Hướng dẫn Jailbreak Untether iOS 7.1.x

TuanGT
23/6/2014 19:8Phản hồi: 4.017
4.017 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mn cho em hỏi máy nâng cấp lên ios 7 băng OTC có làm dc bằng cách này ko hay phải dùng itune restore lại ạ
Mn cho em hỏi máy nâng cấp lên ios 7 băng OTC có làm dc bằng cách này ko hay phải dùng itune restore lại ạ
hung160990
ĐẠI BÀNG
9 năm
@mavericks109 vô tư nhé
nhưng nhớ backup lại máy trước
megaton
ĐẠI BÀNG
9 năm
Update bằng OTA không nên làm
BaoVien
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ước gì về lại 7.1.2
Update qua ota thì chọn rs lại dòng 2 rồi tiến hành JB bt,đã thử qua nhiều con máy rồi 😁
itunes dùng bản bao nhiêu cũng được ak mấy bác ? sợ up lỗi phải restore lên fw cao hơn thì tèo, máy mình ipad 4 fw 7.1.1
shady9x
ĐẠI BÀNG
8 năm
Sao mấy hôm nay cứ bị lỗi như này nhỉ, thử trên nhiều máy vẫn bị
smilegirl
ĐẠI BÀNG
8 năm
Ipad 2 đang ở FW 7.1.2 có còn Jailbreak bằng cách này không các bác?
bạn thoát ẩn bằng cách nào, có cách thoát ẩn restore được, nhưng vẫn phải lưu backup active bạn à
về cơ bản thì là như thế, nhưng làm thì để mình tìm bài hướng dẫn cho bác, hoặc bác ở HN thì mình làm giúp chứ giờ nói chả biết phải nói sao
ductoanvba
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mình đang dùng ipad3 ios 7.1.2. Các bác cho hỏi là e có thể jaibreak đc ko? Bác nào có hướng dẫn cho e xin với
hungse7en
ĐẠI BÀNG
8 năm
@ductoanvba 7,1,2 thì vẫn xài pangu thôi ,5p xong rui bạn lên youtube xem huong dẫn có đó
ductoanvba
ĐẠI BÀNG
8 năm
@hungse7en Bạn cho hỏi, sau khi jaibreak liệu mình có thể quay trở lại lúc chưa jaibreak đc ko?
@ductoanvba Đc lên mạng search
tvip1208
ĐẠI BÀNG
8 năm
minh bi loi please make sure you have proper internet conection ai giup vs
@tvip1208 bác có bật wifi ko thế?
hungse7en
ĐẠI BÀNG
8 năm
Ae cho hỏi , giờ 2016 rùi mình jb nó bắt chỉnh giờ về 2014 mình bó tay từ qua tới giờ vẫn ko jb đc , mình mới Úp con ip4 lên 7.1.2 từ hôm qua 5/8/2016 ,
jimmyleung
ĐẠI BÀNG
8 năm
@hungse7en Thì vào chỉnh giờ bình thường. Bỏ chế độ Auto là chỉnh được ah
hungse7en
ĐẠI BÀNG
8 năm
@jimmyleung bỏ auto rùi cũng chỉ chỉnh đc ngày và tháng , năm ko chỉnh đc , ko jb đc là nghe nhạc cũng ko đc luôn ;((
tdang1
ĐẠI BÀNG
6 năm
Giờ jb ió 7.1.1 ip5s thì dùng tool nào nhỉ? mình dùng thử pnagu 1.2 thì nút Jailbreak không hiện lên măc dù đã bấm Trust trên điện thoại rồi
TranAnz
TÍCH CỰC
6 năm
@tdang1 Tìm bảng phong thần xem
@tdang1 Thử 3utools đi b

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119