[Hướng dẫn] Tải và cài đặt app cho Samsung Wave

thanhhai.mobile
17/7/2010 13:16Phản hồi: 165
165 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình dùng wave 8500 nhưng khi vào samsung apps tải game máy báo: đang đợi,rồi back ra ngoài (đòi hỏi tài khoản samsung apps,nhưng vào thêm tài khoản ở mục các tài khoản lại không thêm được)
Mình vào samsung app nó không hiện ra nút "get" thì làm thế nào hả các bạn?
Trong Kies cũng không biết install ở chỗ nào
Trước giờ toàn cài app trực tiếp từ Samsung apps trên điện thoại nên bây giờ chuyển qua máy tính thấy lạ quá. Các bạn giúp mình nhé.
1. Trên web chỉ giới thiệu thôi
2. Trên Kies của bạn do nâng cấp 2.5 nên mục SS App bị ẩn, bạn làm như dưới để hiện nhé 😃

Mình làm được rồi, cám ơn bạn LienHuong nhé, bây giờ sẽ tiếp tục các bước tiếp theo 😃
@eagame bạn thấy chữ install không chỉ mình với mình làm được hết các bước trên rồi còn mỗi bước đó thôi đó ;)
híc lúc em vào run gõ regedit thì nó báo lỗi là sao chị lien huong ơi, cho em xin cái url của samsung apps cũng đc
@huongle1070 Khi bạn nhấp vào trên web nó cũng buộc khởi động Samsung App trên Kies đó bạn 😃

Bạn mở Regedit báo lỗi j vậy bạn?
Nhẫn Nhịn Để Thành Công
tại sao mình không thấy chữ íntall vậy ta mặc dù đã thực hiện đúng hết các bước ai có thể chỉ mình được không ;)
mình làm được hết tất cả các bước rồi nhưng chỉ có bước cuối là mình không thấy chữ install ở đâu mà thôi ai có thể chỉ mình được không mình cảm ơn nhiều
LEMINHMAN22
ĐẠI BÀNG
11 năm
Gio này ma bác còn xài bada a´.toppic bada nên đóng.vì bada đã chết.
@LEMINHMAN22 Pro này nói chuyện buồn cười nhể ....để đó biết đâu có Dev nào cho nó chạy android hoàn hảo như HD2 thì sao
@hieu09nguyen Hoàn hảo như HD2 khó mà được bạn à - ngoài HĐH chan chán ra thì mọi chức năng của máy vẫn phù hợp với ng dùng phổ thông cần thiết kế đẹp (đấy, đang trào lưu cho những bạn thích vỏ kim loại với dòng S8xxx đấy) 😃
@LIENHUONG Hy vọng thì vẫn hy vọng thôi ,
nhu cầu của gấu mẹ nhà mình chỉ ở : nghe ,gọi,chụp ảnh, youtube, nhạc , facebook và wed thì em 8500 đáp ứng đủ , nhìn lại nữ tính nữa
bác ấy nói cũng có phần đúng mà 😃
nó bắt phải có tài khoản nữa à.
Mình chẳng làm được .

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019