HỦY BỎ GÓI CƯỚC 3G MOBIFONE !

bupbechanh
24/10/2013 2:43Phản hồi: 204
204 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nếu không có nhu cầu dùng tiếp thì tốt nhất là nhắn tin KGH gửi 999 để vẫn có thể sử dụng nốt dung lượng và hạn sr] dụng còn lại của gói!
@tainghe123 nếu soạn tin nhắn HUY_tên gói gửi 999 thì toàn bộ ưu đãi còn mà chưa sử dụng hết hệ thông sẽ hủy hết nhé
oukyumi
ĐẠI BÀNG
9 năm
@mattroimoi4783 gọi 9090 nói rõ là muốn hủy như thế nào là chắc nhất, kẻo mất cả ưu đãi data thì cũng buồn
@oukyumi đúng đấy không hiểu là hủy không muốn gia hạn nữa hay hủy đi hẳn thì nên gọi 9090
Chuẩn đó hủy gia hạn với hủy gói cước là khác nhau mà .
Các bác nhơ là khi hủy gói cước đi rùi thì các bác dùng bao nhiêu trừ trực tiếp trong tài khoản và thực hiện trừ 75d/50kb nha!
@until_28t Nếu hủy gói này đi thì nên đăng ký gói khác ngay nếu còn có nhu cầu sử dụng bác ạ, chứ nếu không sử dụng là trừ tiền nhanh lắm
@honghoangbienca Nếu không có nhu cầu sử dụng thì cũng có thể hủy hẳn đi các bác nhé .
Trong quá trình sử dụng nếu có vấn đề gì thắc mắc các bác cứ alo ngay lên tổng đài là sẽ được hỗ trợ ngay ấy mà.
@HoangLanNgoc mà tốt hơn hết cứ alo lên tổng đài hỏi rõ các thông tin của gói rồi mới dùng cho chắc ăn, gọi lên tổng đài có đáng là bao nhiêu đâu
@milomilo691 gọi hỏi thông tin qua 9090 cước phí tính là 200đ cho TBTT và miễn phí cho TBTS nhé
Thế này thì thuê bao trả sau cứ thoải mái alo lên tổng đài 9090 để hỏi thông tin mà không lo mất cước phí nhỉ
@meocon259hp TBTS thì gọi 9090 hay 18001090 đều được miễn phí hết , còn TBTT thì chỉ gọi 18001090 là được miễn phí à
@hoahonho407 theo mình nghĩ TBTT được hưởng nhiều ưu đãi hơn TBTS nên TBTS gọi 9090 miễn phí là điều tất nhiên
@superhero90 không phải đâu bác, mobi luôn khuyến khích mọi người dùng trả sau nên có 1 chút ưu đãi thôi mà
@binhminhxanh2801 đúng roài trả sau thì sẽ gắn bó với nhà mạng hơn tất nhiên là phải hưởng nhiều ưu đãi hơn rồi
TB trả sau của nhà mạng bây giờ cũng được ưu đãi nhiều mà, còn được cả khuyến mại 50% số tiền thanh toán như trả trước khuyến mại 50% thẻ nạp cơ mà. Trả sau em thấy có ràng buộc với nhà mạng hơn thui.
gần tết rồi khuyến mại nạp thẻ ầm ầm luôn khuyến mại 3 ngày liên tiếp 2 ngày là có khuyến mại nạp thẻ còn ngày 29 là khuyến mại trực tuyến
nạp qua web www.mobifone.com.vn để nạp tiền hưởng khuyến mại ngày 29 nhé
@nghiahn90 Cứ dùng hình thức nạp trực tuyến là được hưởng khuyến mại cho trả trước bạn ạ! Còn nếu bạn nạp qua web portal của nhà mạng thì được thêm phần triết khấu 3% nữa!
@daqua789 Thế thì tội gì không nạp qua web portal chứ, mất công nạp thì nạp để hưởng cả 2 có phải thích không
@santamamaria1990 vừa được chiết khấu 3% lại còn có 50% thì ai cũng thích
@mattroimoi4783 nhưng phai nạp qua tài khoản ngân hàng bạn nhé nếu nap qua thẻ cào thì không được đâu nhé
Siro_Kem
ĐẠI BÀNG
9 năm
Hình thức thanh toán cước trực tuyến qua web Portal này bạn phải mở Dv với bên Ngân hàng mình đang có TK trước. Trên trang mobifone.com.vn cũng có danh sách các ngân hàng có hỗ trợ trong mục thanh toán trực tuyến đấy ak.
@Siro_Kem Cũng hỗ trợ gần hết các ngân hàng phổ biến hiện giờ 😃
Muốn thanh toán trực tuyến trên webportal thì bạn phải có tài khoản ngân hàng phải đang kí dịch vụ internet banking của ngân hàng thì mới thanh toán được bạn nhé
hủy gói thì soạn là HUY_tên gói gửi 999(200d/tin). Nhưng bác nào dùng nhiều thì em khuyên là không nên hủy, dùng gói cho tiết kiệm các bác ạ.
không nên hủy các bác ạ, dùng gói cho tiết kiệm
Siro_Kem
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đúng rồi, hầu như tất cả các ngân hàng đều được hỗ trợ
Em da dung goi M25 suot ca nam qua, Chiu ko Noi Giao chuyen qua MIU Roi, bac dung Dai ma Bo goi cuoc nhe ^^

Sent from my iPad using Tinhte.vn
@neola Bác dùng nhiều thì cứ gói không giới hạn mà quất chứ dùng gói có giới hạn không để ý cái là vượt gói mất khối tiền đấy
@neola Bác dùng m25 cứ clip mà quất thì chỉ có bán nhà, m25 chỉ thích hợp đọc tin tức thôi, dùng nhiều xem phim thì cứ gói không giới hạn mà chơi cho nó kinh tế bác à
@maxpo113 có phải ở đâu cũng có wifi đâu bác, hàng xóm nhà em có tí thì nó chặn mật khẩu rồi, không đăng ký thì lấy gì mà dùng? hi
Nếu các bạn co nhu cầu truy cập mạng nhiều thì nên chọn các gói trọn gói từ 70N trở lên chứ dùng gói 10n, 25N với 50N thì tiền đâu chịu được 😔
hủy gói làm gì dùng cho tốn kém hả các bác
Siro_Kem
ĐẠI BÀNG
9 năm
Thật ra nếu mọi người ko chủ động quản lí được tài khoản data thì nên đăng kí gói không giới hạn dung lượng là tốt nhất. Tiện thể báo tin vui cho cả nhà. Từ 1/3/2015: Dung lượng miễn phí tốc độ cao gói MIU90/FCU90 tăng từ 950MB lên 1GB
@Siro_Kem đến 17/03/2015 cả nhà nhé
hiện tại có nhiều ưu đãi khi sử dụng 3G, không chỉ trả sau, với trả trước nhà mạng cũng triển khai rất nhiều sim có ưu đãi về mạng. ví du như khách hàng là trả trước bộ mobiq ở khu vực 5 có triển khai bộ sim hoa phượng. với sim này sẽ có ưu đãi mua gói miu với giá 50k/30ngay * 6 tháng cùng nhiều khuyến mại về phút thoại, tiền cộng định kỳ đấy ạ
hiện tại có nhiều ưu đãi khi sử dụng 3G, không chỉ trả sau, với trả trước nhà mạng cũng triển khai rất nhiều sim có ưu đãi về mạng. ví du như khách hàng là trả trước bộ mobiq ở khu vực 5 có triển khai bộ sim hoa phượng. với sim này sẽ có ưu đãi mua gói miu với giá 50k/30ngay * 6 tháng cùng nhiều khuyến mại về phút thoại, tiền cộng định kỳ đấy ạ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019