Hướng dẫn sử dụng Nokia Pro Camera - ứng dụng chụp ảnh cho Lumia 920/925/1020 với nhiều tùy chỉnh

Duy Luân
25/8/2013 23:58Phản hồi: 153
153 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hamyty
CAO CẤP
11 năm
ghê quá, nó hợp với mấy bác thích nghịch đây, mình thì chỉ cài tự động thôi, chỉnh lung tung sợ hư máy thì khổ 😔
820 có được không bạn?
edit: đã lên amber rồi nhưng nó báo là không hổ trợ thiết bị
zduannv
ĐẠI BÀNG
11 năm
925 MÀ 2 SIM THÌ EM QUẤT LUÔN ẤY CHỨ, NHƯNG MỖI TỘI KO CÓ 2 SIM NHƯ THẰNG SS S4, HTC 2 SIM. MÀ EM LẠI KHÔNG KHOÁI THẰNG SS.
tinh1207
ĐẠI BÀNG
11 năm
tan_thanh
ĐẠI BÀNG
11 năm
bài viết hay.mình bookmark để dành khi nào đủ lúa thì mua.
think_heart
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thật sự là rất thích NOKIA không muốn nó bị mất đi tí nào, mong là dù Microsoft không đổi tên nó đi.
kuyangiang
ĐẠI BÀNG
11 năm
không biết sao chứ, phần mềm này hay làm crash máy lắm, toàn phải del đi để dùng camera được. Mình đang dùng Lumia 920
Cám ơn đã chia sẽ thông tin
chụp hình thì nokia đỉnh rồi 😃
Bài viết quá hay ... không chỉ dành riêng cho Nokia và Nokia camera pro .. Áp dụng được tất cả các máy khác. chỉ cần cài phần mềm tương ứng là OK.
Mido8x
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cho mình hỏi Iphone có soft chụp ảnh nào giao diện như thế này không nhỉ. Nhìn giao diện chụp ảnh của soft này đúng là pro thiệt.
tivihd1
ĐẠI BÀNG
11 năm
muốn có 1 em để tải nghiệm mà khong có tiền mụa
Ms đang phát triển wp mạnh mẽ. Có nhiều ứng dụng nữa là mình mua cái 925 luôn.
s.club2
TÍCH CỰC
11 năm
720 khẩu độ lớn nên ánh sáng hơi quá nên khi chụp các bạn hạ nhạy sáng xuống 0,3 thì ảnh thật và rất đẹp 😃
Mong mãi bài này, tối về vọc thử. Yêu WP rồi. 🆒
phat11
TÍCH CỰC
11 năm
cần gì hướng dẫn.trên phần mềm pro cam vào phần hướng dẫn sử dụng có chỉ hết rồi mà. chuyên nghiệp hơn cái này nhiều.
natomedia
TÍCH CỰC
11 năm
Rất chi tiết lên amber đổi đời nhiều hơn về khoản camera.
bt thôi mà camera nào chả có mấy cái đấy chẳng qua của No nó tiện hơn
Nghe đồn thấy bảo 6 thấu kính của 925 chụp lại không đẹp bằng 5 thấu kính của 920, không biết thật hư dư lào
@tuanandy chưa có bài nào so sánh chụp ảnh của 920 và 925 mà tương đối chi tiết cả thím ah, có thì cho mình cái kink
@hoatuyethuy

1 người thông minh thì khi nói chuyện sẽ không xưng hô như thế trừ khi là 1 đứa con nít, còn dẫn chứng thì nhiều rồi, chấm dứt tranh luận nhá vì cơ bản người lớn không tranh cãi với đứa nít ranh.
@hoatuyethuy 925 nét hơn 1 tý khi zoom. Còn màu sắc thì mỗi người nhìn mỗi khác. Bác cứ vào mấy chổ đó vọ.c đi
@tuanandy trẻ trâu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019