#IFA18: Beyerdynamic lột xác hoàn toàn với Logo mới và dòng sản phẩm inear "Byrd"

abuchino
30/8/2018 10:54Phản hồi: 74
74 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thiết kế đep, không biết âm thanh thế nào
tiderace
TÍCH CỰC
6 năm
Thiết kế nhìn đơn giản mà hiện đại ghê
hồi đó phân vân giữa rha và beyerdynamic, beyer nghe khô quá thế là chọn rha
có vẻ mới lạ
Em dg có 1 con Byron Wired. Âm trường và độ chi tiết cực tốt với 1 tai closed dynamic. Bù lại bass hơi mạnh và chất âm hơi khô.
Phú2101
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đang dùng 1 em Byer BT, âm tốt đối với mình, có điều lúc on/off tai nghe hơi lâu, thấy bất tiện mỗi cái đó
ninhk48
TÍCH CỰC
6 năm
Mất chất quá bayer của tôi 😔
Nhìn đẹp phết. Logo cũng sang nữa ;3
Nhìn logo mới cho dễ liên tưởng đến sp.
hfff1080
ĐẠI BÀNG
6 năm
Beat Byrd quá chất so với tầm giá
TQD.
TÍCH CỰC
6 năm
Less is more
eurogo12
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cần các bác tư vấn tai nghe gì dưới 2 củ mà nghe tốt không nhỉ, kiểu này hoặc không dây ấy, thấy có đánh giá con tai nghe earteana x không rõ ngon không. em chủ yếu nghe nhạc thư giãn, với thể thao thôi. tai ip mấy cái cứ quên mất sạch hết từ đầu đến cuối cả cái phụ kiện. Mua lại đắt quá mà hết tai nghe rồi.😆
tung neo
ĐẠI BÀNG
6 năm
@eurogo12 Bác nên qua các shop âm thanh như xuân vũ, ido, 3k shop test từng loại xem hợp dòng nào
eurogo12
ĐẠI BÀNG
6 năm
@tung neo bác cho em lời khuyên nên dùng dòng nào thế, kết nối ổn bền là được.Dòng em hỏi có ok trong tầm giá nhất không em lấy. chứ lại chơi của apple rơi mất xót lắm.😔
Mrsimply
ĐẠI BÀNG
6 năm
ít chơi tai nghe thấy hãng này lạ quá, mà cũng ít dc phân phối chính hãng ở vn thì phải
Đang xài skullcandy, mới bỏ vô máy giặt mà vẫn còn sống 😆 Tai trâu như mình thì đắt hơn nữa cũng không phân biệt được
icklad
TÍCH CỰC
6 năm
Chưa nghe của hãng này bao giờ.căn bản có ít tiền quá.dành dụm mua 1,2 cái là hết rồi.
HoanIndex
TÍCH CỰC
6 năm
Rất đẹp!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019