.
E cảm ơn ạ
@Cường Crazy xóa app jailbreak (phoenix)
disable passcode (bỏ mật khẩu mở máy)
restart máy
cài lại app
ấn Prepare for jailbreak
sadeyes9x
ĐẠI BÀNG
6 năm
Ae cho hỏi sao e đăng nhập cái ID apple mà nó báo ko đúng nhỉ @@!
Mình jailbreak xong, cài kstore, nguồn ftios.vn xong nhưng không thấy hiện chữ K. Ai biết lỗi chỉ giúp mình nhé.
nhanhemoi
ĐẠI BÀNG
5 năm
có ai bị dắt ở cái bước đăng nhập vào ko z?
Use Unc0ver jailbreak for iOS 13. It's working perfectly... You can get more information from https://appvalley.one/

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019