Hướng dẫn lấy bản quyền Microsoft Office 365 Enterprise E3 miễn phí một năm

13/8/2017 5:32Phản hồi: 168
168 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hiện chỉ còn Free trial 30 ngày thôi hả mọi người. Vừa đăng kí xong, và chỉ được 30 ngày. Ai vừa tạo check lại thử.
Hiện tại còn đăng ký được không ạ ? Em đăng ký nhưng mãi không thấy gửi mail xác nhận
mình có key dư cần cho free ( 3 key, một key 5 máy) ai cần rep cmt mình inb key cho
@Iosandroid Mình xin 1 key nha bạn. Thank you ☺
@Iosandroid Đã hết 3 key =]]
hohoangduy
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Iosandroid CHO TỚ 1 KEY VỚI, ĐANG RẤT CẦN.
MANY TKS!
@hohoangduy Nhận đc key chưa bạn
Vậy cmt đi mình random đỡ vậy 😆
Các bạn nhận đc key send qua inb chưa. Chưa thì mention trong cmt này nhắc nha :D
@LiemPT Mod nhận đc của mình òi mà
@LiemPT Chắc lỗi gì ấy. Bạn inb trước cho bạn ấy xem nhận đc k
LiemPT
CAO CẤP
7 năm
@Iosandroid Hic, thế là số đen, ko nhận được key của bạn rồi 😔
@Iosandroid Đến nay vẫn chưa thấy gì bạn ơi, nếu được bạn gữi giúp mình vào email: nickynezry@gmail.com nhé. Cảm ơn
LiemPT
CAO CẤP
7 năm

Bạn thấy mình inbox không?
@LiemPT Thấy òi. Bạn thấy chưa
LiemPT
CAO CẤP
7 năm
@Iosandroid Hic, sao mình ko thấy gì cả. Bạn trả lời reply vào đúng cái mình Inbox xem thế nào?

LiemPT
CAO CẤP
7 năm
@Iosandroid Bạn gửi lại email cho mình vào email mới phamthanhliem@viccc.vn được ko?
boyster
ĐẠI BÀNG
7 năm
Giờ chỉ đc 30 ngày thôi hay sao ấy. huhu
TanoCaridi
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mọi người ai đã mở thử tài khoản của Office 365 Enterprise này rồi thì làm giúp cho tôi một cái địa chỉ email @yourcompany.onmicrosoft.com với... Tức là đây là Office 365 cho doanh nghiệp --> người lập tài khoản là admin --> có thể tạo email cho mọi người khác trong "doanh nghiệp mình (yourcompany)"... --> ý tôi là ai đang dùng thử nghiệm thì là admin của 1 doanh nghiệp --> làm giúp tôi một cái emai, coi như tôi là nhân viên doanh nghiệp của bạn admin đấy...

Email là đi kèm với password có thể truy cập được nhá😁

Cám ơn trước😃...
70211119
ĐẠI BÀNG
7 năm
@TanoCaridi Check PM ngeg bạn.
hình như trường phải liên kết với microsoft mới dung được thì phải á bạn, mình học bách khoa hcm, cũng có email edu.vn nhưng không tải word, excel, ... offline được, chỉ dùng được online. không biết sao, mong bạn trả lời giúp mình. thanks!
bác nào biết checks tk không ạ .em xin được ái tài khoản trên event bên ban tổ chức hộ bảo tài khoản vĩnh viễn mà em nghe tk e3 có 2 loại 1 loại là 1 năm và loại còn lại là vĩnh viễn nhưng lại vĩnh viễn thường rất hiếm.Mong các cao nhân giúp em ạ
Cảm ơn bác.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019