#IFA18: Silk'n Tightra - thiết bị giúp phụ nữ tìm lại cảm xúc sau sinh

bk9sw
6/9/2018 22:10Phản hồi: 232
#IFA18: Silk'n Tightra - thiết bị giúp phụ nữ tìm lại cảm xúc sau sinh
Theo một thống kê toàn cầu thì 27% phụ nữ cho biết họ có khó có thể đạt cực khoái sau khi sinh con bởi vùng kín bị giãn nở, mất tính đàn hồi từ đó ảnh hưởng đến chất lượng đời sống tình dục. Đây là một vấn đề tế nhị và chị em hẳn vẫn muốn một giải pháp riêng tư hơn, có thể thực hiện ở nhà để "trẻ hoá" vùng kín thay vì đến các trung tâm thẩm mỹ. Hãng Silk'n của Israel đã phát triển thành công một thiết bị giúp chị em làm được điều này. Nó có tên Tightra - tight nghĩa là se chặt lại và đây là một trong số ít những sản phẩm chăm sóc sức khoẻ cá nhân được quan tâm đặc biệt tại IFA 2018.

Vấn đề nói trên xảy ra đối với mọi người phụ nữ, cho dù là sinh con hay vì tuổi tác, thay đổi hormon trong cơ thể. Hiện tại có rất nhiều trung tâm cung cấp dịch vụ trẻ hoá vùng kín và đây là nhu cầu rất cần thiết hiện tại. Tuy nhiên tại nhiều quốc gia, kể cả châu Âu và đặc biệt Á Đông thì vấn đề về văn hoá tế nhị khiến nhiều người phụ nữ không muốn đến phòng khám. Tightra đáp ứng được yêu cầu này khi nó được gọi là chiếc máy đầu tiên hỗ trợ chăm sóc vùng kín cho chị em tại nhà.

Silk'n Tightra sử dụng công nghệ sóng bipolar RF (sóng vô tuyến lưỡng cực) đã được chứng minh lâm sàn. Công nghệ sóng bipolar không quá xa lạ bởi nó được sử dụng phổ biến trong lĩnh vực làm đẹp. Năng lượng từ sóng vô tuyễn lưỡng cực có khả năng làm chặt và mềm mại các mô chứa collagen. Sóng bipolar thường được dùng để làm căng da mặt và Tightra khai thác công nghệ này để làm đẹp vùng kín.

Trên thiết kế nhìn rất giống một món đồ chơi tình dục cho nữ thì Tightra có một hệ thống điện cực đặt xung quanh phần trục tròn. Thiết kế này giúp thiết bị giải phóng năng lượng từ sóng bipolar ra 360 độ xung quanh. Chị em có thể dùng để làm đẹp bên trong lẫn bên ngoài vùng kín.

Sóng bipolar tác động dến thành âm đạo để làm se chặt các mô cũng như mang lại độ mềm, linh hoạt. Trong khi đó với vùng da bên ngoài, chị em có thể sử dụng để làm căng, mềm da xung quanh vùng kín. Trên thiết bị có một nút bấm cho phép bật/tắt và chuyển qua lại giữa 2 chế độ INT (bên trong) và EXT (bên ngoài).
Các vị bác sĩ tại quầy của Silk'n cho biết thiết kế của Tightra được tối ưu để sử dụng ở nhà, riêng tư. Năng lượng sóng bipolar sẽ được truyền ra đều xung quanh thành âm đạo thành ra chị em không cần phải xoay hay di chuyển thiết bị vào ra, chỉ để yên trong 20 - 30 phút mỗi phiên điều trị là được. Pin tích hợp trên Tightra cho thời lượng 5 tiếng và bộ sản phẩm đi kèm với sạc, cáp microUSB và một chai gel để tăng hiệu quả điều trị.

Được biết Tightra đã được đăng ký tại Cục quản lý thực phẩm và dược phẩm Hoa Kỳ và sản phẩm đã bắt đầu được bán ra tại một số thị trường châu Âu. Giá của mỗi bộ Tightra vào khoảng 350 USD. Mình nghĩ mức giá này khá dễ tiếp cận đối với một thiết bị như Tightra khi nó mang lại nhiều lợi ích cho các chị em, để chất lượng cuộc sống trở nên tốt hơn.

Tinhte.vn_Tightra-1.jpg Tinhte.vn_Tightra-2.jpg
232 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hủ Lô
TÍCH CỰC
6 năm
Thiết bị hay nhất đây rồi =]]
nhiet1991
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Hủ Lô Dùng đầu nhỏ hay đầu to vậy các má
nhiet1991
ĐẠI BÀNG
5 năm
@neo8x8x Mình nghĩ nhiều ẻm dùng như cái vá cào cào thì nó tanh bành hơn chứ phục hồi cái nồi gì
"Năng lượng sóng bipolar sẽ được truyền ra đều xung quanh thành âm đạo thành ra chị em không cần phải xoay hay di chuyển thiết bị vào ra"
Nhưng liệu chỉ em có để yên đấy mà ko di chuyển vào ra ko. Trừ khi có chế độ rung nhé.
@Độc Giả "đừng anh" ở đây có nghĩa là "đừng dừng lại anh ơi"!
@haichin mình tưởng sóng Viba chứ nhỉ
@Độc Giả Ờ, thật ra sướng thấy mẹ á ahihi
sodeep_1411
ĐẠI BÀNG
6 năm
@haichin Haha, like cho bác
Chị em nào khoái vào MUA GẤP đi 😃😃😃
@Sfvnthanh Hóng bài trên mồm của tinh tế. 😁
@Apple Haters 2.01 Có bạn chắc sau 13/9 vui
@Sfvnthanh Cái này cũng chỉ là lừa đảo cao cấp thôi.
Tôi có mối nhập mấy thằng Tây đen, ông nào có nhu cầu nhập cho vợ, chị em nào cần inbox đảm bảo cực khoái 100%.
@Sfvnthanh Chưa sinh cũng cần 😁
nhìn cái ảnh bìa mình đã gần đoán ra cái tiêu đề 😁
@cunatvechai thề là lúc mới nhìn thoáng qua em đã nghĩ nó là cái muôi xúc cơm 😕
@O.R.A.N.G.E ...
Chị e phụ nữ thiệt sướng, được trang bị từ chỏm đầu đến tận tử cung
peterh
CAO CẤP
6 năm
@cienkang Mình nghĩ mấy anh bê đê cũng nên mua xài thử.
duyhoasuong
ĐẠI BÀNG
6 năm
@cienkang Phải nói là chị em được phục vụ từ " Cao Bằng" đến tận " Cà Mau"
terryson
ĐẠI BÀNG
6 năm
Vãi cả tinhte
-nHm-
CAO CẤP
6 năm
The best device of IFA 2018 😁
Tay mod thật mất cảm xúc, đáng ra phải cho tay 1 em nào đó cầm mới gợi cảm chứ 😁
anhlong.at
ĐẠI BÀNG
6 năm
mod Zyzy không được đi IFA 18 à, tiếc thế
hfff1080
ĐẠI BÀNG
6 năm
@anhlong.at -😃
midu-mylove
ĐẠI BÀNG
6 năm
@anhlong.at 😔
VTP21
TÍCH CỰC
6 năm
@anhlong.at Zyzy mà trên tay cái này, thêm phần demo đính kèm nữa, chắc qua một đêm mai anh em tinhte up lên VIP hết. Kkk
okieiam
TÍCH CỰC
6 năm
@tran quang vi hehe
@tran quang vi nào nào bác ê, mãi tinh tế mới có mod nữ
Quan Boléro
ĐẠI BÀNG
6 năm
Zyzy trên tay và hướng dẫn sử dụng đi
hfff1080
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Quan Boléro Zyzy chắc phải demo vài cái đã, quen rồi có kinh nghiệm mới trên tay cho a e tinhte đc
TqTTpT
TÍCH CỰC
6 năm
@Quan Boléro bên Tây là dễ bị kiện quấy rối đó nhá 😁 ko lịch sự cho lắm đâu 😆
tethien
CAO CẤP
6 năm
@Quan Boléro Lịch sự chút đi.
Hóng video clip hướng dẫn sử dụng 😆 hình như tinhte có mod nữ mà 😃)
@intelinsidêpntiummmx Bác hiệp sẽ trên tay sớm thôi
@intelinsidêpntiummmx :eek::eek::eek::eek::eek::eek:
Khánh Vũ.
ĐẠI BÀNG
6 năm
Móng tay mod dơ quá, nếu được thì mod nhờ em nào cầm hộ rồi chụp chắc chắn anh em chảy máu mũi
@K3nt Nhiêu đó là thấy nhiểm trùng rồi😁
cabk
TÍCH CỰC
6 năm
hóng bài trên tay và hướng dẫn sử dụng thôi 😁:p
hieunhi
TÍCH CỰC
6 năm
@cabk Trên tay cu Hiệp thì chắc để trị táo bón quá... 😃
docmccoy
ĐẠI BÀNG
6 năm
@hieunhi sao trị táo bón được bạn, cái này tác dụng là "thắt chặt" mà, càng bón nặng thêm ấy chứ
Tinh...
wildwolfvn
ĐẠI BÀNG
6 năm
Quá rẻ cho 350 usd. Mua ngay cho gấu dùng. 1 người khoẻ 2 người vui
@wildwolfvn 350 euro là hơn 10tr ak
@wildwolfvn Sợ mấy người vui ấy chứ
@trieuniemvui Ôm cua gắt quá bác :v
Tín Nguon
TÍCH CỰC
6 năm
Em đã khóc khi mod review, mod làm sao biết được hiệu quả,... Hãy đưa chị vyvy review con này đi @@
Red_Skin
TÍCH CỰC
6 năm
@Tín Nguon Bạn chờ nhé sắp có rồi ;)
hfff1080
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Tín Nguon Zyzy bạn ơi
Nhìn hình dáng thiết bị có hình nhạy cảm mình đã đoán chắc có tính năng gì đó hay ho hỗ trợ chị em rồi!😁
@vinhtroc :eek::eek::eek:
vitunet
TÍCH CỰC
6 năm
1 công đôi việc luôn, quá tiện

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119