Hướng dẫn sử dụng Activator trên iOS4....?

lexuanthai
17/7/2010 2:7Phản hồi: 125
125 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ôi tui đọc không hiểu lắm vì tôi mới biết xài ip thôi các bạn ơi,,có line nào hướng dẫn cụ thể jup tôi với,,,làm sao để đóng ứng dụng đang chay ngầm
cái multicleaner phải cài vào jong như sbsetting hả bạn
sao mình cài remobg rồi, sau đó quét ngang lên thanh satus bar nó hiên j ra cái bảng nhưng sao không tháy chỗ removeBG
merrouge
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn phải vào phần setting của sbsetting rồi bật remove bg trong "set windows toggles" là hiện ra ngay thoai. Nói thật mình dùng cái activator này thay cho nút home từ lâu lắm roài. Từ hồi 3g còn hoành tráng. Rất tiện lợi. Hehe.

Sent from my iPad using Tinh tế
Tới thời điểm hiện tại thì vẫn chưa có cách thay thế nút home một cách hoàn hảo chỉ bằng 1 thao tác khi màn hình đã sleep lâu .Cách của Longltt hiện tại đang hữu hiệu nhất dù vẫn phải thêm thao tác tắt mở nút chỉnh chế độ âm thanh trước khi bấm phím chỉnh âm lượng để thay nút HOME.Anh em cứ tạm thời sử dụng cách của Longltt là ổn định nhất ,Thanks Longltt nhiều ....!
badat123
ĐẠI BÀNG
12 năm
moi nguoi co de y thay activater nay kung ton pin khong
binhbhiu
ĐẠI BÀNG
12 năm
cái này nhiều từ tiếng anh lạ nên hơi khó dùng
huybach84
ĐẠI BÀNG
12 năm
các bác cho e hỏi chút.e moi dung iphone fw 4.1 muốn cài activor thì như nào.Mình vào cái cydia dể tìm nhưng không thấy cái activor đâu cả. nhờ các bác chỉ giáo giúp
@huybach84 Cài SBSetting nhé bạn, nó tích hợp Activator
@huybach84 b vào cydia nó có activator à
Các bác quan tâm thì đọc bài này nha..
http://www.tinhte.vn/threads/1243303/
Thanks bác Thuan74 nha...
a e cho m hỏi h m dùng quickdo rồi thì có thể remove activator dc ko
bác gỡ nó ra và cài Ac vào đi
như thế ổn hơn, sợ cài vào bị exit safemost
nguy
@pethia2012 gỡ quickdo cài AC ah bạn, nhưng m lại quen dùng quickdo😔
@ducquang009 vậy biết làm sao bạn nhỉ, túm lại là nếu bạn đã thik thì đừng cai Activator làm j mắc công đắp chăn uổng lắm..hj..còn không thì từ bỏ thói quen chạy theo công nghệ mới,,,,Ac hay lắm bạn...mình thik nhất là chỉ cần vuốt tay từ đáy màn hình lên là có thể về home screen, và gộp 2 ngón tay vào nhau là tắt màn hình,,,,ô,,,cái tô...tuyệt!
tybanh
ĐẠI BÀNG
11 năm
phải nói activator quá tuyệt mình cài lắc 1 phát là trở về home, cho dù là full củng chết 😁 kakaka
tybanh
ĐẠI BÀNG
11 năm
phải nói activator quá tuyệt mình cài lắc 1 phát là trở về home, cho dù là full
củng chết

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119