Hướng dẫn sử dụng N95 bằng tiếng Việt

Nguyen The Dung
23/6/2008 8:54Phản hồi: 78
Mình vừa kiếm được sách hướng dẫn sử dụng N95 bằng tiếng Việt, các huynh đề gần xa có nhu cầu (nhất là các huynh đề đang sử dụng hàng xách tay không có tiếng việt) cho Tại hạ địa chỉ mình sẽ mail cho.
78 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chưa thấy file đính kèm.
Pác up lại lên cho anh em đi
Tại hạ up lên wai mà không được, thôi thì huynh đệ nào cần thì cho địa chỉ Tại hạ sẽ email cho.
huynghuyng
ĐẠI BÀNG
15 năm
sư huynh ơi cho em với email changtrai_kieungao74@yahoo.com
cho minh với nhé.

mình dùng hàng sách tay ở USA đem về, lâu nay dùng kô có tiếng Việt, bạn cho mình nhé, cảm ơn bạn trước, newworldshopaha@yahoo.com
sao vậy you? có kô mà sao chẳng thấy trả lời trả vốn vậy?
You kiểm tra lại xem, Tại hạ đã Email cho you lâu rôi mà😕
vẫn chưa có you ơi ! newworldshopaha@yahoo.com.vn, hay you gởi cho mình địa chỉ này nhé : mickeyha@vnn.vn, cảm ơn nhiều
bác cho em với ạ
manhhungdef@yahoo.com
gửi cho mình nghen quangtruong_mig@yahoo.com.vn
mình vẫn chưa thấy, nghe giới thiệu hấp dẫn mà vẫn chưa thấy, mickeyha@vnn.vn
Tại hạ đã gửi mail cho các huynh đệ rồi đó, mong rằng các huynh đệ sớm nhận được và tham khảo tốt. Nếu huynh đệ nào chưa nhận được thì cho Tại hạ biết nhé! THÂN ÁI!
e dang dung` con N95 8G cung k co tieng viet, ma` con chua unlock nua~, a biet cho nao` unlock tot, gia ca phai chang chi? e voi nhe', thank nhieu`
tuk40a5b@yahoo.com
N95 đâu có cần UNLOCK, mình xài hàng xách tay từ bên Mỹ mang về bỏ sim vô nó chạy ào ào à. Hỏng biết bạn xài hàng xuất xứ từ đâu?
e xài N95 xách tay tu` Pháp về, hàng của vodafone
BAP
Trứng
16 năm
Nếu bạn ở Hà Nội thì lên Nhật Cường 42 nhà Chung. Lần sau bạn không được post bài sai nội quy nhé.
linhmoitote
ĐẠI BÀNG
16 năm
Bác Nguyen The Dung gui file cho bác nào biết post bài thì post lên cho anh em coi đi, gửii Email hoài mệt lắm
Các huynh đề thông cảm mình đã cố gắng up file lên nhưng không được, bởi dung lựong của file lớn quá, mặc dù Tại hạ đã nén rồi (3,7MB) trong khi đó dung lượng tối đa cho phép up lên chỉ có 2MB thôi. File ở định dạng PDF. Các Huynh đệ nào cần thì mình gửi Emali cho. 😕:shocked7fl:
BAP
Trứng
16 năm
Bạn có thể up lên trang 4shared hoặc rapid được mà, hoặc cũng có thể nhờ MOD nào đó quản lý BOX này up lên cho.
Trình độ mình có hạn, mặt dù mình đã cố gắn up lên rồi. Nếu bác có cách up lên thì xin chỉ giáo dùm để cùng chia xẻ với các anh em. Chứ mình email hoài mệt lắm. Hay là Bác up lên hộ vậy. Chào thân ái
litery1506
ĐẠI BÀNG
15 năm
Có nhiều cách để up lên lắm bạn àh. Nếu bạn muốn đưa ngay lên diễn đàn, thì lúc bạn nén file bạn hãy cắt nó ra luôn.
Bạn làm như trong hình của mình nè. Xong rồi up các file lên.
Nếu muốn up lên 1 site chia sẽ để mọi người vào down thì có thể dùng http://www.mediafire.com, up và down nhanh. Chỉ việc chọn file rồi up lên. Chờ up xong nó sẽ cho bạn 1 cái link để chia sẽ mọi người vào down. Good luck.
linhmoitote
ĐẠI BÀNG
16 năm
Bac Nguyen The Dung ui, lam on gui cho minh xin file do nhe. Email cua minh la: linhmoitote@gmail.com
Thankyou bac nhieu
Đã Email cho bạn rồi nhé! nếu không nhận được nhớ nhắn cho mình biết!
Cho mình xin một bản nha huynh đệ, tạ huynh!
trungkienbmt83@yahoo.com
Huynh send cho đệ đi, đệ up lên cho
Đã gửi Email cho huynh rồi đó, nhận được chưa?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019