Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hướng dẫn về lại Windows Phone 8.1 sau khi đã nâng cấp lên Windows 10 TP For Phone

ND Minh Đức
12/4/2015 10:39Phản hồi: 386
386 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đúng là về lại thì nhẹ hơn nhưng cảm giác sủ dụng không nét con mắt như lên wwin 10. Vẫn quyết định về lại rồi lên không chạy Insider nữa
em đã hạ cánh thành công. Thôi giờ cứ đợi cho win 10 nó fix hết lỗi cái đã, chứ một số game vào thanh điều hướng nó không ẩn mà nút stả nó nằm dưới nút window thì làm sau mà chơi được.
Lechinh2111
ĐẠI BÀNG
8 năm
đang xuống cho 730 đây .lúc đầu háo hức giờ chán thấy mẹ,lỗi tùm lum
lethaokt
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mọi thứ đều tốt trừ khoản pin tụt như tụt quần ra :3
8.1 len win 10 muot mà .....len tiep 393 treo nguon luon
có cách nào lwn win 10 ma nhay qua ban 393 k nhi
3640072_loi.jpg Máy mình đưa về 8.1 bị lỗi này giờ máy không lên nguồn nửa, chẵng lẻ thành cục gạch rồi sao.
huyentrang
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Trần Hữu Nguyên Trong lúc update có bị lỗi USB không? Nếu không, bạn có thể tải Nokia Recovery Tool về xử thử xem. Search trên mạng có forum nó chỉ từng bước để thực hiện đó. Lâu rồi mình không dùng nên không nhớ nó nằm chổ nào. Chúc thành công.
Huyền Trang
@huyentrang Ohm cảm ơn bạn nha ! loại 640 này khó sửa lắm, đưa qua mấy tiệm mà bó tay hết rồi ấy !
Giờ còn cách ai xài máy này mà bị hư màn hình hay gì mà còn main thì có thể mua lại rồi sửa thì ok ! hihi
@Trần Hữu Nguyên ban o dau.
View attachment 3399086 Máy mình đưa về 8.1 bị lỗi này giờ máy không lên nguồn nửa, chẵng lẻ thành cục gạch rồi sao.
Mình ở HCM ak ! cái máy kia mình bán xác luôn rồi ! ko sửa nữa mệt quá, tốn tiền, tốn thời gian!
thanhvanptit
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đang định recover con 920 về windows phones 8 nhưng báo lỗi "package not available for this device". Bác nào có cách fixx thì up lên giúp em với .
Các bác cho em hỏi trụ sở của microsoft ở đâu ạ?
Chả là em muốn gặp giám đốc ở đấy và trả hay tặng ông ấy con Lumia 640Xl của em.
Rồi tiện em hỏi sao nhóm kỹ sư nghiên cứu máy này ăn cc gì mà ngu đến nỗi làm dc con máy như đb.
@vandoithainguyen Mời bác tới đây nhé
Link

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019