Hyundai-KIA có giám đốc thiết kế mới Luc Donckerwo - nhà thiết kế cũ của Bentley, Audi, Lamborghini

su béo béo
1/11/2018 9:30Phản hồi: 53
53 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Xe Huynhdai về sau này thiết kế rất đẹp, hiện đại
Ngon rồi, xe Huyndai nhìn rất hiện đại nay mấy ông này về càng nâng tầm, sau này còn ngon nữa
lecongdon
TÍCH CỰC
5 năm
Huynh Đài có nét nhưng vẫn thật sự trau truốt như các bác Đức?
datvn
TÍCH CỰC
5 năm
Thiết kế của Hyundai và KIA ngày càng có chất tây hơn!
Từ ngày đổi sang thiết kế châu Âu xe của Hyundai-Kia nhìn chất hẳn :3
Sao ko cho 1 vài thiết kế của ông để minh họa bài viết chứ, mod mới nên chịu khó cày cuốc 1 chút 😁
@HoangPigg mình ghi nhận góp ý của bác, lần sau sẽ chịu khó đào sâu hơn để anh em hiểu thêm :D cám ơn bác
Khac Lanh
ĐẠI BÀNG
5 năm
Thích mà chưa có xiền
tdinhamj
TÍCH CỰC
5 năm
giờ hóng xe điện thôi
chutuandung
ĐẠI BÀNG
5 năm
@tdinhamj Còn rất xa bác ạ, Chưa có các hãng lớn nhảy vào làm trạm sạc điện thì còn lâu mới có xe cho bác đi ạ. Không đơn giản là cắm vào điện 220v là sạc được đâu ạ. Như con tesla ở sơn tùng auto nó sạc bằng điện 3 pha đấy ạ.
@chutuandung ôi nhà em có sẵn 3 pha. chẳng lẽ đi nhà lên cty rồi vòng vòng hết 250 dặm anh 1 ngày. dư xài. Sơn Tùng bán 400k Tesla Model X bản P100D. nghe xong. hết hứng nói .
chutuandung
ĐẠI BÀNG
5 năm
@nguyễn.dân Giá hoảng hồn. 400k làm con mec s ngon rồi, hôm xem Hùng Lâm làm video về con này rồi nội thất chán không chịu được. Mà tính chi phí chưa chắc đã rẻ, thay pin chưa biết giá cả ra sao thay cục pin điện thoại bé tí đã tốn kha khá rồi.
Bocubi
TÍCH CỰC
5 năm
Các hãng xe châu Á ngày càng đầu tư phát triển và nội- ngoại thất càng đuổi gần xe Âu Mỹ.
Lợn Lòi
ĐẠI BÀNG
5 năm
Dự là sắp tới sẽ có nhiều mẫu thiết kế độc đáo đây😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019