Hướng dẫn xin activation code cho windows phone 7 - 2 phút là ok

vungochao
22/3/2011 20:41Phản hồi: 309
309 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sugia32
ĐẠI BÀNG
12 năm
làm cách 1 may mắn gặp chị sahra dễ thuơng, hỏi sdt và email thế là cho luôn, hjhj, cảm ơn rối rít luôn😁
changech
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đã xin ok.. hihi. cảm ơn chủ thớt nhìu nhìu..
Kinh nghiệm là nịnh nó chút xíu nha, có thiện cảm 1 xíu thì cho ngay í mà...hi
đây là nội dung :
You are now chatting with 'James'. duc chung: hi, james
James: Welcome to Microsoft Customer Service Chat, Duc. Kindly give me a moment to review your question. Is that okay?
duc chung: nice to meet you
duc chung: ^^
James: Thank you for waiting.
James: I understand that you require activation code for your Windows Phone 7.
duc chung: yes
duc chung: you are nice
duc chung: ^^
duc chung: i bought a HTC HD7 from ebay
James: In order to provide you the activation code for your Windows Phone 7, I request you to please help me out with your basic information.
James: May I know your First and Last name?
duc chung: duc chung nguyen
James: May I have your phone number?
duc chung: yes
duc chung: +848xxxx

James: Thank you for all the information provided.

duc chung: yes, ^^

James: Please give me a moment.
duc chung: yes, thanks you

James: Thank you for your time and patience.
James: Here is the new product key for your phone: xxxxx-xxxxx-......

duc chung: yes, no problem. ^^
James: May I know if the new product key worked?
duc chung: yes, please help me
duc chung: now
duc chung: plz show me the way to active my phone
James: Please visit the below mentioned link to view the article " Activation code required when signing in with a Windows Live ID on your Windows Phone".
James: Please click here to view the article
duc chung: yes, and then?
James: In simple way, please enter into Market Place signing in with Windows Live Id it will prompt you to enter the key.
James: Please enter the key and it will be activated.
James: Please go through the procedure, If you have any concerns you can get back to us.
duc chung: yes, i will try
James: Sure.
James: Is there anything else I can assist you with today?
duc chung: thanks you a lot
James: You are most welcome.
duc chung: u are very very nice
James: Microsoft values your feedback about the quality of service that you received today. We will be sending you an email survey and I would like to request you to share your opinion. Our goal is to continuously improve and provide great customer service to you.
James: Thank you for using Microsoft Customer Service Chat. Please feel free to come back again. We are available 7 days a week, 24 hours a day.
Chat session has been terminated by the agent.
trumhonai
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác ơi, cho mình hỏi cái này là code mở mạng hay là jailbreak?
HOHSmile
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đọc vui quá 😃 biết thêm đc chút T.A nhờ đọc hội thoại của ae ^^ Chúc ae may mắn và cám ơn bác chủ thớt lắm lắm
trumhonai
ĐẠI BÀNG
12 năm
sorry nha, cho mình hỏi rõ cách này là unlock mở mạng, hay jailbreak để cài ứng dụng vậy....? thanks...
HOHSmile
ĐẠI BÀNG
12 năm
Unlock bạn à
thanh cong

bậy nào

đây đâu phải là unlock , nó đã nói rõ ràng là "active key" rồi còn gì

chỉ là 1 cách hợp thức hóa các thiết bị sử dụng hệ điều hành window phone7 với MS thôi

ko cài nó thì bạn k thể kết nối với MS để cài app được , kể cả app free nhé

vừa nói chuyện với nó và ok rồi nè

bác nào có code mà không dùng đến cho em xin được không?
mail:heomapuuu@yahoo.com, số đt của mình 01222937036
Thanks!
bác thử làm đi

thú vị lắm , làm ko đc thì hẵng nhờ chứ
trumhonai
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cảm ơn bác nha, mình thắc mắc giờ mới thông suốt hehe. Vậy muốn unlock chỉ còn cách ra tiệm thôi hả bác?
gnutirt
ĐẠI BÀNG
12 năm
thật ra có rất nhiều lý do để xin code! Mình nói hôm qua mình reset máy quên bà cái code, can you kindly provide the active code for me? I will keep it carefully

---------- Post added at 01:12 PM ---------- Previous post was at 01:10 PM ----------

Please wait for an agent to respond. You are currently '1' in the queue.

Privacy Statement
You are now chatting with 'JamesPatrick'.

Krypt Locke: hello

JamesPatrick: Welcome to Microsoft Customer Service Chat, Krypt.

JamesPatrick: Please give me a moment while I review your question. Would that be alright?

JamesPatrick: May I have your full name, phone number and the model of your phone?

Krypt Locke: Nguyen Tri Tung

Krypt Locke: +84935159xxx

Krypt Locke: HD7

JamesPatrick: Thank you.

JamesPatrick: I would be providing you a onetime free activation code.

JamesPatrick: Kindly keep this code somewhere safe in case you have to access it again. For example, you will need your code if you ever have to reset your phone back to factory settings. Please do not share your code with anyone else doing this may prevent your new code from working.

JamesPatrick: Please set your phone to the screen where you are being asked for an activation code.

Krypt Locke: i actived successful before

Krypt Locke: but i reset

Krypt Locke: i reseted my phone

Krypt Locke: and i forget

Krypt Locke: can you kindly help me?

Krypt Locke: i will store it carefully

JamesPatrick: Thank you.

JamesPatrick: Nguyen, kindly enter this code: D7Q6C-xxxxx-GYBTP-KTQGK-xxxxx

JamesPatrick: And then please inform me once it works.

Krypt Locke: it seems different code before?

JamesPatrick: That's alright.

JamesPatrick: Please use the new code for us to activate your Windows Phone 7.

JamesPatrick: Did the code work and have I fully addressed your concern for today?

Krypt Locke: ya

Krypt Locke: sure

JamesPatrick: Thank you for using Microsoft Customer Service Chat. Please feel free to come back again. We are available 7 days a week, 24 hours a day.

JamesPatrick: Microsoft values your feedback about the quality of service that you received today. We will be sending you an email survey and I would like to request you to share your opinion. Our goal is to continuously improve and provide great customer service to you.

Krypt Locke: acrived already

Chat session has been terminated by the agent.
Mình cũng vừa xin được activation code, cũng không khó lắm đâu, chắc tại mình gặp người dễ tính, vừa xin là nó cho liền 😁
tochungdo
ĐẠI BÀNG
12 năm
hô, vừa xin cái được ngay. nhưng mà xin xong chả để làm gì. ai lấy khoong em cho....
hmt6642lv
ĐẠI BÀNG
12 năm
Để cho mình nha. Đang loay hoay không biết làm thế nào xin được, với trình độ tiếng Anh biết mỗi câu "xin chào" chắc chẳng dám nói chuyện với họ. Cảm ơn nhiều.
tochungdo
ĐẠI BÀNG
12 năm
em mới lên HN nhưng nhà k có mạng, có gì bác pm sdt em e nt lại cho.
0976145813
hmt6642lv
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình đã nhận được PM của bạn. Cảm ơn nhiều nhé. Chúc bạn 1 năm mới an khang, thịnh vượng và gạp nhiề may mắn trong cuộc sống
bác nào xin được code cho e xin với.hic.e làm mãi ma ko được.co gì pm 0949791929. e gọi lại
vt7886
TÍCH CỰC
12 năm
mình có code mà chẳng biết làm gì với nó cả nếu bạn cần mình gưi cho
mxh_k18
ĐẠI BÀNG
12 năm
hix tiếng anh của mình cùi quá, không biết xin sao cả, ai có cái code nào dư không dùng cho mình xin 1 cái với, gần bách khoa thì mình xin đa tạ bằng chầu sting vậy, thank các bác nhiều
tochungdo
ĐẠI BÀNG
12 năm
em mới xin được cái nữ đây, bác lấy k em cho này?
ku_tin
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình cũng thế hix bác nào có cho em xin 1 cái
ku_tin
ĐẠI BÀNG
12 năm
có thể cho em xin được không ạ ^^
tochungdo
ĐẠI BÀNG
12 năm
có bác kia hôm trước xin rồi bác ạ. h xin tiếp không biết nó có nhận ra ip không. có gì tối em thử cho..
mxh_k18
ĐẠI BÀNG
12 năm
bận quá hum nay mới online được, bác send inbox em nhé, cảm ơn bác nhiều
mình vừa làm. với vốn tiếng anh cùi cùi + google tran thì đã xin đc 1 cái code loằng ngoằng dài 25 ký tự 😆 Các bạn cũng nên thử 😁. thank chủ thread
vjrus
TÍCH CỰC
12 năm
hehe mình mới xin đc một code xong 😆 (dễ vãi) bật khung chát lên mở http://translate.google.com.vn/ rồi nó thế này nè bựa vãi chẳng hiểu tí nào mà vẫn xin đc kaka

Sao mình tìm không được link để vào chat trực tiếp với nhân viên Microsoft vậy ,mình đã theo link này : http://support.microsoft.com/contactus/cu_sc_selector_chat?ws=support#
nhưng không có tìm thấy chat online , rồi mình dùng cách điện thoại thì nhân viên bên Microsoft yêu cầu mình gửi 1 email gồm hoá đơn mua hàng và hình ảnh điện thoại và số điện thoại của mình đến họ . Anh em nào có thể vào chat online được thì hướng dẫn mình nha !Cảm ơn nhiều.
quá ngon, cám ơn bạn đã chia sẻ. mình vừa active ok, nhân viên của MS cũng nhiệt tình luôn hơ hơ
mxh_k18
ĐẠI BÀNG
12 năm
được rồi:p, chẳng cần biết j tiếng anh cả

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019