[Hướng dẫn WP] Sử dụng Zune để đồng bộ Music, Picture, Videos từ máy tính

Giang Mango
5/5/2012 4:40Phản hồi: 193
193 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình dùng lap top Win 7, khi cam lumina 920 nó nhận dạng máy dưới dạng úb, nhug khi cài zune vao no báo k có dỉiver. muh mình muốn sử dụng sao để cho nó có thể đồng bộ nhạc và ảnh cơ, chứ cop vào dạng usb nó cứ nhảy loạn xa lên. và có kho app cho cái nay k ? mình thấy có nhìu app trên itune có nhưng bên đây hok có . hơi bị ít app thì phải
PTmsn
ĐẠI BÀNG
11 năm
@pingkitran windowsphone 8 k dùng được zune đâu bác nhé
Thank bác
MỌi người ới, làm sao để tải hình hay video từ lumia 710 qua laptop của mình đây, mong dc chỉ giáo, cám ơn tất cả
PTmsn
ĐẠI BÀNG
11 năm
@lannguyendn Như hướng dẫn trên của bác chủ thớt ý bạn
tks các bác
Sao giao diện Zune của mình không giống trên này, không hiện chữ phone trên giao diện, laptop cũng không tìm thấy nokia lumia 925 luôn. Làm ơn chỉ mình với!
@Chung Thành Phú
ban xai phien ban neo`
@jaymandjassmin ZuneSetupPkg.exe . Tải mềm Zune theo đường link của trang mình đó.
@Chung Thành Phú Uh minh len google down ban moi nhat uì về máy update một số cái ,,,chắc tại phiên bản khác nên giao diện khác tí miễn sao sử dụng được là ok với lại zune chỉ để chép nhạc hình thui chứ đâu cài game và mộ số app được
um. nhưng ngặc nỗi không nhận được dt thì bó tay ùi
cảm ơn "thớt" bài hướng dẫn rất chi tiết dễ hiểu. +1
Đăng nhập vào zune trên máy tính không được là sao vậy các bác, tài khoản + mật khẩu ok hết. chỉ bảo em với, thank
PTmsn
ĐẠI BÀNG
9 năm
@ti_tan87 location kìa bác, chuyển location 2 cái lại như nhau là xong, lên google dịch ra là hiểu ngay thôi ạ
@PTmsn hi cám ơn bạn nhìu nha hihi
m.n ơi , giúp em với. em không biết nó bị gì nữa. sau khi reset lại máy nghe nhạc thì nó bị vậy luôn @@. giờ em phải làm gì ạ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019