Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[IFA 2012] Sennheiser giới thiệu 4 mẫu tai nghe mới: CX 890i, CX 985, MX 985 và Momentum

uhraman
31/8/2012 2:3Phản hồi: 96
96 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cubi2308
TÍCH CỰC
12 năm
các bác cho em hỏi, em đang xài điện thoại galaxy note và sắp tới sẽ nâng cấp lên note 2. em đang tính sắm em tai nghe sennheiser hd239 giá bên svhouse là 2 triệu, không biết em nó nghe có hay không và con đt note của em có kéo nổi không (hôm qua em tính làm em hd580 nhưng tham khảo thì mới biết là con đt cùi của em kéo không nổi hic...hic...buồn).
Em thích nghe nhạc kiểu như mấy bài này (em cũng không biết nó gọi là thể loại gì):
bài " nơi tình yêu bắt đầu" do Bằng kiều hay Bùi anh tuấn hát
Bài "Đêm chơ vơ" do lê hiếu hát.
bài "nối vòng tay lớn" theo thể loại rock thì phải...
Về chất âm thì em thích nghe âm cao thì cao vút,, nhưng phải nhiễn, mid thì rõ từng âm sắc, làm sao phải nghe đc những âm thanh nhỏ, khó nhất của bài hát, bass thì em không quan tâm lắm, đừng quá tệ là đc.
Sáng chạy bộ em tính đeo em hd239 này vừa nhẹ vừa cách âm đỡ ồn ào...
Bác nào nhận xét giúp em với vì chiều mai t2 là em rước em nó về rồi
Tuyệt đẹp
nỗi đau khổ lớn nhất của 1 fan âm nhạc như mình là ko thể quen đc với tai in-ear. Mà bây giờ các hãng toàn in-ear mới đau
prince_cntt
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tai nghe SENNHEISER MX 500 Đc vietcompc phân phối , SENNHEISER MX 500 mang đậm chất siêu trầm, làm say đắm nhiều trái tim và cũng đã gây nên không ít những vụ scandal lừa đảo gần đây . sản phẩm không thể thiếu cho laptop, Iphone, Ipad, hay DTDD với chân cắm 3,5'' hàng mới về tại tại VIETCOMPC
(04) 66708090 bạn chưa tin vì trên đây chỉ là giới thiệu vậy hãy tham khảo thêm về chất lượng của nó hoặc qua 85 Hào nam để nghe thử .
Link tham khảo http://www.sennheiserusa.com/earbuds-earphones-sound-fashion-fun
Chất lượng âm thanh tuyệt hảo với MX500

giá................... 85k

[/SIZE]
@prince_cntt còn này fake 100% cẩn thận
prince_cntt
ĐẠI BÀNG
12 năm
@loa.com.vn hàng Fake mới có giá đấy mà bạn đâu có gì phải dấu, mà chất lượng đập chết nhiều con hàng Cty như MX400, MX170, CX... với giá gấp 3 lần.
trex
TÍCH CỰC
12 năm
solo nghe ồn Ào và không rõ ràng Như những loại rẻ tiền có cái vỏ đẹp....có studio nghe tuyệt hay tầm giá. Nhưng nói về chất tiếng Beat còn phải học tập nhiều Grado, sen sony hay Weston shure...ở những phân khúc cao cấp ...just for ladies and kids
mấy mẫu này dự kiến tháng 11 năm 2012 có hàng tại SVHouse
đã là hàng giả hàng nhái thì lấy đâu ra mà có chất lượng,

nếu có chất lượng thì làm luôn một cái thương hiệu nào đó rồi đặt tên nó đàng hoàng, cứ gì phải nhái, giả một model nào đó của sennheiser .

bạn có thấy trên thị trường cái gì nhái , làm giả mà tốt ko ?

vì nó không tốt nên nhà nước mới có quy định chống, cấm hàng giả hàng nhái,
prince_cntt
ĐẠI BÀNG
12 năm
@loa.com.vn bạn nói hàng giả hàng nhái bị cấm cái này đúng.

nên samsung mới thua kiện Apple . nhưng bạn hãy thử xem chất lượng và giá của SS thì quả táo phải nể nhiều phần

mình nghèo nên tiêu tiền nó chắt bóp bỏ 50.000 VNĐ ra phải nghĩ nhiều lắm .
fessy1102
TÍCH CỰC
12 năm
Hàng nhái thì tã nhanh lắm.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019