Hướng dẫn kiểm tra hàng chính hãng đối với tai nghe XIAOMI PISTON 3.0

XIAOMI MEDIA VN
20/5/2015 16:28Phản hồi: 25
Hướng dẫn kiểm tra hàng chính hãng đối với tai nghe XIAOMI PISTON 3.0
"Xiaomi Piston 3.0 sở hữu thiết kế đẹp với độ hoàn thiện cao và chất lượng gia công tỉ mỉ. Hệ thống housing, dây, jack, mic điều khiển đều được chăm chút để mang lại cho người dùng cảm giác sử dụng thoải mái nhất. Chất âm của chiếc tai nghe này được Xiaomi trau chuốt lại với mục đích chơi tạp nhiều thể loại:nhạc trẻ, nhạc trữ tình, pop, rock, edm,.. có thể đáp ứng gu nhạc của những người nghe khác nhau."

Nhận thấy tai nghe XIAOMI PISTON 3.0 hiện đang được khá nhiều bạn quan tâm hỏi mua, mình hướng dẫn các bạn cách check hàng chính hãng:

- Tải phần mềm đọc mã QRcode cho Smartphone.

- Sau khi khui Seal tai nghe, bạn sẽ thấy 1 đoạn mã QRcode được gắn trên dây tai nghe, gần Jack cắm. Đây chính lã đoạn mã xác nhận Sản phẩm đã được kiểm tra về chất lượng và chính hãng.

- Dùng phần mềm QRcode để quét mã QRcode mà mình nói ở trên, sẽ dẫn bạn đến link trang web XIAOMI TQ chính hãng, với nội dung: "Chúc mừng bạn, sản phẩm này đã được kiểm tra, sản phẩm bạn mua là sản phẩm chính hàng".

25 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

check bao nhieu lan. bao nhieu may cung thay chinh hang. nho bon lam gia no in ca cai chinh hang nay thi sao.
Cái này check cho vui thôi, cái tab này làm nhái rất dễ ^^
the thi phai kiem tra the nao moi dc day.
@tanthienvuong Hiện hãng Xiaomi không làm tem bạc trên tai nghe Xiaomi Pistons, nên chỉ có thể kiểm tra bằng mắt thường (xem độ tinh xảo các chi tiết) và tính năng (nghe âm thanh)
thế thì những người tai trâu như mình thì biết làm sao. lại ko nhìn thấy đồ thật bao giờ
@tanthienvuong Bác mua ở những nơi uy tín, đã có nhiều người review, có tem bảo hành, cam kết bồi thường đầy đủ là ổn thôi ^^
httbbt
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Triệu Dũng Phú Có gợi ý nào k men ơi.
Em nó có tương thích với optimus G k ạ
Mua o lazada có ổn không mọi người
bác có thể cho địa chỉ cụ thể nơi nào uy tín bác mình o tphcm
azaudio.vn
TÍCH CỰC
8 năm
@langphu HCM bác có thể ghé bên mình nhé, cam đoan hàng chính hãng, bảo hành đàng hoàng 😁
Mình mới mua bên lazada voi giá giá 299k
@kebuidoi19 Lên lazada kiếm Piston 3.0 giá 299k lòi mắt mà hok thấy bạn ơi, cho link đi bạn. Piston 3.0 toàn tầm > 350k không ah
@boul Kiếm cái nào rẻ rồi nhập mã giảm giá là ok thôi
levinhkhuong
ĐẠI BÀNG
8 năm
@kebuidoi19 a ơi a mua trên lazada ổn k ạ?
abccvbnm
ĐẠI BÀNG
8 năm
@levinhkhuong vừa mua 274k trên lazada đây
Bên mình bán uy tín lâu năm ở HCM, freeship Toàn Quốc nhé bạn ^^ www.XiaomiStore.com.vn
bác nào cần mua đồ xiaomi chính hãng giá rẻ mời qua topic dính của em

https://nhattao.com/threads/cuongluc-cho-5s-6-6s-s6-chi-15k_________-piton-4-380k__op-rosegold-30k__rn2-899-3300k-rn2-999-3800k.4297183/#post-51948431

đảm bảo hàng chính hãng , phát hiện hàng nhái đền gấp 3 nhé
@kebuidoi19 bên sanphamxiaomi.com đang có kìa bạn, giá chỉ 229k thôi
@boul Mắc rồi đó. Trên lazada chỉ 190k thôi
@kebuidoi19 cho mình xin cái link đi bạn
@boul Bạn lên trang lazada.vn mà tìm nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119