[IFA 2012] Dell làm mới XPS One 27 với màn hình cảm ứng đa điểm, chạy Windows 8

Didu
30/8/2012 8:50Phản hồi: 104
104 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ôi win8 máy tính bảng win8, laptop win8, destop win8, điện thoại cũng wp8, nhiều gì mà nhiều thế.
nhin ngon ge
nguy3nct09
ĐẠI BÀNG
12 năm
It's so Great!!!! No word to describe it...
kukun
TÍCH CỰC
12 năm
cấu hình đó so với giá thì ko cao tí nào , máy đẹp...tiếc là ko đủ lực
boyhk_206
TÍCH CỰC
12 năm
tốc độ phải biết nhỉ ? 😁
thà thiết kế như cái bàn cảm ứng dễ sử dụng hơn, máy để bàn mà với tay chọt chọt vô màn hình đứng như vậy mỏi tay chết, nhìn giống như đang chơi boxing
Vip quá! Công nghệ ngày càng phát triển mà tiền thì càng ngày càng mất giá! Sao mua đây ^^
hỏi thâht ae tinhtế nên mua con này hay IMAC ;))
Sao Tinhte.vn không đưa bộ này vào giải thưởng may mắn của tinhte.vn nhỉ?
Đc cái màn độ phân giải cao...nhưng tích hợp thêm cảm ứng vào có vẻ hơi thừa (Đối với mình),loại bỏ đc yếu tố này để hạ giá thành có vẻ hợp lý hơn 😁
Chưa bao giờ nghĩ tới việc bỏ hơn chục triệu mua về 1 cái máy tính để bàn =.=
TheSunOfVN
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cảm ứng để tiện thay bàn vẽ hoặc 1 số chi tiết tay làm tốt hơn chuột, cũng có thể dùng để giải trí/trang trí như một tablet phóng to. Các bác chắc ko muốn treo ở phòng khách mà kèm theo bàn phím+chuột chứ nhỉ ;))
Đừng nói với em là ai mua nó để làm thế mà hãy nghĩ tới nhu cầu, một khi con người có nhu cầu thì ko gì là không thể xảy ra.
Hudson
TÍCH CỰC
12 năm
Độ phân giải màn hình cao ghê nhỉ.
Dell vô đối vè khoản màn hình,nên yên tam chất lượng màn hình rùi,còn cái giá và cảm ứng trên cái màn hình lớn thực sự ko đem lại trải nghiệm tốt lắm,1k3 ve day phai 1k5,30 chai =.=
cái j cũng đẹp cái j cũng thicks mà xiền thì chẳng có :oops:
hình như vẫn máy cũ hồi tháng 5
thay mấy con cpu rồi cài window 8 thay vì 7 thì phải
Ko muốn nói ra điều này đâu, nhưng đúng là vẫn chưa thoát ra dc bóng dáng của apple.! điển hình là cái khe tản nhiệt, giống iMac :d
madmanmoney
ĐẠI BÀNG
12 năm
đang thích em này mặc dù chưa biết khả năng chịu đưng game của em nó thế nào với VGA ngoài , cũng như khả năng tản nhiệt
ro.dthiep
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nếu dưới 30 chai thì được. Trên 30 chai, chắc chọn iMac cho fashion. Nhưng máy Window có lợi thế công việc văn phòng, dễ đồng bộ hoá với các tính năng và thiết bị khác.
rambo_pro
ĐẠI BÀNG
12 năm
con này có ổ blu-ray không vậy mấy bác, mấy con all in one này chỉ thấy mấy công ty chuyên làm đồ họa, thiết kế, kiến trúc mới mua, hôm trc vào 1 công ty thiết kế xậy dựng thấy choáng vì thấy 10 con imac

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019