[Hướng dẫn lại] Tự kiểm tra Xếp hạng tín dụng cá nhân CIC, bạn có đang mang nợ xấu hay không?

Nam Air
23/10/2019 6:8Phản hồi: 394
394 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hay
PeterTT
ĐẠI BÀNG
4 năm
Điểm tín dụng: 644
Mức độ rủi ro: 03;
Ổn ko ACE?
khitamdao
TÍCH CỰC
4 năm
vừa đăng ý xong, có bác nào mới đăng ký như mình không 😁
HuynhNgLe
TÍCH CỰC
4 năm
Sao cái app trên android bị xoá khỏi store rồi nhỉ??
LMT85
CAO CẤP
4 năm
Toàn lỗi thế này
Cũng định đăng kí xem thế nào, nhưng thấy chụp ảnh cả CMND hai mặt và ảnh chân dung là thôi. Không tự thò tay xuống bóp dái.
tencha276
ĐẠI BÀNG
4 năm
Đăng ký xong có xoá đăng ký đi đc ko?
Mình làm theo cách mod chỉ, app đã cài và cập nhật thông tin đầy đủ nhưng yêu cầu báo cáo mãi mấy hôm rồi mà ko thấy phản hồi gì. Có cách nào khác ko mod
lehoiphuhoa
ĐẠI BÀNG
4 năm
Em giờ mới biết vụ này :p
thainguu
TÍCH CỰC
4 năm
Mới kiểm tra thử thì thấy kết quả của mình đang là nợ nhóm 2. WTH, mình chưa bao giờ chậm thanh toán thẻ tín dụng một ngày nào, trả góp cũng toàn trước hạn, nó ghi là còn nợ thẻ thằng Shinhan 7tr, mà tháng này e mới xài của nó có 2tr.

Gọi hỏi tổng đài Shinhan như thường lệ toàn gặp những thằng CSKH nói chuyện như bố mẹ nó vậy, đúng là sai lầm khi dùng thẻ của thằng này. Mai mốt đi cắt thẻ k dùng bất kỳ cái gì của thằng này hết, nếu KH k biết nó hoàn toàn có thể giải thích thân thiện, đằng này nó nói như đang dạy KH v
Có bác nào làm bên CIC hoặc quen ai bên đó mà biết rõ cách tính điểm của CIC ko ? Em mới bác lai rai nhờ bác tư vấn về vụ này (mấy cái thông tin chung chung về cách tính điểm CIC trên Google e đọc rồi nhé)
luyen
TÍCH CỰC
4 năm
Xin lỗi vì đào mộ, nhưng giờ còn tra cứu đc ko vậy? Năm trước mình tra cứu ok, giờ ko sao đăng nhập đc nữa, reset các kiểu cũng ko đc.
seal2002
ĐẠI BÀNG
3 năm
Mình mới cài và sử dụng tuần rồi nha

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019