Hướng dẫn lấy bản quyền các phần mềm Autodesk

9/8/2017 8:6Phản hồi: 153
153 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tuanzs
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình dùng 2017 bản student, chả thấy thiếu chức năng gì, in ấn suốt ngày ngon chớt.
Đến 2020 hết bản quyền lúc đó chắc lên đến CAD 2021 rồi ấy chứ. 😃
nevercry_hp
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình dùng bricscad rồi chỉnh ngày hệ thống dùng thỏa mái
@nevercry_hp Cr@ck chi vậy 😃 có free k xài
Có giới hạn gì đâu trời! Xài bao nhiu năm ko thấy! Chỉ có đìu in ấn thì có watermark thiệt!
duonganhhao
ĐẠI BÀNG
7 năm
ngon nha!
thank mod
File DWG tạo từ bản Edu dù mở trên máy nào in ra cũng có ký hiệu đó, không bỏ được.
Cách xử rất đơn giản, Save file về định dạng DXF, rồi lại từ file DXF lưu thành DWG là ok.
hk có artcam hả mod
trunglb
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cái này xài dc 2 năm rùi sắp hết hạn rùi. Giờ toàn cài kiểu giả sv ko ah vì nó quét bản quyền kinh wa cứ bật mạng là bị dính khóa luôn chả hiểu sao
tks bro :v đó giờ xài Inventor student 3 năm free. hình như Autodesk mới cho free AutoCad cho student gần đây hay sao ấy chứ hồi trước chưa thấy :v
Sao của mình chỉ có bản 2015 là có cho Mac thôi nhỉ?
little chick và kochichi96 nói đúng nè, đó là tư tưởng nông nghiệp manh mún, không muốn mua nhưng muốn dùng phần mềm để kiếm tiền, lý luận này rất khó nghe

autodesk là tập đoàn sở hữu đội ngũ lập trình tài giỏi và đồ sộ, cỡ như adobe cũng chưa sánh bằng, nhưng vì duy trì quy mô nhân lực rất lớn mà thị phần người dùng (kể cả dùng lậu) chưa đến 1% nên autodesk chẳng giàu có gì

nhiều người dùng autodesk lậu sẵn sàng bỏ tiền cho nhiều sản phẩm apple mà không than vãn gì, nhưng với phần mềm giúp họ kiếm tiền như autocad thì họ không chi vì chê đắt, sao kỳ vậy ?
@xấu-là-cái-tội Phần mềm vài nghìn $, bằng vài tháng lương (có khi cả năm) đấy ông ơi =.=
Chấm. Thanks add
hakktl
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thanks mod nhiều, đã lấy được 1 key cho autocad 2018, tính năng full như bản ....., in bản vẽ bình thường như bản .....
tuan_vip
ĐẠI BÀNG
7 năm
Có bị đóng dấu hay hạn chế j k các bạn
hakktl
ĐẠI BÀNG
7 năm
@tuan_vip không bác nhé, in như bình thường
id@wn...
TÍCH CỰC
7 năm
2007 cung nhe mà bạn.
Tuan_Milano
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cad 2007 huyền thoại, copy and replace *.dll 😃
nkn1506
TÍCH CỰC
7 năm
Có là tốt rồi
Đánh dấu cái khi nào cần.
Thấy mọi người nói nhiều về autocad, còn 3d max trong trường hợp này có bị hạn chế hay đóng dấu gì ko mọi người?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019