[IFA 2014] Trên tay tablet Lenovo Pad S8: 8" FullHD, chip Intel 4 nhân, nhẹ 299g và giá chỉ 199$

sonlazio
5/9/2014 16:32Phản hồi: 219
219 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

netmeohoang
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cuối tháng 9 nhé
@netmeohoang đầu tháng 10 rồi mà vẫn chẳng thấy bản cập nhật nào cả. Bọn lenovo làm ăn kiểu gì thế nhỉ, thông báo tháng 8 mà tháng 10 vẫn ko thấy
netmeohoang
ĐẠI BÀNG
9 năm
chuột bạch cả lũ
vinhaas
ĐẠI BÀNG
9 năm
Tháng 11 sẽ là số cuối cùng nhưng chưa biết năm nào?

Gửi từ LG-F220K của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
Con này với dell venue nên mua con nào nhỉ
vinhaas
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đã có thông tin chính thức rồi nhé, đầu tháng 12 sẽ được upgrade lên 5.0

Gửi từ Lenovo TAB S8-50LC của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
Làm sao để cập nhật lên 5.0 vậy mọi người? Máy e mua ở vienthonga mà xài đc 2 tháng hư sạc, màn hình thì cứ tự động tăng giảm ánh sáng, ánh sáng k hiểu sao cứ tự điều chỉnh liên tục rất khó chịu, pin khá yếu, sạc đầy mới mua về test xài liên tục tầm 6h, xài đc 2 tháng còn khoảng 4,5h là hết, máy khá nóng, còn lại ok, chụp hình đẹp, bực nhất khoảng pin thôi
@Myvo1211 Cũng bị vụ tự tăng giảm ánh sáng.bực vãi.
netmeohoang
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đã có cập nhật 5.0 cho các bạn rồi nhé..các bạn vào cập nhật mà trải nhiệm
@netmeohoang Đã cài xong từ đêm qua.mượt hơn.ngoài ra vụ tự động tăng giảm ánh sáng vẫn bị
@daovantuan14 Em mới xài con lenovo tab s8. Vẫn đang ở 4.4.2 .
Không biết lên 5 có bị lỗi gì chưa bác. Bác cho e cái nhận xét với ít ảnh review ạ
@netmeohoang Bác cho nhận xét xem 5. nó có bị lỗi gì không ạ. E đang định lên mà sợ lỗi r không xuống được
@Kì quan thứ 8 Mình mới mua máy dùng chưa trải nghiệm đc 4.4 lâu thấy update thế là up lên giờ k nhận xét đc gì cả.con của m bị lỗi tự tăng giảm độ sáng màn hình.tắt nguồn thì sáng dùng 1 lúc thì bị tối đi nhìn k đc rõ lắm ngoài ra chắc tại con chip inter không ổn định.đang chán đây không mua chip inter nữa k mạnh.back trang theo k kịp tay mình.
vinhaas
ĐẠI BÀNG
8 năm
Hi vọng sớm có bản vá lỗi cho em nó.

Gửi từ Redmi Note 2 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
Vừa rùi mình update lên 5.0 thấy tệ quá,,giao diện, thanh stt3 xấu, wiffi hay mất, ánh sáng k chỉnh dc. Máy lag giật nhìu... nên mình đã về lại 4.4 khi nào có vá lỗi, cập nhật mới mà bác nào cập nhật xong thấy máy chạy ngon bằng hay tốt hơn 4.4 thì thông báo e vs, đang bên lề update 5.0 nhưng k dám nâng cấp lại.
netmeohoang
ĐẠI BÀNG
8 năm
mới up lên 5.0 thì phải reset lại tầm 1 đến 2 lần thì máy sẽ chạy đc bình thương nhé bạn..mình mới lên cũng bị thế mà..reset xong là hết ah..với cả cái vụ tăng giảm độ sáng ko phải do lỗi mà là do nó thế sẵn rồi..4.4 cũng bị thế..trên các diễn đàn khác họ bảo là để độ sáng là 30% thì sẽ khong bị nữa..bạn thử xem
@netmeohoang Vụ tăng giảm độ sáng thì e chấp nhận sống chung với lũ r. Cơ mà e thấy có bác nói là lewn 5.0 bị lỗi Wifi chập chờn. Ko biết bác có bị thế ko ạ
@Kì quan thứ 8 Ai thì k biết mình vẫn ngon lành
netmeohoang
ĐẠI BÀNG
8 năm
Co cap nhat moi roi day..co bac nao len chua..
@netmeohoang Cập nhật gì.
netmeohoang
ĐẠI BÀNG
8 năm
@daovantuan14 No cho 3 ban cap nhat roi ma..nhung van la 5.0.1 thoi..chu ko phai la 5.1
tien dio
TÍCH CỰC
8 năm
đã cập nhật 5.0.1 máy chạy ngon , mượt . Sau khi để ý cái vụ sáng tối thì là do nó cố tình làm thế chứ ko phải lỗi . khá hài lòng dù giao diện vẫn còn cảm giác hơi rườm rà . thằng này pin hơi kém
@tien dio Bác cập nhật lâu chưa bác. Giao diện có gì khác biệt không ạ.
Bác show hàng cho e coi phát được không :3
tien dio
TÍCH CỰC
8 năm
@Kì quan thứ 8 tiếc quá mình đưa ông anh xài rồi đổi mipad 2 của ổng vọc vạch, giao diện thoáng hơn xíu, cảm giac chạy mượt mà hơn nha bạn .
@tien dio Mipad 2 thấy sao.chip inter tương thích k.ngại vụ inter quá phân vân giữa 1 và 2.đang dùng 1 em inter thấy ớn.
@daovantuan14 tương thích về vấn đề game hở bác ?
tien dio
TÍCH CỰC
8 năm
@daovantuan14 Mình xài bản gốc của xiaomi luôn. hiện đã tự đông nâng cấp lên 5.1 thì phải . Cũng đã cài dc CHplay . chơi thoải mái ko thấy bị ji. ah duy có game đua xe asphalt nitro gì đó chơi bị nghịch di chuyển, kiểu lắc phải thì xe quẹo trái ^^ .
Còn lại ổn, màn hình 2k mượt, face , youtube các thứ vi vu , chụp ảnh khá , máy đẹp pin trâu ^^ .

Đang tìm con usb 2 đầu , 1 3.0 1 type C cho em nóa mà chưa thấy

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019