[IFA 2014] Trên tay đồng hồ Gear S với màn hình cong, có khe SIM

Duy Luân
5/9/2014 12:9Phản hồi: 213
213 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

phục anh sam thật,luôn tạo ra cái mới mẽ
Đang thắc mắc mong các pro chỉ giùm : cái loa ngoài của nó ở đâu ? Loa thoại ở đâu ?
Mong pro chỉ giùm .
lvtrinh1992
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ai biey giá cua no khoang bao nhi3u.k
@lvtrinh1992 Khoảng 5------6 củ. Gear 2 neo đã 3 củ rùi 😁
Đang thắc mắc mong các pro chỉ giùm : cái loa ngoài của nó ở đâu ? Loa thoại ở đâu ?
Mong pro chỉ giùm .
npkhanh87
ĐẠI BÀNG
10 năm
@khongthenaoquen Con gear 2 mình đang dùng loa và mic ở cạnh bên. Chắc con này cũng vậy bác ah
mcshane
TÍCH CỰC
10 năm
@npkhanh87 Mình đang tính mua con gear 2 neo mà không biết lúc nghe điện thoại mình để lên lỗ tai xài bình thường không hay phải để ra xa vậy bác
Và cái gallery của nó xem hình và zoom hình ok không. Để còn biết mà đem vào phòng thi 😃
npkhanh87
ĐẠI BÀNG
10 năm
@mcshane Không cần phải đưa sát tai vì nó phát loa ngoài bác ah. Nhưng nếu bác ở ngoài đường cũng phải dí sát tai mới nghe rõ vì tiếng ồn xung quanh. Con này xem và zoom hình cũng ok. Nhưng gear 2 neo nó không chụp ảnh được nên bác phải copy ảnh vào. Bác mua con gear 2 có camera chụp hình cũng ok đấy 😁
mcshane
TÍCH CỰC
10 năm
@npkhanh87 Thank bác, em mới mua con gear 2 neo 2 ngày trước luôn rồi, xài cũng ok lắm, mỗi tội loa hơi nhỏ, khó nghe gọi ngoài đường và không bắn ảnh qua bluetooth được. Kết nối với cái LG g pro thiếu một số chức năng và bị 1 vài lỗi
npkhanh87
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình đang xài gear 2 đã thấy to rồi. Dự là em này còn to hơn. Khi nào em này về Việt Nam cũng ráng quất 1 em 😁
TonyWu
CAO CẤP
10 năm
Chưa đầy 12 tháng ra 4 cái đồng hồ. Cái nào cũng tung hô là nhất.
SS lừa gạt người sử dụng đến bao giờ?
tuanthanh93
ĐẠI BÀNG
10 năm

Đã thiết kế tới vậy rồi còn để cái nút ở đó chi nhìn xấu quá, nên thiết kế cái nút qua bên hông như LG ấy
locdinhcong
ĐẠI BÀNG
10 năm
@tuanthanh93 Nói thật thêm cái nút bấm đây chính xác là cái điện thoại kèm dây đeo. To quá nhìn thô, tin rằng tỉ lệ thất bại cao.
Thì ra cái khuôn bữa làm là con này! nhìn to cá xấu hãi
[7ball]fide
ĐẠI BÀNG
10 năm
pin yếu mà còn phải gánh 1 cái màn hình bự, 1 cái sim, 1 bộ thu phát sóng....... rùi 1 ngày tháo dh 2 lần để sạc pin ah. Ko mấy ủng hộ smartwatch tích hợp sim, việc call này nọ thì đã có cái dt lo rùi, smartwatch nên chuyên về thể hiện notification thì hay hơn
trông ngon ăn thật chứ khi đeo vào chân vẫn còn to ấy. Vào coi thử mấy ẻm ghẻ trc và bỏ luôn ý định chơi watch. SS ko làm nổi vài cái nút bấm nhỏ hay sao mà vác nguyên cái galaxy lên đồng hồ thế này.

SS chắc suốt đời sẽ bị ám ảnh bởi cái chữ nhật bo tròn và cái nút home. Xem moto về tay khựa ntn kìa
thich em nay wa di mat bao nhiu nhi
Mặt trước giống như cái smartphone của Samsung được thu nhỏ lại và bẻ cong sau đó thêm dây và đeo vào tay => Đồng hồ????????
Đeo vào em cứ tưởng tượng: "Siêu nhân Gao biến hình" 😁
Juventino
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Tikis Trầm thì nghề phóng nhỏ là của sàm sùng r. toàn phóng nhỏ rút cấu hình của mấy con dt cao cấp xuống trung cấp để moi tiền ng ta =))))
kstran
ĐẠI BÀNG
10 năm
Chít, lỡ mua con Tag Heuer rồi,
muckc
ĐẠI BÀNG
10 năm
Không liên quan nhưng em đang mong chờ coi samsung tương lai sẽ ra sao, nếu xuống thì anh em tinhte được hả hê, còn nếu bay cao thì thế nào nhỉ 😁
solar.dx
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đt đeo tay ,màn hình cong,
Klq, nghe đồn con note 4 vừa mới ra mắt đã chuẩn bị có lệnh cấm bán tại Mỹ
Đây là tin vui cho sàm fan, vì hàng ế nhất định sám sùng sẽ đại hạ giá
Cứ từ từ để dành tiền mua vài cái về ... đánh bóng bàn là tuyệt vời ông mặt trời nhé
"
Nvidia kiện Samsung
Chẳng biết ăn ở thế nào mà đi đến đâu người ta kiện đến đó
Bi giờ, mới biết tại sao sám sùng ko có phòng thiết kế , té ra nó có đến 16 phòng pháp lý để lo các vụ kiện tụng
@saigonnight Xin cái link nguồn đọc vui trc khi ngủ nào.
@fRenzy Hi, dự bị hổng post link được
Chịu kho đọc trên web báo mới nhé

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
Gear S này dùng 3G mà phát được wifi nữa quá ngon luôn
nautical
TÍCH CỰC
10 năm
Con này xài 1 tháng là xước nham nhở....

Ai hay đeo đồng hồ là biết

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019