Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hướng dẫn root, recovery cho Gionee Pocket

phnha2003
30/1/2013 14:23Phản hồi: 1.361
1.361 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ai test ọke chưa
dt mình làm đúng như các bước của ban nhung vẫn ko root dc. mình xai XP. Và cài tất cả các driver. nhung khi chay SOC dc một nửa thì nó đứng cung ngac, ko root dc.
@phulador88 WinXP hơi kém trong việc nhận driver, dùng win7 là tốt nhất
@phnha2003 minh dung win 7 nhung ko bit da cai dc driver hay chua nua ma luc su dung super1click root toi buoc 7 la dung im giup minh voi
Bác nào có room gốc hay room cook cko mjnh xjn với.up hoai van hk dx.bị mất giấy bao hành mới đau chứ
giup minh voi minh ko bit da cai duoc cai driver hay chua nua ma neu cai duoc thi no nhu the nao . minh mo super1click len roi an root nhung duoc toi buoc 7 la dung im va bao not réponding ai bit chi minh voi
ko tai nao root dc xai super1click cu toi step 7 la not respoding rui im luon . minh xai win7 ai bit bi loi gi giup minh voi 😔
@chautrongduc5689 thế bác làm như nào để root được em đến bước đó cũng bị như thế à
Ngày nào cũng Onl yh chờ chủ thớt mà ko thấy đâu. 😔 Giúp tớ với
@titxu94 Mình toàn invisible, ol thì buzz mình
@phnha2003 bh bạn có onl ko. giúp mik với.
yh: titxu_giddy_9xx 😁
viaipi
CAO CẤP
11 năm
Gái thì júp, zai thì nghỉ, haha

Sent from my LG-E400
Huu cai driver thi nhan ma luc roor bang soc cu toi step 7 la no notresponding lam hoai ko dc bac nao giup e voi. E xai pc win 7 . Nha e o thu duc co bsc nao root dc giup e

Sent from my POCKET using Tinhte.vn
tks chủ topic. mik root đc r. vui quá 😁:p
Ban root theo hd cua chu thot ha

Sent from my POCKET using Tinhte.vn
@chautrongduc5689 ừa. mik làm theo + chỉ dẫn của chủ thớt và root thành công. đang loay hoay up rom thôi
cam on chu thot da tan tinh giup do neu ko co chu thot chac h nay minh chua root dc nua TKS chu thot nhiu 😃
@chautrongduc5689 bạn làm kiểu gì vậy chi mình với mình cũng tới bước 7 là không root đk nữa
viaipi
CAO CẤP
11 năm
Vừa ra tgdd thấy giảm còn 890k, ói máu luôn, mình mua km tết 999k vẫn bị đắt hơn bây h 109k, thế mới cay

Sent from my LG-E400 using Tinhte.vn
bạn nào pro cho cho hỏi cách ép xung CPU tren gionee pocket vậy
viaipi
CAO CẤP
11 năm
Chip 1g rồi còn ép làm j, ram thì có 256, tăng đc mấy hiệu năng, cứ thích đú

Sent from my LG-E400
AnhYuo
ĐẠI BÀNG
11 năm
ai ở Nam Định root được em này chưa giúp mình với
tks chu thot....khong biết chừng nào mới có rom xịn cho con này đây 😔
chủ thớt ơi. Up rom có lâu ko. tít làm theo đến bước cuối kích vào chữ Firmware download r mà thấy nó cứ im k động tĩnh gì
@titxu94 Up rom gốc cần cáp otg, máy bạn đang chạy bình thường thi up rom chi vậy bạn
@phnha2003 mik up cho máy nhạy hơn 😁 ko cần cũng đc à. tại lên gg thấy bảo những việc làm sau khi root xong là Up rom lên đời cho android nên.. :-s
viaipi
CAO CẤP
11 năm
chưa có rom cook đâu mà up làm chi cho mệt ng, root xong xóa bớt app với chạy vài phần mềm tối ưu hóa cho nó thôi
@viaipi chạy phần mềm tối ưu hóa là ntn hả bạn. tớ ms dùng andr nên hiểu biết còn hạn chế lắm 😁
viaipi
CAO CẤP
11 năm
@titxu94 tìm topic hướng dẫn tối ưu hóa máy android sau khi root để tham khảo
proxulanh
ĐẠI BÀNG
11 năm
helpp máy mình root xong xoa mat may cai the la hỏng rùi,bị "brick" lúc đầu con vao dc recovery nhưng sau khi cố up mấy file backup cua chủ top, xong thì giờ nó bị cheo ở man hinh khởi động chỗ con android lấp ló ở góc dưới màn hình. up room bằng flash tool không được toàn báo lỗi. ai giúp mình cái. ak vua thu lại vẫn vào dược recovery
New Bitmap Image.jpg

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019