Hướng dẫn xoá xác minh tài khoản Google trên Samsung 2016

phuongdd4
29/5/2016 12:53Phản hồi: 70
70 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Haizz, newbie thì chỉ die máy thôi, sao hướng dẫn đây. Ra 289 Quang Trung HĐ, chỉ cho luôn nè 😁
@foreverlovetn Khổ cái Em ko ở HN bác ạ
cảm ơn AD rất nhiều,em đã làm thành công trên samsung galaxy J5
đang có 1 cây not 5 dín tk google ac làm như cách trên ok không chủ thớt ơi
@tungphatgsm Nếu máy chưa update lên bản mới nhất thì bác cứ thử xem sao
Mình có nhặt dc 1 máy S7 edge nhưng đã bị báo khóa máy bằng tài khoản google hay sao đó,mình làm như trên nhưng đến bước cuối thì nó báo lỗi,có cửa hàng nào hay bạn nào sửa được ko và cho mình cái giá luôn
Chào các bác
Em mới mua con Gear Fit 2, tạo và cài samsung Account vào, giờ quên mất, khôi phục cài đặt gốc nó bắt nhập tài khoản Samsung. Nhập mãi không được. Bác nào biết chỗ làm rẻ hoặc hướng dẫn em tự làm.
Thanks các bác
@hungdooduy Bác hungdooduy đã bypass được cái activation lock đấy chưa ạ?
@CameraFTU Mình cũng bị như vậy. Bạn có thể hướng dẫn giúp mình ko ạ. Mình cảm ơn
lehunghmu
TÍCH CỰC
7 năm
hỏi ngu phát sau khi vào được rồi . thế lữ up rom lại thì nó đòi cái mail mới hay là vẫn cái mail cũ vậy
tabletcare
TÍCH CỰC
7 năm
@lehunghmu Đã bypass thành công tức là mất mail cũ bạn nhé.
lehunghmu
TÍCH CỰC
7 năm
@tabletcare thank ban
Làm sao để nó không hỏi tài khoản khi khôi phục cài đặt gốc vậy các bác? Có chỗ tắt không?
tabletcare
TÍCH CỰC
7 năm
@ngocquyen1517 Bạn bỏ khóa màn hình và gỡ tài khoản gmail là được nhé.
@tabletcare Tiến hàng đồng thời: Bỏ khóa màn hình + gỡ tài khoản đúng không bạn?
Đã xóa được tài khoản Google trên em J2 theo cách chủ thớt hướng dẫn!
tux3d0k4m3n
ĐẠI BÀNG
7 năm
các bác cao nhân giúp em với, em có con galaxy J5 J500H. Do em lúc em wipe hộ người ta không đăng xuất tk Google. Giờ em không làm sao mà by pass FRP được. GIờ máy em đang ở android 6.0 em đã thử extract file rom và chỉ boot system.img và boot.img nhưng không được odin báo Fail ngay sau khi Write NAND bác ạ. Em cũng tải đủ các loại file repair và rom 5.1.1 các kiểu rồi nhưng không sao hạ xuống được. Mong các bác cao nhân giúp em phen này với ạ. Em mất 2 ngày hôm nay với cái máy rồi.
Em đã đọc và thử các cách ở đây: https://tinhte.vn/threads/huong-dan-bypass-account-google-samsung-va-cac-loai-may-android-khac.2564539/page-4 và một số cách bên XDA nữa nhưng không sao làm nổi.
Máy em không nhận OTG hay SideSYNC, Wifi hotpot thì nó báo lỗi kết nối rồi lại ra màn hình bắt đăng nhập tài koản google ngay chứ không đến phần chỉnh ngày giờ gì hết ạ!
tux3d0k4m3n
ĐẠI BÀNG
7 năm
@tux3d0k4m3n Cuối cùng mò mẫm mãi cũng ra! Điện thoại của mình lại lên và ngon lành cành đào trở lại rồi haha sướng quá. Cái gì tự làm được cũng vui !! Nếu i không làm được em giúp 😆
@tux3d0k4m3n Bạn hạ nó về firmware bản thấp nhất, sau đó vào recovery wipe rồi làm lại. Chắc chắn được. Máy bạn máy gì vậy?
@tux3d0k4m3n Bác làm cách nào vậy,mình nhận 1 con a5 bị y như vậy,không nhận cáp để up rom đc,otg cũng ko,khách cứ gọi mãi mang đi dv nó táng 150k,hôm nay thì ăn con oppo f1 android 5.1.1 lúc cài đặt ko bật wifi và lắp sim 3g xong tắt mạng,thế là vào trong đc
Máy e bí treo tài khoản samsung accout , bác giúp e dc ko? Ss a 5 2015. E làm theo cách của bác ko dc.
tux3d0k4m3n
ĐẠI BÀNG
7 năm
@changnhim Bác k dùng usb otg hay samsung sync đc đúng k? Giờ máy bác bật lên đang ở đâu? Có đến đc màn đòi đăng nhập tk google k?
@tux3d0k4m3n bac hướng dẫn em với
tux3d0k4m3n
ĐẠI BÀNG
7 năm
@xthoinayx Máy bác tình trạng đang ntn?
@tux3d0k4m3n Vao dc den day bac ạ
Mình hôm nay vượt đc qua android 5.1.1 rất đơn giản,5 phút là xong ko biết lên 6 nó có bảo mật hơn ko,chứ như thế này chỉ cần nhanh tay 1 chút là đc
iphonebaby
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cám ơn bạn @Huyền Thoại Chém Gió. đã share clip và mình đã làm thành công.
các bạn cho mjnh hỏi, mình đã tải ứng dung ve rùi mà sao ko nhận cáp otg, sync vậy các bạn chỉ mình với
cac ban giup minh voi may j5 2016 ko nhan cap otg va sync....
ko tìm thấy mục nhập mail và mật khẩu ở đâu cả
Cám ơn bạn rất nhiều. nhỡ tay cầm vào máy điện thoại của sếp thì hỏng luôn. hì hục cả đêm mới tìm được bài viết này. Cám ơn rất nhiều. Đã làm thành công trên điện thoại Samsung Galaxy Grand Prime G531H
TKS BÁC NHÉ EM THÀNH CÔNG RỒI, CẢM ƠN BÁC NHIỀU KK
Thank bạn nhiều mình đã tex thành công.
H.Express
ĐẠI BÀNG
7 năm
anh ơi. nếu Samsung J5 2015 của xách tay Hàn Quốc thì làm sao. bước cuối của em nó báo lỗi [​IMG]

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019