[IFA 2012] Samsung giới thiệu Galaxy Note II: 5"5, 4.1, 3100mAh...

dihuta
29/8/2012 14:1Phản hồi: 888
888 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

trùm cuối của ss 😁. con boss này sẽ là hy vọng cho ss gỡ lại 1 tỷ usd :D
AFCiuKFC
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em Note 2 này to,béo,đẻ tốt,sức chịu đựng khoẻ ,3 vòng đều tạm chuẩn.nhung có lẽ mình sẽ cưới em iphone 5 làm vk...Chờ ngày 12-9 bắt đầu ăn hỏi thôi...
@AFCiuKFC Nhìn avarta của bác biết ngay " i' phân" rồi hehe
Cấu hình khủng quá
lytrn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chúc mừng Samsung
SS từ chiến lược bám đuổi nay đã chuyển qua vị thế của người lãnh đạo thị trường rồi, để xem Apple sẽ sáng tạo ntn hay lại một Ip4s phóng to tý
@home2011 kéo dài ra chứ không phải phóng to. có 4inch thoi mà.
quá đẹp :X cấu hình + pin ngon :X
quá tuyệt.
Be creative. Lúc đầu nó nói câu này mình cười, nhưng quả là lúc sau làm mình rất ấn tượng. SS bá đạo
Mỗi cái thuyết trình ko dc chuyên nghiệp bằng SJ.
AlexzOzO
TÍCH CỰC
12 năm
Làm sao mà to thế...Notes đầu đã thấy nản vụ nhắn tin cho các baby khi đi trên đường rồi...^^
có 1 vẫn đề hơi thất vọng là màn hình, vẫn sử dụng công nghệ màn HD Super Amoled ..Mình cứ tưởng note2 là fải đi cùng với HD Super Amoled plus chứ 😔
Leenguyen89
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nhìn cân đối hơn s3 có lẽ là nhờ màn hình quá khổ, thích nhất quả pin:p
nhatha
ĐẠI BÀNG
12 năm
E này chắc về VN tầm 12tr quá ;)
duyquay
ĐẠI BÀNG
12 năm
@nhatha Đang mơ ? Note I mới ra xách tay đã 17tr, chính hãng 18tr5.
nhatha
ĐẠI BÀNG
12 năm
@adboy hehe..thế thì giá khủng quá rồi bác ạh..đành chịu thua thôi...😁:D
@nhatha 2 năm sau thì may đâu
fan sam ma hoi that vong.muon noi ban trc lg optimus g iphone 5 dag ra fai nang cam 12chấm chứ,gan như note 2 ko co nh moi la
Kết mỗi cục pin. Không biết cục pin này gắn vừa Note 1 không ta? gắn vừa thì sẽ kiếm 1 cục cho em Note 1 thôi chứ Note 2 bầu và bóng quá không thích lắm.
@chaukyo Bác này cứ mơ hồ 😁 :D
Cấu hình khá mạnh.
Sử dụng màn hình super amoled, sao là super amoled plus,chán. Thích cái pin 3100
Quá chất cho 1 siêu phẩm. Cứ thiết kế này táo kiện bằng mắt
Samsung chưa thể làm được vỏ kim loại, lý do là vỏ kim loại sẽ bị đụng với sóng wifi,ngay cả với htc desire hd vỏ kim loại nguyên khối khi cầm lên đầu máy sẽ bị mất sóng,các máy khác thì chưa biết thế nào....nhưng chắc chắn cái Note,s2 mà lắp cái nắp lưng bằng nhôm sẽ bị tình trạng mất sóng wifi,ko thể download,tải trang web nào hơi nặng là mất sóng
[K]an
ĐẠI BÀNG
12 năm
vì màn hình lớn nên có vẻ vuông hơn S3 . đẹp hơn 1 tí . Cơ mà vẫn ko thích mà của nắp lưng của s3 vs con này , trổng rẻ tiền sao ý 😁
Cấu hình quá ngon, quên S3 đc rồi :x
ManU4ever
TÍCH CỰC
12 năm
đẹp hơn s3 rồi , nh cái mặt sau vs vỏ thì nhìn rồi cầm trên tay cảm giác vẫn rẻ tiền😁..
giá thì ko dưới 16tr đc là chắc.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019