Hướng dẫn root Gionee A10

Rooter
19/9/2012 9:18Phản hồi: 492
492 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Camera hoi bi hong mot it..van chup ngon lanh
Sau khi fix camera truoc se het loi
Camera sau ko bi hong nua.nhung minh thay kem gon..tối tối sao y. Ban ngay chup van ngon
Ban nao fix thi fix..ko de vay kung duoc
Link... http://db.tt/2MpCaS1g

Chu y. Vao recovery Install zip from SD card roi reoot luon. Ko wipe j ka
neu ban nao vao chup anh bi loi. Camera ko mo duoc..lai lam lai như the lan 2 nhe..ok. minh phai lam 2 lan do
Link dơnload chplay moi nhat 3.10.10
http://www.androidfilehost.com/?fid=9390225151984926830
Cai dat file apk binh thuong vao bo nho trong..no se thanh ban cap nhat...ko can lam thanh file he thong.
Ok ngon lanh
@quangthanh89 để mình tét thử. tks trước
@quangthanh89 hix. nó tự out bác ah. ko dùng đk
Hihi..minh down theme galaxy ve. Cai..locksens mo len ..va logo khoi dong nguon la sam sung galaxy s2 nhe. Nhin dep mat
thế bác biết phần mềm nào xem đk phim trực tuyến ko vậy. kiếm mấy phần mềm thì chỉ thấy soha phim ngon nhất nhưng nó bắt mua scoint. nản
hauhau99
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ae cho mình hỏi cách root gionee infinity power dc ko.... ae nao bit giúp mình với... thank
Ms root may nhug ko tai duoc ung dung tu chplay dk ha may bac. No ku bao loi ko du dung luong. Hix
viaipi
CAO CẤP
11 năm
@láo nhất mẫu giáo Root máy xong cài link2sd để giảm tải cho bộ nhớ trong

Gửi từ LG-E400 của tôi
@viaipi cài thế nào vậy bác
viaipi
CAO CẤP
11 năm
@láo nhất mẫu giáo Bạn kiếm topic hướng dẫn đi, hơi dài dòng chút

Gửi từ LG-E400 của tôi
@viaipi lm theo nhung ko dk. link2sd cai xog no bao may ko phu hop vs ext2.
viaipi
CAO CẤP
11 năm
@láo nhất mẫu giáo Ko phù hợp ext2 thì format fat32

Gửi từ LG-E400 của tôi
bây h root máy xong rồi phải lm gi nữa đây mấy bác. hix2. lâu rồi ko thây ai lên nữa
ban nao huong dan minh Tạo recovery
bang PM :Android
Terminal Emulator dk ko. nhap "su" xog ko biet nhap kai gi nua
Bạn nào hướng dẫn cụ thể cho mình root máy Gionne A10 được không, mình chỉ cần root thôi ko muốn, up rom gì hết. Thank nhiều 😃
@kimnhuocthy Câu hỏi muôn thuở nhưng chưa có lời đáp bạn à
@quangthanh89 cái gì thế bác.? bác còn dùng em A10 ko?bác có thể tổng hợp về em nó đc ko? em tìm ở nhiều chỗ mà thấy tên bác cũng nhièu nhưng ko vẫn chưa biết nên làm từ đâu :Zz
her. bác kia còn dùng ko vậy. giúp vs đê. con kua e h chán phèo. chả mấy khi dug nua. h chi luot web lm wifi thoi. nt goi điện thì 1110i cho nó lành. haizzz
@láo nhất mẫu giáo Gấu nhà mình dùng thôi. còn mình cũng chư biết hiện tại A10 mình đã làm đc những gì rồi.
đã có rom gốc đã root .đã có CWM , chưa nữa ko biết.hiểu biết về con này giờ là số 0.:Zz
muốn dùng con a10 làm dcom cho winxp thì làm ntn hả m.n. MÌnh chỉ dùng đk co win 7 còn xp ko đk.
@oxlvbx http://share.vnn.vn/tai-file-20037068
Của bác dây tải và cài bình thường nhé. sau đó cắm vào thưởng thức thôi. bác chủ page chắc tẹo luôn roài :Zz
để mai e test thử. dù sao kung~ tks bác
Gionee. .........
inh hinh la gionee a10 cua minh.trai qua nhieu song gio....da lam benh nang....4phim cam ung va 2phan ben duoi ko hoat dong...su that la hoi tiec e no vi ky niem voooc vack dau tien cua minh....
dangphuoc98
ĐẠI BÀNG
11 năm
hi! Tình hình là em có 1 con gionee a10. mà em thử Root xong rồi. Nhưng giờ lại muốn nó trở lại như phần mềm gốc thì phải làm sao ạ! thanks mọi người trước nk
dangphuoc98
ĐẠI BÀNG
11 năm
không có ai giúp e hết à! chán
@dangphuoc98 Bạn tìm trên mạng có đó. Hôm bữa mình có flash một rom thấy nó trở về như lúc đầu không có super user nữa. Nếu bạn cần thì đưa mail đây mình up lên rồi gửi cho.
@dangphuoc98 bây giờ bạn dùng rom nào thế? sao mà chán thế?
Mình đang tìm cách root nhưng lại ko có win7 nên đang khó khăn quá :Zz
dangphuoc98
ĐẠI BÀNG
11 năm
@nghi20nd

hien gjo e dg xai rom cua micromax a75
dangphuoc98
ĐẠI BÀNG
11 năm
@DoanVanLich dangphuoc98@gmail.com
Vuha0602
ĐẠI BÀNG
11 năm
máy của người bạn cho, mà cài đặt lung tung hết, em mhốn reset về ban đầu, nhờ cách bác chỉ giúp cái mã reset với.
thanks all!
@Vuha0602 Khôi phục cài đặt gốc hoặc và recovery wipe data nhá. cách vào Recovery thì google .
còn bác nào dùng máy ko nhỉ?
ai chỉ e cách root con a10 rồi up bản ICS luôn vs tks nha =.=
root thì root dc,nhưng nên khuyên câu là không nên root đâu các bạn ạ.mình root xong cài zalo và máy chạy đơ ra.màn hình còn mờ hơn nữa.ép sung công nhận là chạy nhanh hơn nhưng cài phần mềm nào nặng máy vẫn chạy ì ạch khó chịu lắm,

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019