Hướng dẫn xóa Jailbreak 7.1- 9.3.3 cho All iDevice bằng Cydia Eraser ( Update 12/8/2016 )

thecuong_87
19/7/2015 6:16Phản hồi: 1.169
1.169 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ip4s ios 7.1.2 dùng Cydia Eraser xoá Cydia thành công nhé
athena16
TÍCH CỰC
7 năm
@alice_1204 Định mệnh thế mà cây 5s 7.1 chưa kịp chạy nó đã báo lỗi ngay lúc vào. Haizz
@athena16 Thím lắm máy gớm. Xưa em chạy lại 3 lần và mỗi lần chạy lại tốn 1 ít dung lượng xót kinh được!!
Deadpoool
ĐẠI BÀNG
7 năm
Các bác cho em hỏi.
Trước ipad air của e ở 9.0.2 khi xóa jb thì bị treo táo buộc phải tải ios mới nhất về update qua itunes.
Giờ iphone 6plus e đang ở 9.0.2 đã jb thì có cách nào để xóa jb hay restore về lại 9.0.2 gốc ko ạ.
Jb giờ iphone e cứ hay bị đơ màn hình và cảm ứng.
tigerii
TÍCH CỰC
7 năm
5S 7.1 CHẠY DC BẢN NÀO VẬY MN OI.
SAO M THỬ HOÀI KO DC.
CỨ BÁO LỖI MIẾT.
HIX.
athena16
TÍCH CỰC
7 năm
@tigerii Không chạy được đâu nhé, đừng cố, mình cũng đang ôm cây 5s 7.1 đây, lỗi ngay từ khi bắt đầu. ;)
5s 9.3.1 chạy gần xong mà dính lỗi này bác nào cứu e với. E tra gg cả ngày vẫn ko fix đc 😔((
athena16
TÍCH CỰC
7 năm
@nguyen van tu 1234 Lỗi hết bộ nhớ nhé. ;)
@athena16 Có cách nào fix ko bác? E bó tay thật rồi.
athena16
TÍCH CỰC
7 năm
@nguyen van tu 1234 Bó tay rồi bác, xoá ngôn ngữ nó gây hậu quả thế đấy
Deadpoool
ĐẠI BÀNG
6 năm
@nguyen van tu 1234 xoá ngôn ngữ là sao bạn
Bác @thecuong_87 cho em hỏi iPhone 6 iOS 8.1.2 đã JB giờ muốn restore bỏ JB mà vẫn giữ iOS 8.1.2 thì làm ntn ? Em có thử instal Cydia Eraser nhưng ko restore đc. Thank you.
Thế nào máy em 5s 9.3.1 xoá eraser báo lỗi 131,giảm cấp xoá báo lỗi 133.xoá file hots trong ifile xoá thì ko báo lỗi nhưng cứ chạy đc 50% là văng eraser ko xoá đc ai cao nhân giúp e với
dao duy tan
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Bông-xinh sao rùi bạn nếu còn lội 131 tui bik cách fix rùi nhé ^^
Mình đã xóa và thành công nhé,ios 10.2.1.
dao duy tan
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Ni aiko bạn đã làm đc rùi à? bạn jaibreal bằng công cụ nào ạ? ngon thế ta 😁
Deadpoool
ĐẠI BÀNG
6 năm
mình iphone 6p ios 9.0.2 ko biết dùng tool này để xoá jailbreak dc ko các bạn
jb giờ hay bị đơ máy quá
A_Lúa
TÍCH CỰC
6 năm
@Deadpoool Hên xui b
pamem
ĐẠI BÀNG
6 năm
Update ios qua OTA, giờ muốn JB thì có lỗi không các bác? Đang ở IOS 7.1, JB lỗi thì lên ios 11 mất. Iphone 5s
Cảm ơn các bác!
tranyeun9
ĐẠI BÀNG
6 năm
@pamem theo mình biết thì JB đâu liên qan gì OTA đâu bạn.:rolleyes:. 7.1 JB ngon mà
@pamem OTA vẫn JB ngon lành, tuy nhiên sẽ không được ngon hẳn như khi lên bằng itunes. Điển hình như vụ xóa JB bằng Cydia Eraser với máy lên qua OTA đôi khi gặp rất nhiều lỗi k thể xóa được, hay khi JB thì đôi khi dính safemode liên tục,.... điều này các hacker cũng đã nói và cảnh báo rồi
kent92vp
TÍCH CỰC
6 năm
ip5 ios 8.4.1 ko chạy đc cái này à các bác
@kent92vp IP5 thì cắm vào máy tính lên 10.3.3 qua itunes mới nhất, sau đó Jailbreak, hạ cấp xuống lại ios8 là ok nhé sạch bóng
kent92vp
TÍCH CỰC
6 năm
@nguoidadolangthang Hạ cấp nó hơi lằng nhằng nên e chưa tìm hiểu bác ạ , htrc liều chạy thử thì vẫn ok
dao duy tan
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cho hỏi mình xem info thì thằng cydia eraser này hổ trợ đến tận ios 10.3.3 vậy ios 10.2.1 có xóa đc cydia k ạ ? Ai đã làm đc rùi cho em tý niềm tin
dao duy tan
ĐẠI BÀNG
6 năm
@dao duy tan Cập nhật là mình chạy eraser nó báo lỗi 131 ai có bị lỗi này bao giờ chữa
dao duy tan
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nói chung anh em mún sài thì tốt nhất xóa file host cũ đã chỉnh sữa. Tải file host gốc này về và chiến thôi. sẽ hạn chế một số lỗi xảy ra.
http://www.mediafire.com/download/5sdx17m29rwy6yp/hosts

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019