Hướng dẫn Nâng cấp N8, E7, C7, C6-01 lên Symbian Belle bản chính thức

ThanhLongND
18/8/2011 2:33Phản hồi: 142
142 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình đã nâng cấp nhưng phần 1/2 thì bị lỗi có cách nào khắc phục được không vậy
b oi, minh da up truc tiep bang dien thoai, bang ovs, nhung deu vi loi 1/2 va 2/2 sau do cung thu fix loi qt nhung du ko dc, bay gio may con bi do do, vao o E bi loi, b co the giup minh ko, thaks
Đả nâng cấp. Sài sướng ghê, mượt mà vô cùng, nhưng mà Long ơi! Bản ANNA này chỉ có 03 màn hình chính thôi hả bạn? có bản nhiều hơn 3 màn hình chính không? Cảm ơn Bạn....!
Bạn up fw lỗi rùi, bạn chát thanhlongtinhte nha

Thêm được mà em, nhưng mà hình như thêm đến 6 là đơ máy 😔
Mình cũng bị tình trạng giống như bạn, máy hay bị treo và tự đông reset lại hòai, bực wá, biết vậy khỏi update len anna cho rồi
Bạn update lỗi nó vậy thôi, dùng rất mượt. Bạn chát thanhlongtinhte nhé
baby1088
ĐẠI BÀNG
13 năm
ThanhLong "Kưng" , N97mini có lên anna dc ko , nếu dc thì hướng dẫn(cụ thể) cho mọi người với nào 😁
N97 mini chạy đc CFW ANNA rất ngon nhá, bạn chát thanhlongtinhte hoặc vào blog của mình đó ^^
bác ơi cho mình hỏi.mình up lên Anna thì hok xoay màn hình dc 😔(
Xoay mượt chứ bạn, bạn up lỗi rùi ạ
thanks nha....! sau 1 time ngâm cứu mình up dc roài ^^.ak bạn cho mình hỏi hiện tại thì bản CFW nào ổn định vậy ....?
Chúc mừng bạn nha, hiện tại có quá nhiều file CFW nên khó nhận xét lắm bạn à, bạn vào blog mình tìm hiểu thêm xem ^^
tinhte.vn ko tìm hiểu dc hay sao mà phải vào blog anh vậy ? Blog anh thông tin nhìu hơn tinhte à , vậy thì thôi dẹp cái tinhte.vn này đi .

Cho dù bạn ở đâu, Chúng tôi sẽ tư vấn, hướng dẫn và thực hiện hackphone cho các bạn với thời gian nhanh nhất, chi phí ít nhất !

Miễn phí nâng cấp firmware, miễn phí chạy ngôn ngữ Việt, miễn phí cài đặt phần mềm trò chơi trọn đời.

Đặc biệt: Hackphone free 1 máy đối với những bạn đăng kí hackphone trên 3 máy trong vòng 1 tháng từ 1 số điện thoại ^^

Chi phí 500.000 VNĐ/máy ( nhận trước 150k ^^)

ThanhLongND
Sao đắt vậy anh Long :banghead:
hehe.Blog of ban mình xem wa rồi.good đấy.cố gắng hen.chúc thành công
vampirexxx
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình up N8 lên bản Anna mới nhất rồi, h làm sao hack vậy mọi người ? Bài hướng dẫn hack kia cũ rồi không biết có áp dụng cho OS mới này dc không ?
Nâng cấp N8, E7,C7,C6-01 nhanh nhất, chạy trực tiếp trên máy
http://preview.tinyurl.com/3tx6tgc
Hai thằng Sam sang đây dìm hàng anh Long và Symbian hả? Cút về chuồng nhà chúng mày đê!
ui dời hackphone có gì khó.có thích tớ hack hộ cho
có hack hộ tớ với. pm Yahoo : keditimtinhyeutn
cậu dùng máy gì?
phuong_ttt
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác nào cho mình hỏi máy mình hôm trước mã 059G0H5 sau khi đi bảo hành về thì là 059c5z4. Em không tìm thấy ở navifirm thì làm sao hack hả các bác. Hic. Bác nào trả lời em sớm dùm em cảm ơn.
ban oi n8 up len belle co tieng viet khong vay?
hack cái điện thoại mà 500k bằng tiền mình hack con xbox, vks
NÓ BÁO LỖI THỂ NÀY LÀ SAO HẢ CÁC BÁC?
Giá ở đâu mà ghê thế . Lên đây mọi người giúp cho . Rút kinh nghiệm nha. Pó tay

---------- Post added at 09:12 PM ---------- Previous post was at 09:11 PM ----------

Có tiếng việt đó bạn, up lên và thưởng thức đi còn chờ gì nữa
sao mình up belle cho N8 ko được...anh em nào chỉ giúp...

hihi ! bác bị giống e ghê ! e đã lên belle rồi ! nhưng vì muốn nghich thêm tý, down cái FW gốc của C6-01 trên navifirm về để flash lại nhưng khi flash cũng bị báo lỗi như trên. Xin các bác chỉ giáo giúp e cách khác phục lỗi trên.
em cũng bị y như thế đấy ạ ! làm đến đây là tịt luôn. Chạy phoenix cứ báo lỗi, k tìm thấy code ! cả chiều em mò thế nào cũng k được. Bác nào giúp em với, em thanks lắm lắm.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019